ปชส.เสวนานักปั่นหัวข้อเสือเลียบคลอง(คลองประปาบางใหญ่)

Moderator: นกชล

ปชส.เสวนานักปั่นหัวข้อเสือเลียบคลอง(คลองประปาบางใหญ่)

โพสต์ โดย catbaac » 27 เม.ย. 2010, 14:16

หวัดดีชาว ธ.ก.ส. ผมมีชมรมเสือเลียบคลอง ที่บางใหญ่เป็นการรวมตัวชาวจักรยานย่านนั้นส่วนใหญ่
จะปั่นเลียบคลองทุกๆคลอง แบบว่ามีคลองเยอะ ว่างๆเชิญเข้าเยี่ยมชมได้ครับ
แมว

Re: ปชส.เสวนานักปั่นหัวข้อเสือเลียบคลอง(คลองประปาบางใหญ่)

โพสต์ โดย ToN » 28 เม.ย. 2010, 08:28

เยี่ยมเลยครับพี่แมว...มีโอกาสคงได้ร่วมทริปกันบ้างนะครับ :) :) :)
Free my Ride>>Free my Life>>

Re: ปชส.เสวนานักปั่นหัวข้อเสือเลียบคลอง(คลองประปาบางใหญ่)

โพสต์ โดย catbaac » 30 เม.ย. 2010, 15:10

ขอบคุณครับ คุรต้นวันนี้เข้าไปดุFacebook แล้วละกำลังศึกษาอยู่ แล้วจะไปแจมครับ