มีภาพจากทริป ตามหาตุ๊ดที่เขาอีโต้มาฝากครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Moderator: kookcomplex, kookcomplex

Re: มีภาพจากทริป ตามหาตุ๊ดที่เขาอีโต้มาฝากครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย kookcomplex » 18 ก.ค. 2010, 19:27

รูปภาพ

ลีลาแชมป์ dh ประเทศไทย ปีทีแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

ลีลาอดีตแชมป์รุ่น 40 ตอนนี้เลิกแข่งแล้ว 555

รูปภาพ

ขาแรง รุ่น 30 อ.เดย์

รูปภาพ

เจ้โทรมา 555 รู้กันน่ะ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

Re: มีภาพจากทริป ตามหาตุ๊ดที่เขาอีโต้มาฝากครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย kookcomplex » 18 ก.ค. 2010, 19:44

รูปภาพ

อ.เดย์นี่ถ่ายรูปขึ้นจริงๆๆ

รูปภาพ

เข็นลงอีกแล้วครับ ท่าน

รูปภาพ

เอาไปกันต่อ

กว่าจะฝ่าดงไม้ ดันเนิน ลงเนิน เข้าแทค ทรมานโคตรๆๆๆ

รูปภาพ

ถึงอ่างเก็บน้ำแล้วครับ สวรรค์จิงๆๆๆ

รูปภาพ

ไม่รีรอเลยครับ ต่างลงไปแช่น้ำ คลายกล้ามเนื้อ ล้างรถกันถ้วนหน้า
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

โพสต์ โดย kookcomplex » 18 ก.ค. 2010, 19:46

เลือกหมายกันเลยครับ หลุมไหน เหลี่ยมไหนจัดไปครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ลอกคราบเสือกันหมดแล้วครับ แช่น้ำสบายอุรา
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 18 ก.ค. 2010, 19:55

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ไปแล้ว แต่ละคน 555

รูปภาพ

หลุดไปเลย แต๋วแตก เจ้ากิ่งดำน้ำหาไรไม่รู้

รูปภาพ

รูปนี้ ผมชอบมากเลยครับ เพราะถ่ายเอง 555 ชมตัวเองไว้ก่อนอิๆๆ
PR.BIKECLUB