คุยกันตามประสา PR.BIKECLUB ปี 2554 ครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

Re: คุยกันตามประสา PR.BIKECLUB ปี 2554 ครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย maxtrek » 20 ธ.ค. 2011, 12:10

kookcomplex เขียน:วันที่ 26 มีนัดสำคัญมากๆๆครับ ต้องถนอมตัวอิๆๆ ขับรถสวนกันหน้าเบญ กลับไปชลบุรีเหรอครับ ทำไมเลิกงานเร็วจัง ข้าราชการไทย ประเทศชาติโอ้ๆๆๆๆๆ

ตาไวจริงๆ แบบนี้ขับมอไชต์น่าจะปลอดภัยดี :P :P :P

Tong Hellbike เขียน:รำลึกความหลัง ที่เหลือ คุณฉัตรมาตอบต่อเลยครับ :lol: :lol: :lol:

ต่อไม่ถูกแต่รู้เจตนาของโกต๋อง ประมาณว่าพวกคนที่ขุดความหลังมาเล่าคือคนแก่ ชิมิ :lol: :lol:

หม่องวันวีล เขียน:เพิ่งกลับมาจากเขาสำโรงอ่ะครับ
วันนี้ยกให้พี่กำนันหนึ่งเป็นไกด์ผีบ้าง....นำลูกทัวร์ 4 คนไปจัดหนัก 1 รอบใหญ่ตามคำเรียกร้องของลุงโอ่ง
ผู้ที่เพิ่งผ่านการปั่นจาก กทม.-เชียงใหม่ มาสดๆร้อน
เส้นทางก็เหมือนเคยๆ......แต่ มีที่ไม่เหมือนเดิมและสร้างความตื่นเต้น
สร้างความกรี๊ดกร๊าดกระตู้หู้...แต๋วแตก มีมาหมดเลยวันนี้

เริ่มจาก แทรกลุงพัฒน์-ไร่มัน-จุดชมวิว แต่ก่อนจะถึงจุดชมวิว
ลุงโอ่งซึ่งอยู่หลังสุดเจองูขนาดใหญ่สีดำ เลื้อยผ่านหน้าและกำลังมุ่งหน้า
ไปหาพี่กำนันซึ่งกำลังวนอยู่ในแทรกที่วกไปทางลุงโอ่งพอดี
เล่นเอาพี่กำนันถึงกับร้องเสียงหลง......อันนี้แค่อุ่นเครื่อง555

รอเสื่อปูฝังไฮไลท์ ครับพี่นพว่างๆ รีบมาพิมพ์ต่อเลย :D :D :D

กำนันหนึ่ง เขียน:เอ่อ กุ๊ก............................ถุย.................เหม็นขี้ฟัน

555+ สงสัยกุ๊กฯ ต้องรีบไปพบหมอฟันด่วน 555+
ชวนปั่นวัดป่าอัมพวัน หนองรี บ้านบึง จ.ชลบุรี
viewtopic.php?f=56&t=1103981
PR BIKECLUB

Re: คุยกันตามประสา PR.BIKECLUB ปี 2554 ครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย maxtrek » 20 ธ.ค. 2011, 14:12

ประกาศเลื่อนนัดปั่นครับ :? :?

เสาร์-อาทิตย์ นี้ ผมคงไม่ได้มาร่วมปั่นกับเพื่อนๆ ที่เขาดงยางนะครับ
เพราะ เจ้าตัวเล็ก เพิ่งไปนอนโรงพยาบาลให้หมอ พ่นย่า อีกเป็น ครั้งที่ 3 ในรอบ 4 เดือน

เลยยังไม่กล้าหักหาญน้ำใจ ผบ.ทบ.และลูกๆ ต้องอยู่ให้กำลังใจกันก่อน :P :P :P
ฝากปั่นด้วยนะครับ :cry: :cry: :cry:
ชวนปั่นวัดป่าอัมพวัน หนองรี บ้านบึง จ.ชลบุรี
PR BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 ธ.ค. 2011, 15:54

ปีใหม่นี้ คัมแบ็คแน่นอนครับ ถ้าไม่ได้กลับมาปั่น ผมให้เหยียบพี่ฉัตร กับ พี่นพ เลยพี่หนึ่ง เดี๋ยวจะลากเสือมดออกมาด้วย ตามนี้สูบติด เอ้ย โซ่ขัดไปหมดแล้วมั้งครับ ที่รู้ๆๆ ของผมยางแบนติดพื้นเลย
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 ธ.ค. 2011, 16:12

maxtrek เขียน:ประกาศเลื่อนนัดปั่นครับ :? :?

เสาร์-อาทิตย์ นี้ ผมคงไม่ได้มาร่วมปั่นกับเพื่อนๆ ที่เขาดงยางนะครับ
เพราะ เจ้าตัวเล็ก เพิ่งไปนอนโรงพยาบาลให้หมอ พ่นย่า อีกเป็น ครั้งที่ 3 ในรอบ 4 เดือน

เลยยังไม่กล้าหักหาญน้ำใจ ผบ.ทบ.และลูกๆ ต้องอยู่ให้กำลังใจกันก่อน :P :P :P
ฝากปั่นด้วยนะครับ :cry: :cry: :cry:

ขอให้น้องมิกซ์หายเร็วๆๆนะครับพี่ฉัตร
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

โพสต์ โดย maxtrek » 20 ธ.ค. 2011, 16:33

kookcomplex เขียน:
maxtrek เขียน:ประกาศเลื่อนนัดปั่นครับ :? :?

ขอให้น้องมิกซ์หายเร็วๆๆนะครับพี่ฉัตร

หลานชื่อมิวครับกุ๊กฯ :D :D :D
เฮ้อ หนักใจกับระบบหายใจลูกจริงๆ เป็นหวัดทีไรมีลุ้นนอนโรงบาลตลอด :P :P :P

kookcomplex เขียน:ปีใหม่นี้ คัมแบ็คแน่นอนครับ ถ้าไม่ได้กลับมาปั่น ผมให้เหยียบพี่ฉัตร กับ พี่นพ เลยพี่หนึ่ง เดี๋ยวจะลากเสือมดออกมาด้วย ตามนี้สูบติด เอ้ย โซ่ขัดไปหมดแล้วมั้งครับ ที่รู้ๆๆ ของผมยางแบนติดพื้นเลย

พี่นพครับ ปีหน้าเรามีเป้าหมายจัดหนักคนเดียวกันแล้วนะครับ :lol: :lol: :lol:
PR BIKECLUB

โพสต์ โดย ชัย บ้านบึง » 20 ธ.ค. 2011, 19:37

:lol: สวัสดีครับคุณกุ๊กและเพื่อนๆชาวPRทุกท่าน
คุณกุ๊ก ... น้องมิก นั่นมันชื่อลูกผม(มิกกี้) :lol:
ส่วนน้องมิวก็ขอให้หายไวๆนะครับ ช่วงนี้อากาศแปรปรวนรักษาสุขภาพกันทุกคนด้วยนะครับ
ส่วนผมหวัดรับประทานเรียบร้อยแล้ว...คาดว่าจะหายทันต้อนรับปีใหม่พอดี
ปีใหม่นี้...โชคดีทุกคนครับ :)

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 ธ.ค. 2011, 19:51

ชัย บ้านบึง เขียน::lol: สวัสดีครับคุณกุ๊กและเพื่อนๆชาวPRทุกท่าน
คุณกุ๊ก ... น้องมิก นั่นมันชื่อลูกผม(มิกกี้) :lol:
ส่วนน้องมิวก็ขอให้หายไวๆนะครับ ช่วงนี้อากาศแปรปรวนรักษาสุขภาพกันทุกคนด้วยนะครับ
ส่วนผมหวัดรับประทานเรียบร้อยแล้ว...คาดว่าจะหายทันต้อนรับปีใหม่พอดี

สวัสดีครับพี่ชัย สบายดีนะครับ อ้อจริงๆๆด้วยน้องมิว ลืมทุกทีเลย 555 ตอนนี้ก็ป่วยกันงอมแงมทุกคนเลยครับ อากาศเย็น นี่ถ้าอยู่ขั่วโลกนี่สงสัยจะม่องแน่ๆๆเลยครับ 55
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย ชัย บ้านบึง » 20 ธ.ค. 2011, 23:33

ชัย บ้านบึง เขียน::lol: สวัสดีครับคุณกุ๊กและเพื่อนๆชาวPRทุกท่าน

สวัสดีครับพี่ชัย สบายดีนะครับ อ้อจริงๆๆด้วยน้องมิว ลืมทุกทีเลย 555 ตอนนี้ก็ป่วยกันงอมแงมทุกคนเลยครับ อากาศเย็น นี่ถ้าอยู่ขั่วโลกนี่สงสัยจะม่องแน่ๆๆเลยครับ 55

สบายดีครับคุณกุ๊ก :)

โพสต์ โดย ชัย บ้านบึง » 20 ธ.ค. 2011, 23:34

กำนันหนึ่ง เขียน:เออ กุ๊ก มุกนี้ใช้ได้ น้องมิค น้องมิว 5555555

คลิก Like :lol:

โพสต์ โดย maxtrek » 21 ธ.ค. 2011, 09:45

หวัดดีครับพี่ชัย :P
อยากให้น้องมิวแข็งแรงเหมือนเจ้ามิกกีบ้างจัง
คงต้องรออีกสัก 3 ปีครับ เพราะเลย 6 ขวบไปแล้วป่วยน้อยลง
ตอนนี้เจ้า Max พี่ชายเค้าไม่ค่อยป่าวยแล้วครับ กำลังเล็งๆ ว่าจะประกอบ
MTB ไชต์ 13 ให้ประมาณปิดเทอมหน้า :mrgreen: :mrgreen:
PR BIKECLUB

โพสต์ โดย ชัย บ้านบึง » 21 ธ.ค. 2011, 13:30

maxtrek เขียน:

หวัดดีครับพี่ชัย :P
อยากให้น้องมิวแข็งแรงเหมือนเจ้ามิกกีบ้างจัง
คงต้องรออีกสัก 3 ปีครับ เพราะเลย 6 ขวบไปแล้วป่วยน้อยลง
ตอนนี้เจ้า Max พี่ชายเค้าไม่ค่อยป่าวยแล้วครับ กำลังเล็งๆ ว่าจะประกอบ
MTB ไชต์ 13 ให้ประมาณปิดเทอมหน้า :mrgreen: :mrgreen:

ดีครับ ค่อยๆส่งเสริมไปเรื่อยๆ อย่างน้อยก็ได้สุขภาพครับ :)

โพสต์ โดย หมูตกเขา » 21 ธ.ค. 2011, 16:49

วันที่ 31 ธค ไปกันปล่าวครับไปเติมเขาให้ตัวเอง ผิดๆๆ ไปเสริมแรงให้ตัวเองหน่อย :lol:

ผมว่าจะเริ่มซ้อม ละ :D
Smiley กะผมอยากแรงแต่แซงไม่เป็น

โพสต์ โดย kookcomplex » 21 ธ.ค. 2011, 23:12

หมูตกเขา เขียน:วันที่ 31 ธค ไปกันปล่าวครับไปเติมเขาให้ตัวเอง ผิดๆๆ ไปเสริมแรงให้ตัวเองหน่อย :lol:

นัดกับเจ้าโก้ร้านนมว่าจะไปตกปลามาทำกับข้าวเลี้ยงปีใหม่ครับ น้องนุ ฟิตๆๆนะ
PR.BIKECLUB

ภาพประจำตัวสมาชิก
Tong Hellbike
081..ที่เหลือโทรมาถามนะ

โพสต์ โดย Tong Hellbike » 22 ธ.ค. 2011, 08:01

หมูตกเขา เขียน:วันที่ 31 ธค ไปกันปล่าวครับไปเติมเขาให้ตัวเอง ผิดๆๆ ไปเสริมแรงให้ตัวเองหน่อย :lol:

นัดกับเจ้าโก้ร้านนมว่าจะไปตกปลามาทำกับข้าวเลี้ยงปีใหม่ครับ น้องนุ ฟิตๆๆนะ

อ่านแค่นี้แล้ว นึกภาพคงสนุกมากเลยนะ อยากอยู่ในเหตุการณ์ประวัติศาสตร์นี้มั่งจังเลย :mrgreen:
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...