มีรูปทริป กลุ่มBIKELOVE เยือนเขาสำโรงมาฝากกันครับพี่น้องๆๆๆๆ

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

Re: มีรูปทริป กลุ่มBIKELOVE เยือนเขาสำโรงมาฝากกันครับพี่น้องๆๆๆๆ

โพสต์ โดย kookcomplex » 04 พ.ย. 2010, 16:11

ลงถนนดำแล้วครับ ไหลลงยาวๆๆ แล้วก็ดันขึ้นอีกนิดนึง

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

Re: มีรูปทริป กลุ่มBIKELOVE เยือนเขาสำโรงมาฝากกันครับพี่น้องๆๆๆๆ

โพสต์ โดย kookcomplex » 04 พ.ย. 2010, 16:16

แวะพักรวมพล เช็คชื่อ ถ้าครบแล้วไปต่อครับ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

ตรงนี้มีเนินพอตึงๆๆขาให้ดันอีกชุดครับ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

โพสต์ โดย kookcomplex » 04 พ.ย. 2010, 16:22

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

ชุดสุดท้าย แล้วเข้าดุ๊กดิ๊ก กลับครัวพักรถครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 04 พ.ย. 2010, 16:32

ลงเขามาถึงครัวพักรถเกือบๆๆ 4 โมงเย็นพอดีครับ รอบเล็ก 1 รอบ รอบใหญ่ 1 รอบ คุ้มจริงๆๆ

รูปภาพ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 04 พ.ย. 2010, 16:35

ก็แยกย้ายกันไปด้วยเวลาที่เร่งรีบ สำหรับพี่กำนันหนึ่งต้องอัดรถกลับบางคล้าแล้วต้องรีบไปกรุงเทพต่ออีกในวันนั้น
ผมก็เก็บรถ บอกลากันกลุ่มพี่ๆๆ bp แล้วแยกย้ายกันกลับ จบทริปโดยปลอดภัยทุกคนครับ โอกาสหน้ามาเยี่ยมเขาสำโรงกันใหม่นะครับ
:mrgreen: :mrgreen:
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย maxtrek » 04 พ.ย. 2010, 17:08

ขอปรบมือให้น้องชายตัวกลมๆ นาม kookcomplex สักหน่อย :mrgreen: :mrgreen:
ลงทุนเก็บภาพ แล้วมาสละเวลาโพสอีก แบบนี้สิสมชื่อ pr ของ pr club :lol: :lol: :lol:
ชวนปั่นวัดป่าอัมพวัน หนองรี บ้านบึง จ.ชลบุรี
viewtopic.php?f=56&t=1103981
PR BIKECLUB

โพสต์ โดย reang6781 » 14 พ.ย. 2010, 15:05

ทิวทัศน์สวยมากน่าไปปั่นด้วยจัง
reang6781@ymail.comhttp://reang6781.mp//www.competitivecyclist.com