สวัสดีพี่ๆ ทุกคนครับ

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

สวัสดีพี่ๆ ทุกคนครับ

โพสต์ โดย Bikeron » 09 พ.ค. 2013, 07:48

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกคนผม รณ ครับอยู่ รินทร์ทองครับ ฝากตัวด้วยนะครับ

Re: สวัสดีพี่ๆ ทุกคนครับ

โพสต์ โดย CK. » 09 พ.ค. 2013, 08:28

:arrow: ยินดีต้อนรัยครับ มีโอกาสมาปั่นด้วยกันครับ รวมตัวกัน ณ Kukot Bike Shop
ทุกเช้าวันเสาร์ เวลา 07.30 น.
:P
แนบไฟล์
kukot bike.JPG
แก้ไขล่าสุดโดย CK. เมื่อ 09 พ.ค. 2013, 16:15, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย Bikeron » 09 พ.ค. 2013, 15:54

CK. เขียน::arrow: ยินดีต้อนรัยครับ มีโอกาสมาปั่นด้วยกันครับ รวมตัวกัน ณ Kukot Bike Shop

ขอบคุณมากครับ ร้านอยู่ตรงไหนครับดูแผนที่แล้วงงๆ

โพสต์ โดย CK. » 09 พ.ค. 2013, 16:31

Bikeron เขียน:
CK. เขียน::arrow: ยินดีต้อนรัยครับ มีโอกาสมาปั่นด้วยกันครับ รวมตัวกัน ณ Kukot Bike Shop

ขอบคุณมากครับ ร้านอยู่ตรงไหนครับดูแผนที่แล้วงงๆ

:arrow: เข้า ทางเข้าวัดลาดสนุ่น ข้ามคลอง อยู่ตรงข้ามหมู่บ้าสวนเอกเลคปาร์ค
แนบไฟล์
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย Bikeron » 09 พ.ค. 2013, 17:31

CK. เขียน:
Bikeron เขียน:

:arrow: เข้า ทางเข้าวัดลาดสนุ่น ข้ามคลอง อยู่ตรงข้ามหมู่บ้าสวนเอกเลคปาร์ค

อ่อเข้าใจแล้วครับ ขอบคุณมากนะครับพี่ ผมคงขอเข้าไปคุยกับพี่ๆ แต่คงปั่นตามพี่ๆ ไม่ทันแรงไม่ถึงแน่เลยครับ

โพสต์ โดย Bikeron » 10 พ.ค. 2013, 20:06

พรุ่งนี้ขอเข้าไปเจอพี่ๆ ที่ร้านนะครับ 7.30 :D