เชิญร่วมปั่นช่วยหาทุนให้น้อง อ.เชียงคาน

ผู้ดูแล: นกชล

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยาน ธ.ก.ส. โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อรวบรวมเพื่อน ๆ พนักงาน ธ.ก.ส ที่ปั่นจักรยาน เสือภูเขา ซึ่งอยู่ตามภูมิภาคต่าง ๆ ของประเทศ ได้รู้จักกัน พูดคุยกัน ออกทริปร่วมกัน เรียนรู้ร่วมกัน ฯลฯ

โดยมีสมาชิกชื่อ ภาณุวิทย์ ชูเชิต นกชล เป็นผู้ดูแลบอร์ด
ตอบกลับ
Chatchai Khongpun
สมาชิก
สมาชิก
Bike: cannondale

เชิญร่วมปั่นช่วยหาทุนให้น้อง อ.เชียงคาน

โพสต์ โดย Chatchai Khongpun »

ขออนุญาตแจ้งเรื่องราวชวนปั่นที่ อ.เชียงคาน จ.เลย เพื่อช่วยเหลือหาทุนให้เด็กอายุ 12-14 ปี เป็นทุนเข้าแข่งขันจักรยานชิงถ้วยพระราชทาน และเป็นทุนการศึกษา ซึ่งแข่งขันมา 3 สนาม มี 3 คน ได้อันดับ 1-3 มาทั้งสามสนาม และจะแข่งขันต่ออีก 2 สนามครับ ถ้าหากมีความเป็นไปได้อยากจะเรียนเชิญทุกท่านในฤดูหนาวที่จะมาถึงนี้ครับ (พ.ย.61 - ม.ค.62 ช่วงเวลาประมาณนี้) อย่างไรเกี่ยวกับรายละเอียดค่อยสอบถามกันครับ ขอบคุณครับ จาก ชัชชัย คงปั้น ที่ไปพักผ่อนอยู่เชียงคาน ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรม ธ.ก.ส.”