แนะนำร้านจักรยานที่แปดริ้วให้หน่อยครับ

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

Re: แนะนำร้านจักรยานที่แปดริ้วให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย maxtrek » 23 ก.ค. 2012, 16:08

merrida 2013 สีสวยดีครับ :mrgreen:

เป็นสีดำ ตัดเส้นด้วยสีแดงๆ สวยกว่า 2012 เคยเจอตัวจริงที่ชลบุรีแล้ว
รอหน่อยครับ ได้รถปีใหม่เลย :D :D
ชวนปั่นวัดป่าอัมพวัน หนองรี บ้านบึง จ.ชลบุรี
viewtopic.php?f=56&t=1103981
PR BIKECLUB

Re: แนะนำร้านจักรยานที่แปดริ้วให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย npn » 24 ก.ค. 2012, 12:11

maxtrek เขียน:merrida 2013 สีสวยดีครับ :mrgreen:

เป็นสีดำ ตัดเส้นด้วยสีแดงๆ สวยกว่า 2012 เคยเจอตัวจริงที่ชลบุรีแล้ว
รอหน่อยครับ ได้รถปีใหม่เลย :D :D

สีนี้หรือเปล่าครับ
รูปภาพ

ผมชอบสีนี้ครับ อิอิอิ
รูปภาพ
หน้าที่ของเรา คือ มองไปข้างหน้า ๘ เมตร แล้วปั่นผ่านมันไปให้ได้เท่านั้น

อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์ ชีวิตเหมือนการปั่นจักรยาน คุณจะต้องปั่นมันอย่างต่อเนื่อง มันถึงจะทรงตัวได้

โพสต์ โดย npn » 24 ก.ค. 2012, 12:16

ในระหว่างที่รอรถ เอาคันนี้ไปซ้อมก่อน
แนบไฟล์
รอ matt 5d เลยเอาคันนี้ไปซ้อมก่อน
หน้าที่ของเรา คือ มองไปข้างหน้า ๘ เมตร แล้วปั่นผ่านมันไปให้ได้เท่านั้น

อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์ ชีวิตเหมือนการปั่นจักรยาน คุณจะต้องปั่นมันอย่างต่อเนื่อง มันถึงจะทรงตัวได้

โพสต์ โดย ฤชา ขวัญตา » 01 ส.ค. 2012, 16:21

ตอนนี้ ร้านพี่แจ้เค้าซ่อมด้วย ปั่นด้วยครับ สมาชิกที่ไปใช้บริการก็ลองเข้าไปคุยกับพี่แจ้ได้เลยครับ ผมก็ใช้บริการที่นั่นประจำ วันหยุดนัดเจอกันเลยครับ ใกล้ ไกล ว่ากันไป ขาแรงก็มีให้ลากกันมากมาย จนลิ้นห้อยกันไปข้างนึงเลย สนุกมากครับ ช่วงนี้หน้าฝนก็เบานิดนึง ทริปนึงก็ 100 โล หนุกๆ ขึ้นเนินซึมน้อยๆ แถวแปลงยาว เรียกว่าซ่อมไปด้วย พาลูกค้าปั่นไปด้วย :P :P :P