มาแล้วครับรูปงานแข่งเสือภูเขาการกุศลเพื่อ พี่เม่น จ.ระยอง

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

มาแล้วครับรูปงานแข่งเสือภูเขาการกุศลเพื่อ พี่เม่น จ.ระยอง

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 เม.ย. 2009, 13:06

ครั้งนี้เป็นงานกุศลสำหรับค่าใช้จ่ายในการรักษาพยาบาล ของพี่เม่น

นักจักรยานรุ่นเก๋นคนหนึ่ง ที่ป่วยด้วยโรคร้าย ขอให้พี่เม่นหายเร็วๆๆนะครับ

ท่านประธานบอกชาว PR.BIKECLUB ต้องไปร่วมงานให้ได้ครับ

รูปภาพ

ท่านนี้พี่เม่นครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปหมู่จัดไปหลายๆๆหมู่ครับ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

Re: มาแล้วครับรูปงานแข่งเสือภูเขาการกุศลเพื่อ พี่เม่น จ.ระยอง

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 เม.ย. 2009, 15:04

รูปภาพ

จุดรับสมัคร

รูปภาพ

แม่ครัว ของกินเพียบ

รูปภาพ

รูปภาพ

สนามขี่สนุกร่มไม่ร้อนครับ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

Re: มาแล้วครับรูปงานแข่งเสือภูเขาการกุศลเพื่อ พี่เม่น จ.ระยอง

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 เม.ย. 2009, 15:11

รูปภาพ

แฟนเชลซี นอนดึกแถมขับรถด้วยผมก็เป็นอย่างที่เห็นละครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

น้องแบ็ครอบแรกล้มโดนแซงไปอยู่ที 2 รอบ 2 อยู่ที่ 4 รอบสุดท้ายกลับมาได้ที่ 2 เก่งมากครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ส่วนผมหลักอานหักครับยังไม่ครึ่งรอบเลย เซ็งเป็ดเลยครับ

แถมโดนขโมยโซ่ไปใช้อีก ฮ่าๆๆ ดียังมีประโยชน์บ้าง
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 เม.ย. 2009, 16:47

ช่วงเที่ยงครึ่งไม่ได้ถ่ายรูปครับ

ตัดมารอบบ่ายเลยแล้วกัน โอเพ่นและรุ่นที่เหลือ ทำการแข่งขัน

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รุ่นนี้ส่งไป 3 เสือมด น้องเบิร์ด น้องอ้อ

รูปภาพ

รูปภาพ
รุ่นอายุ 18 ปีชาย
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 เม.ย. 2009, 16:55

30-34 ปีชาย แต่ละคนแซบๆทั้งนั้น

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รุ่น 35-39 ปีชาย พี่สนนำชาว irpc มาช่วยงานเพียบ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 เม.ย. 2009, 17:04

รูปภาพ

รูปภาพ

รุ่น 40-45 ปีชาย ออกแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รุ่น 45-49 ปีชาย ท่านประธานยิงซะลูกปืนเซรามิคกระจายเลย แป๋วๆๆ

พี่เม่นให้กำลังใจนักกีฬาตอนปล่อยตัว ประธานเสรี และครูเป็ด เป็นโฆษกสนามครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 เม.ย. 2009, 17:27

รูปเสียซะเยอะครับ ถ่ายแล้วเบลอ ลงกันเร็วมากๆๆ

กล้องไม่ดี คนถ่ายไม่ได้เรื่องครับ อิๆๆ

รูปภาพ

รูปภาพ

[color=#000000]น้องเบิร์ดลงเร็วจัดถ่ายไม่ทันอิๆ

รูปภาพ

รูปภาพ

เสือมด ท่าสวย

รูปภาพ

เจ้าอ้อกลิ้งซะไหล่หลุดเลย ดีที่มีคนช่วยดันให้

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

เสือโชคมีรูปครบทุกรอบเลย

รูปภาพ

รูปภาพ

ทางลงของชอบน้าเหน่ง แต่ตอนดันเนิน หายไปเลยครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 เม.ย. 2009, 17:32

รูปภาพ

รูปภาพ

น้าอ๊อดแรงเหมือนเดิม

รูปภาพ

ช่างแบน

รูปภาพ

เซมเบ้ วันนี้ลงโอเพ่น

รูปภาพ

รูปภาพ

พี่นพ พิริยะครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 เม.ย. 2009, 17:34

รูปภาพ

น้าธงชัย เบียดนอก

รูปภาพ

พี่อู๊ดเครา

รูปภาพ

รูปภาพ

พี่หนึ่งรอบ 2 กับ รอบ 3 ยิ้มหวานเลยครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 เม.ย. 2009, 18:23

รูปภาพ

รูปภาพ

สีหน้าของเจ้าอ้อแสดงความเจ็บปวดที่หัวไหล่ แต่ก็ขี่จนจบครับ เยี่ยม

รูปภาพ

รูปภาพ

ระหว่างรอรับถ้วยรางวัลครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย แน่งน้อย ชล » 20 เม.ย. 2009, 19:06

:mrgreen: สวัสดีพี่ๆ เพื่อนๆ ชาว PR ทุกท่านค่ะ เข้ามาชมภาพจ๊ะ

สวัสดีครับคุณแน่งน้อยชล ผมเองครับที่ปั้นย้อนมาที่หลักอานหักไงครับ อิๆ

โพสต์ โดย หม่องวันวีล » 20 เม.ย. 2009, 19:46

ขอบคุณน้ากุ๊กมากครับสำหรับรูปสวยๆ
หวังว่าเสือโชคคงจะจำไม่ได้ใช่ไหมที่ผมเข้าไปสร้างวีนชรกรรมกับต้นยาง :lol: :lol:
เข้ามาแอบดูอยู่บ่อยๆแหล่ะครับ บางทีว่างๆก็ปั่นไปวันหลวงพ่ออยู่เหมือนกัน
แล้วเจอกันที่บ้านบึง วันที่ 9 พ.ค. 52 นะครับ
คำว่าจบ..พูดเบาๆก็เจ็บ

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 เม.ย. 2009, 19:57

รูปภาพ

รูปยังไม่หมดนะครับ พี่นพ

เดี๋ยวลงตาลาย มึนไปหมดครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 21 เม.ย. 2009, 15:49

แน่งน้อย ชล เขียน:ถ้าหลักอานไม่หัก จะได้ยืนแป้นเป็นแน่ :D

ไม่รู้ว่าจะเข้าป้ายหรือเปล่าครับ ไม่ค่อยมีแรง อ่อนซ้อมอ่ะครับ

คุณแน่งน้อย ชล
PR.BIKECLUB