คุยกันตามประสา PR.BIKECLUB ปี 2554 ครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

Re: คุยกันตามประสา PR.BIKECLUB ปี 2554 ครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย maxtrek » 22 ธ.ค. 2011, 10:37

Tong Hellbike เขียน:
kookcomplex เขียน:
หมูตกเขา เขียน:วันที่ 31 ธค ไปกันปล่าวครับไปเติมเขาให้ตัวเอง ผิดๆๆ ไปเสริมแรงให้ตัวเองหน่อย :lol:

ผมว่าจะเริ่มซ้อม ละ :D

นัดกับเจ้าโก้ร้านนมว่าจะไปตกปลามาทำกับข้าวเลี้ยงปีใหม่ครับ น้องนุ ฟิตๆๆนะ

อ่านแค่นี้แล้ว นึกภาพคงสนุกมากเลยนะ อยากอยู่ในเหตุการณ์ประวัติศาสตร์นี้มั่งจังเลย :mrgreen:

โกต๋องครับ เตินกับผมพกเบียร์สิงห์แบบป๋องสัก 2 โหล ไปเป็นเพื่อนนักตกปลาน่าจะหร๊อยกว่านะครับ :D :D :D
ชวนปั่นวัดป่าอัมพวัน หนองรี บ้านบึง จ.ชลบุรี
viewtopic.php?f=56&t=1103981
PR BIKECLUB

ภาพประจำตัวสมาชิก
Tong Hellbike
081..ที่เหลือโทรมาถามนะ

Re: คุยกันตามประสา PR.BIKECLUB ปี 2554 ครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย Tong Hellbike » 22 ธ.ค. 2011, 11:31

maxtrek เขียน:
โกต๋องครับ เตินกับผมพกเบียร์สิงห์แบบป๋องสัก 2 โหล ไปเป็นเพื่อนนักตกปลาน่าจะหร๊อยกว่านะครับ :D :D :D

ได้เลย ได้เลย มารับกันนะ สนใจที่ 2 โหลนิ คงได้ปลาแน่ๆ เลย :lol: :lol: :lol:
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...

โพสต์ โดย Tong Hellbike » 22 ธ.ค. 2011, 11:33

maxtrek เขียน:
Tong Hellbike เขียน:รำลึกความหลัง ที่เหลือ คุณฉัตรมาตอบต่อเลยครับ :lol: :lol: :lol:

ต่อไม่ถูกแต่รู้เจตนาของโกต๋อง ประมาณว่าพวกคนที่ขุดความหลังมาเล่าคือคนแก่ ชิมิ :lol: :lol:

แหม ไม่อยากบอกเลยว่า ....ถูกอะ.... :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย kookcomplex » 22 ธ.ค. 2011, 13:42

หมูตกเขา เขียน:วันที่ 31 ธค ไปกันปล่าวครับไปเติมเขาให้ตัวเอง ผิดๆๆ ไปเสริมแรงให้ตัวเองหน่อย :lol:

ผมว่าจะเริ่มซ้อม ละ :D

นัดกับเจ้าโก้ร้านนมว่าจะไปตกปลามาทำกับข้าวเลี้ยงปีใหม่ครับ น้องนุ ฟิตๆๆนะ

อ่านแค่นี้แล้ว นึกภาพคงสนุกมากเลยนะ อยากอยู่ในเหตุการณ์ประวัติศาสตร์นี้มั่งจังเลย :mrgreen:

มาเลยครับโกต๋อง นั่งเครื่องมาเลย มาอยุ่นี่ซัก 5 วัน
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

โพสต์ โดย Tong Hellbike » 22 ธ.ค. 2011, 14:54

มาเลยครับโกต๋อง นั่งเครื่องมาเลย มาอยุ่นี่ซัก 5 วัน

5 วัน นี่ กลับมากิน มาม่า เลยนะเนี่ย :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย maxtrek » 22 ธ.ค. 2011, 15:44

5 วัน นี่ กลับมากิน มาม่า เลยนะเนี่ย :lol: :lol: :lol:

พันนั้น เตินต้องตุนไว้เยอะๆ ตอนอยู่บนนี้ครับโกต๋อง :lol: :lol: :lol:
ชวนปั่นวัดป่าอัมพวัน หนองรี บ้านบึง จ.ชลบุรี
PR BIKECLUB

โพสต์ โดย jatupolpix » 22 ธ.ค. 2011, 19:39

โก้ต๋องซื้อตั๋วแบบผมซิ ไปกลับภูเก็ต 300 กว่าบาท

โพสต์ โดย kookcomplex » 22 ธ.ค. 2011, 20:25

jatupolpix เขียน:โก้ต๋องซื้อตั๋วแบบผมซิ ไปกลับภูเก็ต 300 กว่าบาท

ตั๋วผีไงเงี่ย ผาให้มั่งจิ จะไปเยี่ยมโกต๋องหน่อยอิๆๆ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

โพสต์ โดย kookcomplex » 22 ธ.ค. 2011, 20:27

เอารถกับเสียงท่อรถผมมาให้ดูครับ ลองลงดูครับครั้งแรกเลย
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย jatupolpix » 22 ธ.ค. 2011, 21:35

jatupolpix เขียน:โก้ต๋องซื้อตั๋วแบบผมซิ ไปกลับภูเก็ต 300 กว่าบาท

ตั๋วผีไงเงี่ย ผาให้มั่งจิ จะไปเยี่ยมโกต๋องหน่อยอิๆๆ

ตั๋วโปรแอร์เอเชียพี่ โปร 0 บาท 300 กว่าบาทเป็นค่าภาษีล้วนๆ แต่ต้องจองล่วงหน้าเป็นปีครับพี่กุ๊ก

โพสต์ โดย Tong Hellbike » 23 ธ.ค. 2011, 07:55

jatupolpix เขียน:
ตั๋วโปรแอร์เอเชียพี่ โปร 0 บาท 300 กว่าบาทเป็นค่าภาษีล้วนๆ แต่ต้องจองล่วงหน้าเป็นปีครับพี่กุ๊ก

กว่าจะถึงวันไปนะ ผมลืมหมดแล้ว ว่าจองตั๋วไปไหน....นานเกิน :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย Tong Hellbike » 23 ธ.ค. 2011, 13:43

กลับมาอัพเดตอีกครั้ง ถ่ายทำกันมาใหม่ แด่เพื่อนๆ ทุกท่าน

...Wallpaper 2012 แด่ เพื่อนๆ ชาว PR Bike ทุกๆ ท่านคร๊าบบบบบบ
สวัสดีปีใหม่ 2555 ขอให้มีความสุขกันเยอะๆ มั่งมีเงินทอง สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรง แคล้วคลาดจากสิ่งไม่ดีทั้งปวง เทอญ

รูปภาพ

โพสต์ โดย kookcomplex » 25 ธ.ค. 2011, 00:32

รูปภาพ

ขอบคุณมากครับโกต๋อง สำหรับ สคส สวยงามมากเลยครับ ผมก็ไม่มีรูปอะไรเลยครับมีรูปนี้ถ่ายเมื่อคืนครับ ไม่ค่อยนิ่งเท่้าไหร่ รถวิ่งเยอะสะพานไหวครับ
โชคดีกันทุกท่านครับ ปีใหม่นี้ รวยๆๆเฮงๆๆ เที่ยวให้สนุกปลอดภัยครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย maxtrek » 26 ธ.ค. 2011, 10:06

อวยพรล่วงหน้ากันเลยเหรอนี้ จะรีบไปเที่ยวเมืองนอกกันเหรอครับพี่น้อง :D :D :D

เช้านี้อากาศหนาวดีจริงๆ ครับ ส่งสัยคืนนี้ต้องเอาผ้านวมออกมาใช้บริการ :P :P :P

เมื่อวานปั่นตอนเย็นแถวบ้านชลบุรี หนาวมากลมปะทะเยอะด้วย
อาบน้ำกินข้าว 19.48 น. ขับรถกลับมานอนบ้านแปดริ้วคนเดียว :D :D :D

ก่อนนอนยกเบียร์เชียร์ไป 1 ป๋อง 500 cc. หลับสบายเลยครับ :P :P
PR BIKECLUB

โพสต์ โดย Tong Hellbike » 26 ธ.ค. 2011, 10:23

สามมุก เป็นนามหญิงงามลือชื่อ ไอบ่าวหนุ่มนั่นหรือ มีนามชื่อว่า เจ้าแสนนนนนนนนน :lol: