เปิดทางใหม่ที่เขาดงยาง(เขาสำโรง)สไตล์เจ้ากิ่งอีกแล้วครับท่าน

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

Re: เปิดทางใหม่ที่เขาดงยาง(เขาสำโรง)สไตล์เจ้ากิ่งอีกแล้วครับท่าน

โพสต์ โดย jatupolpix » 25 พ.ย. 2010, 19:38

สนามสวยงามมม

Re: เปิดทางใหม่ที่เขาดงยาง(เขาสำโรง)สไตล์เจ้ากิ่งอีกแล้วครับท่าน

โพสต์ โดย cht » 26 พ.ย. 2010, 14:05

เยี่ยมครับ ต้องขอบคุณสำหรับเส้นทางที่ปรับปรุงตลอดเวลา
“Life is like riding a bicycle. To keep your balance you must keep moving” - Albert Einstein

โพสต์ โดย kookcomplex » 26 พ.ย. 2010, 14:47

jatupolpix เขียน:สนามสวยงามมม

เมื่อไหร่มาลองอ่ะครับ อิๆๆๆ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

โพสต์ โดย kookcomplex » 26 พ.ย. 2010, 14:48

cht เขียน:เยี่ยมครับ ต้องขอบคุณสำหรับเส้นทางที่ปรับปรุงตลอดเวลา

ชวน bp มาเยี่ยมเขาสำโรงบ่อยๆๆนะครับ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

โพสต์ โดย jatupolpix » 26 พ.ย. 2010, 15:42

kookcomplex เขียน:

ว่างวันไหนแอบไปกันสองคนมั้ยพี่ พี่มากกันเยอะผมอายยย ตอนจูงรถขึ้นนะ 555

โพสต์ โดย kookcomplex » 26 พ.ย. 2010, 15:55

jatupolpix เขียน:
kookcomplex เขียน:

ว่างวันไหนแอบไปกันสองคนมั้ยพี่ พี่มากกันเยอะผมอายยย ตอนจูงรถขึ้นนะ 555

ไปกันเยอะๆๆก็ไม่ต้องอายครับ เพราะกลุ่มหน้าเค้าไปไกลเลยครับ เราค่อยๆๆไปไม่ต้องห่วไม่มีใครเห็นแน่นอนครับ
เดี๋ยวเค้าก้ไปจอดรอเรา อยู่ที่จุดนัดพบเองล่ะครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย jatupolpix » 26 พ.ย. 2010, 23:01

ได้เลย เดียวผมชวนเพื่อนที่คอนโดก่อนเค้าเคยไปขี่มาแล้วได้ความยังไงจะแจ้งให้ PR รับทราบบบบ :D

โพสต์ โดย chettaburit » 26 พ.ย. 2010, 23:38

สุดยอดอีกแล้วครับ :o :o :o
THAI HONDA CYCLING CLUB "FOR HEALTH >> FOR WORLD"

"รักเธอประเทศไทย"

โพสต์ โดย CAVOK » 30 พ.ย. 2010, 15:10

เพิ่งรู้ว่าที่พนมฯมีสนามด้วย
ขอบคุณความเสียสละของคนทำสนาม

เร็วนี้คงได้มีโอกาสไปลองครับ
"Everyone dies, but not everyone LIVES"

ขายครับ ชุดล้อเสือหมอบ Token T50SL เบาหวิว พร้อมยาง TUFO S33Pro/Special อุปกรณ์ครบ
viewtopic.php?f=3&t=1174026

โพสต์ โดย kookcomplex » 30 พ.ย. 2010, 16:09

เขาดงยาง ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

:mrgreen: :mrgreen:
PR.BIKECLUB