เงียบเหงาจัง

ผู้ดูแล: นกชล

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยาน ธ.ก.ส. โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อรวบรวมเพื่อน ๆ พนักงาน ธ.ก.ส ที่ปั่นจักรยาน เสือภูเขา ซึ่งอยู่ตามภูมิภาคต่าง ๆ ของประเทศ ได้รู้จักกัน พูดคุยกัน ออกทริปร่วมกัน เรียนรู้ร่วมกัน ฯลฯ

โดยมีสมาชิกชื่อ ภาณุวิทย์ ชูเชิต นกชล เป็นผู้ดูแลบอร์ด
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
นายอติชาต กรูตามา
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จือแรบาตูไบค์
Bike: Del F5
ตำแหน่ง: 111/3 ถ.มะกรูด ต.สะบารัง อ.เมือง จ.บัตตานี

เงียบเหงาจัง

โพสต์ โดย นายอติชาต กรูตามา »

พี่นกชลครับ ห้องเสวนานักปั่น(ชมรม ธ.ก.ส)เงียบเหงาจัง ไม่มีข่าวคราวใหม่ๆประชาสัมพันธ์บ้างรึครับ รึว่าช่วงใกล้สิ้นปีบัญชีเลยไม่ค่อยว่าง ยังไงถ้าเพื่อนสมาชิกท่านใดพอมีเวลาก็ลงข่าวประชาสัมพันธ์กันบ้างนะครับ ธ.ก.ส.ด้วยกันจะอยู่ส่วนไหนของขวานทองก็คิดถึงกันครับ
แดงต้นเบน1
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชุมเสือต้นเบน,ฺ Baac Cycling Club
Bike: TREK

Re: เงียบเหงาจัง

โพสต์ โดย แดงต้นเบน1 »

นายอติชาต กรูตามา เขียน:พี่นกชลครับ ห้องเสวนานักปั่น(ชมรม ธ.ก.ส)เงียบเหงาจัง ไม่มีข่าวคราวใหม่ๆประชาสัมพันธ์บ้างรึครับ รึว่าช่วงใกล้สิ้นปีบัญชีเลยไม่ค่อยว่าง ยังไงถ้าเพื่อนสมาชิกท่านใดพอมีเวลาก็ลงข่าวประชาสัมพันธ์กันบ้างนะครับ ธ.ก.ส.ด้วยกันจะอยู่ส่วนไหนของขวานทองก็คิดถึงกันครับ
[*]เหงาเหรอครับ :?: ผมอยู่เพชรบูรณ์ที่ปั่นเยอะครับแต่ช่วงนี้ไม่ได้ปั่นเลย
อ่านหนังสือสอบอยู่เห็นพี่โพส์มาเลยเข้ามาทักทายครับ ฝากไปยังทีมสระบุรีด้วยครับปีนี้ไม่เห็นภาพสวยๆเลยคุณต้น :lol: :lol: :lol: :lol:
พระดำรัส ให้ดำรง เศรษฐกิจ พอเพียง
ธ.ก.ส. กราบพระบาท รับสนอง ธำรงไทย
ททท.เลย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0985855416
team: ททท. อิสระ
Bike: Specialize M5

โพสต์ โดย ททท.เลย »

พี่นกชลครับ ห้องเสวนานักปั่น(ชมรม ธ.ก.ส)เงียบเหงาจัง ไม่มีข่าวคราวใหม่ๆประชาสัมพันธ์บ้างรึครับ รึว่าช่วงใกล้สิ้นปีบัญชีเลยไม่ค่อยว่าง ยังไงถ้าเพื่อนสมาชิกท่านใดพอมีเวลาก็ลงข่าวประชาสัมพันธ์กันบ้างนะครับ ธ.ก.ส.ด้วยกันจะอยู่ส่วนไหนของขวานทองก็คิดถึงกันครับ
-เชิญมาปั่นจักรยานใน จ.เลย สิครับ..เส้นทางธรรมชาติที่เลาะเลียบภูเขา และเลาะเลียบแม่น้ำโขงหลายเส้นทาง..ที่มีความงดงาม..ยิ่งนัก..ถ้าได้มาปั่นสักครั้ง..จะติดตราตรึงใจไปนานเลยครับ...นี่ก็เพิ่งจัดโครงการจักรยานท่องเที่ยว..สองน่องท่องเที่ยวเลาะเลียบริมโขงไป..เมื่อ 22 - 23 ม.ค. นี้เองครับ เส้นทาง อ.เชียงคาน -ข้ามฝั่งไปยังเมืองสานะคาม สปป.ลาว ต่อด้วย อ.ปากชม จ.เลยครับ (แวะไปชมบรรยากาศสนุกสนานกันได้ที่ ข่าวประชาสัมพันธ์การแข่งขัน / ททท.เชิญร่วมโครงการจักรยานท่องเที่ยว) ครั้งนี้ ถ้ามีการจัดอีก จะขอรบกวนช่วยประชาสัมพันธ์ให้ด้วยได้ไหมครับ...ขอบคุณล่วงหน้า .....ต้อม ททท.
ไฟล์แนบ
น้ำคิว เลย 6.2.54.jpg
น้ำคิว เลย 6.2.54.jpg (109.02 KiB) เข้าดูแล้ว 1743 ครั้ง
ปั่นขึ้นเขาน้ำคิว.jpg (91.11 KiB) เข้าดูแล้ว 1743 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 111/3 ถ.มะกรูด ต.สะบารัง อ.เมือง จ.บัตตานี

บรรยากาศสุดยอดครับ น่าไปครับแต่ผมอยู่ไกล(ปัตตานี) ได้ครับผมยินดีประชาสัมพันธ์ให้ ขอบคุณคุณพี่มากครับที่ช่วยลงภาพให้ชม
แก้ไขล่าสุดโดย นายอติชาต กรูตามา เมื่อ 24 มี.ค. 2011, 19:54, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

ประชาสัมพันธ์ (แก้คำผิดครับ)
ขาประจำ
ขาประจำ

พี่แดงต้นเบน1 เข้าใจว่าคงสอบตำแหน่ง ผู้จัดการสาขาใช่ไหมครับ ผมขออำนวยพรให้สอบได้ลำดับต้นๆน่ะครับ
นกชล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863211279
team: ธกส..
Bike: 1.SCOTT
ตำแหน่ง: 112/276 ม.1 ต.เสม็ด อ.เมืองชลบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย นกชล »

นายอติชาต กรูตามา เขียน:พี่นกชลครับ ห้องเสวนานักปั่น(ชมรม ธ.ก.ส)เงียบเหงาจัง ไม่มีข่าวคราวใหม่ๆประชาสัมพันธ์บ้างรึครับ รึว่าช่วงใกล้สิ้นปีบัญชีเลยไม่ค่อยว่าง ยังไงถ้าเพื่อนสมาชิกท่านใดพอมีเวลาก็ลงข่าวประชาสัมพันธ์กันบ้างนะครับ ธ.ก.ส.ด้วยกันจะอยู่ส่วนไหนของขวานทองก็คิดถึงกันครับ

พักนี้งานยุ่ง ไม่ค่อยได้โพสต์ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยมาแบ่งปัน
ที่นี่ประเทศไทย
สิงห์ภูเขา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898127172
team: สโมสรนักปั่นตราด,ชมรมจักรยาน ธ.ก.ส.
Bike: Spe.E5 , Scott910
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สิงห์ภูเขา »

ตอนนี้คงงานยุ่งๆกันอยู่น่ะครับ เชื่อว่าหลังสงกรานต์ พี่ๆน้องๆน่าจะมีภาพทริป ประทับใจมาลงกันให้ดูอีกนะครับ
หนังสือที่ขาหุ้นต้องมี #หุ้นขาขึ้นรอบใหญ่
https://www.facebook.com/bigmovebook/
https://youtu.be/maCjuUIIFqU
https://www.facebook.com/zyobooks/
Tuk Tuk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-4623-684X
Bike: Mosso & Bianchi

โพสต์ โดย Tuk Tuk »

สิงห์ภูเขา เขียน:ตอนนี้คงงานยุ่งๆกันอยู่น่ะครับ เชื่อว่าหลังสงกรานต์ พี่ๆน้องๆน่าจะมีภาพทริป ประทับใจมาลงกันให้ดูอีกนะครับ
:P :P รอชมรูปทริปหลังสงกรานต์...

:arrow: :arrow: ท่านใดที่จะสอบระดับ 10 วันที่ 24 เม.ย. 54..เตรียมตัวดีมีชัยไปกว่าครึ่ง....ขอส่งกำลังใจช่วยนะค่ะ..
ไม่จำเป็นต้องปั่นเร็วเหมือนใครเขา.. แต่ให้ปั่นเท่าที่เราจะปั่นไหว...
แล้วรถเราไม่ต้องแพงก็ปั่นได้...ปั่นให้ถึงจุดหมายเท่านั้นพอ...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรม ธ.ก.ส.”