มาแล้วครับพี่น้องภาพบางส่วนจากสนามเนินหอมปราจีนบุรีครับๆๆๆๆๆ

Moderator: kookcomplex

Re: มาแล้วครับพี่น้องภาพบางส่วนจากสนามเนินหอมปราจีนบุรีครับๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย kookcomplex » 27 ก.ย. 2009, 20:13

พักยกปิดร้านกลับบ้านก่อนครับ

เดี๋ยวมาลงต่อครับพี่น้อง
:mrgreen: :mrgreen:
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

Re: มาแล้วครับพี่น้องภาพบางส่วนจากสนามเนินหอมปราจีนบุรีครับๆๆๆๆๆ

โพสต์ โดย โรจน์ เสือกะเทิน » 28 ก.ย. 2009, 11:40

...เสียดายคุณกุ๊กไม่มาแข่งที่กาฬสินธุ์ จูงแข่งกันใครจูงได้นานกว่าชนะฮา...
ID Line Rote phimai
..เที่ยวเวียดนามกลาง...http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkato ... 51416&st=1

โพสต์ โดย kookcomplex » 28 ก.ย. 2009, 12:54

สวัสดีครับพี่โรจน์ ผมไปไม่ไหวครับโดนนวดที่เนินหอมไป 45 km. แล้ว เละเหมือนกันแต่พอขี่ได้
แต่โน่นได้ข่าวว่าทำเอาถกลับบ้านเก่าเป็นแถวๆๆ งานนี้เข็นมันกว่าขี่ใช่ไหมครับอิๆๆ

พี่กำนันครับ ใครช่างถ่ายรูปพี่ได้สวยคมทุกรายละเอียดขนาดนั้น
ตรงนั้นมันมีอะไรเหรอครับ พี่ถึงได้ไปควานหาอยู่หรือว่ากบอยู่แถวนั้นอิๆๆ แขนหายเร็วๆๆนะครับ

PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

โพสต์ โดย kookcomplex » 28 ก.ย. 2009, 13:05

รูปภาพ

รุ่น 45-49 ปีชายครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 28 ก.ย. 2009, 13:10

รุ่นน้ำหนักพิเศษ 85 kg. ขึ้นไป อายุไม่เกิน 35 ปี

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ผม คุณโก้irpc คุณโอแปดริ้ว

รูปภาพ

ขอซักรูปอิๆๆ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 28 ก.ย. 2009, 13:13

รุ่นอายุ 60 ปีขึ้นไป

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ลุงพัต บางคล้า ได้ที่ 3 ครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 28 ก.ย. 2009, 13:26

รุ่นน้ำหนักพิเศษ 85 kg. ขึ้นไป อายุ 36 ปีขึ้นไปชาย

รูปภาพ

ที่ 1 ครับ

รูปภาพ

ที่ 2

รูปภาพ

ที่ 3 ครับ พี่เชนจากหันคา mtb

รูปภาพ

ที่ 4 ครับ คุณดิลก การบินไทย
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 28 ก.ย. 2009, 13:30

รูปภาพ

ที่ 5 ครับ พี่จากพัทยา

รูปภาพ

ที่ 6 ครับ

รูปภาพ

ที่ 7 คุณศร อักษะ 2000

รูปภาพ

แหมหลับตาพอดีเอาไปอีกภาพครับคุณศร

รูปภาพ

รูปภาพ

เอาใจรุ่นพี่ๆๆหน่อยจัดไปอีกครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 28 ก.ย. 2009, 13:34

รูปภาพ

คุณใหญ่และภรรยา รับถ้วยทั้งคู่ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 28 ก.ย. 2009, 13:36

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปหมดแล้วครับ พบกันสนามหน้าที่ปลวกแดงนะครับ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย เสือเอ๋ฅน...ครยก » 29 ก.ย. 2009, 12:56

ภาพสวยมากครับเสือกุ๊ก เห็นตอนรุ่น 85 ลงสะพานเสาไฟฟ้าแล้วยังกะสะพานสลิงเลย พอดีขอนไม้ใต้สะพานมันล้มก่อนรุ่น 85 ได้ไม่นาน ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ
วาดฝันบนหลังอาน ปั่นผ่านคืนและวัน หลงไหลบนโลกกว้าง สุดทางคือ........บ้านเรา!!!!
รักธรรมชาติ สวนเกษตร ชอบความสงบ ที่พักสบาย ลานกางเต้นท์ติดเขา กิจกรรมผจญภัย คิดถึงเรา"บ้านสวนชญานันทน์โฮมสเตย์" นครนายก
https://www.facebook.com/bansuanchayanan

โพสต์ โดย noinha » 29 ก.ย. 2009, 14:29

เล่นน้ำสนุกไหมครับพี่กุ๊กออกมาสภาพดูไม่ได้
"อยู่กับความจริงไม่ใช่สิ่งที่ฝัน"

โพสต์ โดย kookcomplex » 29 ก.ย. 2009, 14:59

เสือเอ๋ฅน...ครยก เขียน:ภาพสวยมากครับเสือกุ๊ก เห็นตอนรุ่น 85 ลงสะพานเสาไฟฟ้าแล้วยังกะสะพานสลิงเลย พอดีขอนไม้ใต้สะพานมันล้มก่อนรุ่น 85 ได้ไม่นาน ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

พี่เสือเอ๋ เล่นมาช้าตั้งใจป่าวเนี่ยบ้านอยู่ใกล้ๆๆ เลยไม่ได้เหนื่อยด้วยกันเลย

มันดีครับ เละสุดๆๆ กว่าจะจบได้ เหนื่อยครับ ล้าจริงๆๆ ผมกลัวตอนซ้อนสามรุ่นน้ำหนักเสาไฟจะหักอ่ะครับอิๆๆ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 29 ก.ย. 2009, 15:02

noinha เขียน:เล่นน้ำสนุกไหมครับพี่กุ๊กออกมาสภาพดูไม่ได้

แหมน่าจะมาเล่นขี้เลนด้วยกัน เสียดายมองๆๆหาอยู่
นึกว่าไปเอาถ้วยพระราชทานที่กาฬสินธุ์ซะแล้ว เห็นในรูปมีน้องอยู่ใกล้คลอดหรือยังครับ
ใช่หรือเปล่าถ้าไม่ใช่ ขออภัยด้วยนะครับ
:mrgreen: :mrgreen:
PR.BIKECLUB