ขอขอบคุณน้ำใจจากชาว PR Bike ครับ

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

ขอขอบคุณน้ำใจจากชาว PR Bike ครับ

โพสต์ โดย phol99 » 30 ก.ย. 2013, 01:50

ผมและเพื่อนๆ ขอขอบคุณ คุณหนึ่ง PR Bike ที่ได้แนะนำเส้นทางในการปั่นให้ครับ สรุปว่าได้พาสาวๆ ปั่นรอบเขา 1 รอบ จากนั้นก็ได้ไปลองทางแทรคที่ตีนเขาด้านล่างๆ ครับ ไม่ได้ขึ้นบนยอดเขาเลยครับ พอดีติดธุระกันต้องรีบกลับก่อน ไว้รอบหน้าค่อยมาซ่อมให้ถึงยอดเขาอีกครั้งครับ :D