รูปสนามสามร้อยยอดมาแล้วครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

Re: รูปสนามสามร้อยยอดมาแล้วครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย น้าอ๊อด » 23 มี.ค. 2009, 17:04

รูปสวยมากครับ
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ..ครับ

Re: รูปสนามสามร้อยยอดมาแล้วครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย kookcomplex » 23 มี.ค. 2009, 18:03

น้าอ๊อด เขียน:รูปสวยมากครับ
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ..ครับ

ขอบคุณครับ น้าอ๊อดแล้วเจอกันในสนามครับ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

โพสต์ โดย kookcomplex » 23 มี.ค. 2009, 18:11

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

จัดช๊อตนี้ให้ท่านประธาน ว่าใช่ท่านนี้หรือเปล่าครับ

ทีแซงไปช่วงครึ่งล้อหน้าเส้นครับ ลากมากันเป็นกลุ่มเลย
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

โพสต์ โดย สถาพร PR.Bikeclub » 23 มี.ค. 2009, 18:54

ฮ่าๆๆๆ ใช่เลยครับ กลุ่มนี้ที่มาเป็นกลุ่ม ผมมาคนเดียวแบบเรื่อยๆหันไปอีกทีก็หนีไม่ออกแล้ว

เพราะว่าผมหมดแรงแล้วครับ พี่เค้าแข็งแรงดีกว่าผมครับ สนุกบวกมันส์ดีครับ

โพสต์ โดย หม่องวันวีล » 24 มี.ค. 2009, 10:59

ขอแสดงความยินดีกับ น้าKooKและเสือโชคด้วยที่ได้ถ้วยรางวัล

รูปสวยมากครับ..ว่าแล้วก็ขอดึงไปเก็บไว้ในกระทู้พิริยะฯ(p.i.t gangs) แต่สนามนี้ลงแข่งให้ที่ทำงาน TOT
ไม่ได้พกกล้องกันไปเลยต้องไปดึงตามกระทู้นี่แหละครับ..ว่างๆต้องขอติดไปซ้อมที่เขาสำโรงด้วยนะครับ

เจอกันที่สิงห์บุรีครับ
คำว่าจบ..พูดเบาๆก็เจ็บ

โพสต์ โดย kookcomplex » 24 มี.ค. 2009, 11:31

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

น้าหม่องวันวีล เล่นออกตัวซะเกือบหลังสุด

กลับมาได้รองอันดับ 2 สุดยอดครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 25 มี.ค. 2009, 19:10

Maxxx Monsters เขียน:เจอกันที่สนามระยองครับ

รับทราบครับ ถ้าไปสิงห์บุรี

ก็ไปเจอกันก่อนนะครับ
PR.BIKECLUB