รูปงานเสือภูเขาทางเรียบมอเตอร์เวย์มาแล้วครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

Re: รูปงานเสือภูเขาทางเรียบมอเตอร์เวย์มาแล้วครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย kookcomplex » 21 ก.ค. 2009, 11:33

แบน...0806060660 เขียน:ตากุ๊กแก่ไปทำอะไรบนโพเดียมฮะ.. :lol: :lol: :lol: :lol: แล้วพี่ป๊อดผมเป็นไงมั่ง...ละ :D :D :D อาทิตย์ไหนว่างๆจะไปเที่ยวเขาสำโรงนะครับ :o :o :o

พอดีเค้ายางแตก ผมเลยเข้าเส้นครับเสี่ยแบน ส่วนพี่ป๊อดตะคริวขึ้นเกาะกลุ่มเข้าเส้นได้ครับ
มาเขาสำโรงเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ จะพาไปกินก๋วยเตี๋ยวปากหม้อ รับรองแหล่ม
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

Re: รูปงานเสือภูเขาทางเรียบมอเตอร์เวย์มาแล้วครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย kookcomplex » 21 ก.ค. 2009, 11:37

nui@ เขียน:ยินดีด้วยครับคุณกุ๊กเก่งจริงๆขึ้นแป้นเลยเห็นแล้วอยากลองจังรุ้น40upรุ้นผมเขาแรงไหมครับงานนี้ไม่ได้ไปเพื่อนๆไม่ว่างกันเราเลยไม่ได้ไปกลัวเหงา... :mrgreen:

ขอบคุณครับพี่หนุ่ย ผมก็มองหาพี่อยู่นึกว่าจะมาถ่ายรูป รอดูรูปสวยๆๆของพี่อยู่
ส่วนรุ่น 40 up แรงน่าดูครับ มีแต่ขาแรงๆๆทั้งนั้น
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

โพสต์ โดย กบสมเด็จ » 21 ก.ค. 2009, 21:14

ขนาดพึ่งหายป่วยนะเนี่ย...แถมมีตะคริว เพื่อนเก่าเพื่อนแก่จับอีก ..ยังได้ขึ้นยืนบนโพเดียม...สุดยอดจริงๆ...คุณกุ๊ก
กลุ่มESARN คาวบอย.........
http://www.horsethailand.com/webboard/view.php?qID=8740