รูปสนามโรงเรียนห้วยมะไฟ(อ่างช้างน้ำ)มาแล้วครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆ

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

Re: รูปสนามโรงเรียนห้วยมะไฟ(อ่างช้างน้ำ)มาแล้วครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย kookcomplex » 10 พ.ค. 2009, 15:50

รูปภาพ

คุณตั้ม

รูปภาพ

รูปภาพ

พี่หนึ่ง

รูปภาพ

พี่บุญลือ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

Re: รูปสนามโรงเรียนห้วยมะไฟ(อ่างช้างน้ำ)มาแล้วครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย kookcomplex » 10 พ.ค. 2009, 15:54

รูปภาพ

เจ้าแบ็ค เปลี่ยนหน้าที่มาเป็นเด็กส่งน้ำ

รูปภาพ

พี่บุญลือบอก พอดีกว่า ไม่ไหวแล้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

โอเพ่นรอบสุดท้ายครับ

รูปภาพ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

โพสต์ โดย kookcomplex » 10 พ.ค. 2009, 15:58

รูปภาพ

พี่ปุ้มเข้าเส้นชัย

รูปภาพ

พี่แจ้เข้าเส้นชัย

รูปภาพ

รูปภาพ

โอเพ่นที่ 1 มาแล้วจ้า
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 10 พ.ค. 2009, 16:02

รูปภาพ

โชว์รถตอนเข้าเส้นครับ ดูยังสดอยู่เลยนะคุณตั้ม

รูปภาพ

พี่ฉัตรชู 2 นิ้ว ไม่ใช่ได้ที่ 2 นะครับ ปั่นไปแค่ 2 รอบ หมดแรงก่อน อิๆๆๆ
ด้านหลังน้องชิต k45 แรงจริงๆๆ ที่ 1 ตลอดช่วงนี้ อนาคตไกลแน่นอนครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 10 พ.ค. 2009, 16:08

รูปภาพ

ไปอาบน้ำกันดีกว่ามั้ง เละเชีย

รูปภาพ

เตรียมตัวกลับบ้าน

รูปภาพ

รูปภาพ

กลับบ้านไปเช็ดรถดีกว่าครับ

รูปภาพ

น้องแบ็ครับถ้วย รองอันดับ 2

รูปภาพ

เอากล้องไว้ให้ถ่ายรูป ก็ถ่ายมาแค่ 2 รูป เยี่ยมมากครับ รุ่นอื่นไม่ได้ถ่ายมากันเลย
รูปหมดแล้วนะครับ ขอบคุณครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย methatas » 10 พ.ค. 2009, 20:39

แวะเขามาชม :) :) ทีมนี้มีนักกีฬาดีดีทั่งนั้นเลยคับ

โพสต์ โดย กฤษณ์ นาคชาติ » 11 พ.ค. 2009, 14:31

:lol: :lol: แวะมาชมรูปสวยๆ พอดีเจอรูปเด็กในทีมกำลังแจกน้ำขอบคุณทีมpr bikeทีถ่ายรูปสวยไว้ไห้ครับ :lol: :lol:

โพสต์ โดย maxtrek » 14 พ.ค. 2009, 14:22

รวบรวบมาอีกจากแหล่งอื่นๆ :o :o :o

งานนี้มีรูปเราเพียบเลยแฮะ :lol: :lol: :lol:

ตอนลงเนิน

รูปภาพ

รูปภาพ

ชอบภาพนี้ที่สุด เลยยย :P :P :P

รูปภาพ

ดันเนินมั่ง เหนื่อยๆๆ

รูปภาพ

รูปภาพ

ปั่นสบายๆ
รูปภาพ

เจอกล้องเป็นยิ้ม

รูปภาพ
ชวนปั่นวัดป่าอัมพวัน หนองรี บ้านบึง จ.ชลบุรี
viewtopic.php?f=56&t=1103981
PR BIKECLUB