อยากเจอเพื่อนชมรมจักรยาน

ผู้ดูแล: นกชล

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยาน ธ.ก.ส. โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อรวบรวมเพื่อน ๆ พนักงาน ธ.ก.ส ที่ปั่นจักรยาน เสือภูเขา ซึ่งอยู่ตามภูมิภาคต่าง ๆ ของประเทศ ได้รู้จักกัน พูดคุยกัน ออกทริปร่วมกัน เรียนรู้ร่วมกัน ฯลฯ

โดยมีสมาชิกชื่อ ภาณุวิทย์ ชูเชิต นกชล เป็นผู้ดูแลบอร์ด
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
นายอติชาต กรูตามา
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จือแรบาตูไบค์
Bike: Del F5
ตำแหน่ง: 111/3 ถ.มะกรูด ต.สะบารัง อ.เมือง จ.บัตตานี

อยากเจอเพื่อนชมรมจักรยาน

โพสต์ โดย นายอติชาต กรูตามา »

ไม่ทราบมีสมาชิกชมรมฯท่านใดเข้าอบรมหลักสูตร"การสร้างแรงงานสัมพันธ์ที่ดีในองค์กร" 16-18 พ.ค.2555 ณ.โรงแรมเฟิสท์ บ้างครับ ถ้ามีเข้ามาทักทายกันบ้างน่ะครับ ผมอติชาต กรูตามา ตัวแทนฝ่ายพนักงานจากฝ่ายภาคใต้ตอนล่าง อยากมีเพื่อนวงการจักรยานครับ
เล็ก Baac.Udon
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817695145
team: ชมรมจักรยาน ธ.ก.ส.
Bike: M5

Re: อยากเจอเพื่อนชมรมจักรยาน

โพสต์ โดย เล็ก Baac.Udon »

:D :D ไม่ได้ไปอบรมครับ แต่อยากมีเพื่อนก๊วนจักรยานเหมือนกับครับ เงียบจัง :roll: :D
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 111/3 ถ.มะกรูด ต.สะบารัง อ.เมือง จ.บัตตานี

ครับพี่...ยินดีครับ
thongchaii
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898599482
team: 4 สี่สายน้ำ-ลาดยาว
Bike: specialized sl3. m5 surly troll touring
ตำแหน่ง: บมจ.ธนาคารกรุงไทย

โพสต์ โดย thongchaii »

กรุงไทย..(ktb) ขอเป็นเพื่อนด้วย ../ ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ"สี่สายน้ำ" อ.ลาดยาว นครสวรรค์..
ขาประจำ
ขาประจำ

ยินดีครับ ทักทายผมได้อีกช่องทางนึงครับ เฟสบุ๊ค PATTANI CYCLING CLUB ครับผม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรม ธ.ก.ส.”