เปิดทางอีกแล้วครับ ใสๆๆที่เขาสำโรง โดยเจ้ากิ่ง ภารดร แซ่ซิ้ม

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

Re: เปิดทางอีกแล้วครับ ใสๆๆที่เขาสำโรง โดยเจ้ากิ่ง ภารดร แซ่ซิ้ม

โพสต์ โดย maxtrek » 30 ส.ค. 2010, 10:46

kookcomplex เขียน: รอบเล็กวันนี้ช่วงกลางวันจะทยอยลงรูปครับ

รอดูภาพ(ตัวเอง) โดนเชือดอยู่ครับ :lol:
รอบ 7 กม. ใหม่ต้องใช้เอวช่วยมาก เอวแข็งๆ เข็นตามระเบียบครับ
:mrgreen:

ต้องปรบมือให้เจ้ากิ่งและทีมงาน ที่แก้ทางให้เขาสำโรงมีลูกเล่นขึ้นอีกเพียบ :P :P
ชวนปั่นวัดป่าอัมพวัน หนองรี บ้านบึง จ.ชลบุรี
viewtopic.php?f=56&t=1103981
PR BIKECLUB

Re: เปิดทางอีกแล้วครับ ใสๆๆที่เขาสำโรง โดยเจ้ากิ่ง ภารดร แซ่ซิ้ม

โพสต์ โดย หยา-speednet » 30 ส.ค. 2010, 17:48

จัดแข่งเมื่อไหร่ บอกแต่เนิ่นๆน่ะกุ๊ก จะได้ซ้อมทัน อยากไปลองทางที่นี่เหมือนกัน
ตอนนี้ยังไม่ได้จับจักรยานเลย หลังจากไหปลาร้าหัก ก็ไปเหยียบกล่องพลาสติกแตกบาดนิ้วเท้า เย็บไปอีก5เข็ม พักยาวเลยงานนี้
สุดแต่ใจจะไขว้คว้า

โพสต์ โดย kookcomplex » 30 ส.ค. 2010, 18:00

หยา-speednet เขียน:จัดแข่งเมื่อไหร่ บอกแต่เนิ่นๆน่ะกุ๊ก จะได้ซ้อมทัน อยากไปลองทางที่นี่เหมือนกัน
ตอนนี้ยังไม่ได้จับจักรยานเลย หลังจากไหปลาร้าหัก ก็ไปเหยียบกล่องพลาสติกแตกบาดนิ้วเท้า เย็บไปอีก5เข็ม พักยาวเลยงานนี้

สวัสดีครับพี่หยา เรื่องจัดแข่งถ้ามีเรียนเชิญชมรมท่าเรือแกลงแน่นอนครับผม ไม่ไต้องเป็นห่วงครับ
ฝากพี่หยา ลองไปวัดทำสังฆทานสักหน่อย น่าจะดีนะครับ หายเร็วๆๆนะพี่ จะได้มาลองทางกัน
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

โพสต์ โดย เสือน้ำเค็ม 21 » 06 ก.ย. 2010, 13:02

สนามสวยดี...ครับ
ขอปักหมุดไว้ก่อน เพื่อเป็นเป้าหมายสำหรับไว้พุ่งชน
เจอกันแน่เร็ว ๆ นี้ "กลุ่มเพื่อน" สัตหีบ จะพากันไปลุย
รักทุกคน....กลุ่มเพื่อน สัตหีบ เชิญเข้ามาสัมผัสกับพวกเราครับ
คลิ๊กเลย http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=57&t=283836

โพสต์ โดย กำนันหนึ่ง » 08 ก.ย. 2010, 08:43

ถ้าเพื่อนท่านไหน อยากมาลองทาง โทรหาผมที่เบอร์0819080088 หรือ เสือกุ๊ก ตามเบอร์ ข้างบนก็ได้ครับ เพื่อจะได้ไปดูแลให้ครับ(เดี๋ยวความมันส์ไม่ต่อเนื่อง) ถ้าอยากมาขี่วันธรรมดาก็ลองโทรหากันดูเผื่อว่างครับ

โพสต์ โดย cht » 02 ต.ค. 2010, 20:48

สวัสดีครับ วันนี้มีเพื่อนไปเยี่ยมแต่ไม่ได้ไปเส้นตัดใหม่เหตุจากทางค่อนข้างลื่น เลยไปลูปเก่าที่เคยไปกันเมื่อครั้งก่อนครับ ขอบคุณสำหรับเส้นทางสนุกๆ ครับ

รูปภาพ
“Life is like riding a bicycle. To keep your balance you must keep moving” - Albert Einstein

โพสต์ โดย kookcomplex » 03 ต.ค. 2010, 17:46

ยินดีมากเลยครับพี่ๆๆๆ ว่างๆๆมากันใหม่นะครับ

ถ้ามีโอกาส จะพาทัวร์ครับ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

โพสต์ โดย cht » 03 ต.ค. 2010, 19:35

เออ ผมเข้าใจผิดครับ เพราะเมื่อวานปั่นเส้นใหม่ก่อนไปพระตีระฆัง ที่ทะลุออกสามแยกก่อนไปเสาธงครับ ส่วนที่ยังไม่ไปก็น่าจะเป็นอีกเส้น :lol: :lol:
“Life is like riding a bicycle. To keep your balance you must keep moving” - Albert Einstein

โพสต์ โดย wawa » 01 พ.ย. 2010, 18:24

ขอบคุณมากๆค่ะ ที่ทำแทร็กดีๆ ให้ชาวเสือภูเขาปั่นกัน ที่นี่ถือเป็นแทร็กที่ดีที่สุดอีกที่นึงเลย เพราะเป็น technical track จริงๆ

เอาไว้จะไปเยี่ยมเยียนอีกนะคะ :D

โพสต์ โดย jatupolpix » 01 พ.ย. 2010, 20:52

kookcomplex เขียน:รอบใหญ่จบไปแล้วครับ เดี๋ยวมาดูรอบเล็กกันนะครับ

รอบละ 7 km.มันส์เหมือนเดิมครับ

รอดูรูปรอบเล็กครับพี่ๆๆๆ

ภาพประจำตัวสมาชิก
XClife
080-088-5888, 081 9056168

โพสต์ โดย XClife » 02 พ.ย. 2010, 07:41

พี่กำนันหนึ่งจะพาไปปั่น วันธรรมดาจริงๆเหรอ .... เดี๋ยวจะได้ไปด้วยอ่ะค่ะ อาชีพหลักคือปั่นจักรยานอยู่แล้ว ... อิอิ

วาเองค่ะ :D
โทร 080-088-5888, 081-905-6168
เปิดบริการทุกวัน 10.00 - 19.00
แต่ หยุดทุกวันเสาร์ ครับ

ดูสินค้าอื่นๆ.. ในร้าน viewforum.php?f=157
แผนที่ร้าน ... viewtopic.php?f=157&t=48895

โพสต์ โดย Mr.Adept » 04 พ.ย. 2010, 15:20

ไปไม่ถูกครับ..อยู่ระยอง...รบกวนขอแผนที่หน่อยครับ

โพสต์ โดย maxtrek » 04 พ.ย. 2010, 17:18

Mr.Adept เขียน:ไปไม่ถูกครับ..อยู่ระยอง...รบกวนขอแผนที่หน่อยครับ

จากระยองมาเส้น 331 ระยอง-กบินทร์ :shock: :shock:
จะต้องผ่าน นิคมอุตสาหกรรมเกตเวซิตี้ เลยจากเกตเวไปอีกไม่เกิน 2กม.
จะเห็นเขาสำโรงครับ ขับรถมาหน่อยจะเจอสะพานลอยของโรงเรียนสุวรรณคีรี
ชิดขวาเพื่อกลับรถขับกลับไปทางระยอง 50 ม. เจอร้านอาหารครัวพักรถ จอดรถฟรีครับ

มาไม่ถูก ยกหูโทรหา ชาว pr ได้ทุคนครับ :mrgreen: :mrgreen:
ชวนปั่นวัดป่าอัมพวัน หนองรี บ้านบึง จ.ชลบุรี
viewtopic.php?f=56&t=1103981
PR BIKECLUB

โพสต์ โดย กำนันหนึ่ง » 05 พ.ย. 2010, 10:20

XClife เขียน:พี่กำนันหนึ่งจะพาไปปั่น วันธรรมดาจริงๆเหรอ .... เดี๋ยวจะได้ไปด้วยอ่ะค่ะ อาชีพหลักคือปั่นจักรยานอยู่แล้ว ... อิอิ

วาเองค่ะ :D

ขอให้มาจริงๆๆเถอะ จัดหนักเลย มาเยอะๆๆน่ะ