ทริปประจำปี กฐินสามัคคี 2555

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

Re: ทริปประจำปี กฐินสามัคคี 2555

โพสต์ โดย DUM-DA » 06 ธ.ค. 2012, 14:28

ton_tinakorn เขียน::arrow: สรุปทริป น่าน... งัย ปี 2553 กับคูคตพาเพลิน ให้ดูอุ่นเครื่องก่อน
Link >>> http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=271592

ดูยังไงก็ขำ... เอ็ม เค นมามิ :lol: :lol: :lol:
เสียดายน่านปี53เรายังไม่เกิดเนอะ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย DUM-DA เมื่อ 06 ธ.ค. 2012, 14:43, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Re: ทริปประจำปี กฐินสามัคคี 2555

โพสต์ โดย DUM-DA » 06 ธ.ค. 2012, 14:34

DUM-DA เขียน:
CK. เขียน:ออกจากหมู่บ้านประมงปากนาย ได้ไม่กี่เมตรไม่ทันได้วอร์มก็ขึ้นเขาเลยในที่สุดก็ต้องเข็นครับ
รูปภาพ

ที่นั่งอยู่นี่ก็ คนการบินไทยทั้งนั้นอากการอ่อนซ้อมมันฟ้อง ส่วนคนอื่นเขาปั่นออกหน้าไปแล้ว..
รูปภาพ

แล้วก็ถึงบ้านงาน...มีสาวๆๆมาต้อน555รับแล้วก็จับแก้วกัน :lol:
รูปภาพ

รูปภาพ
ทริป...สุดยอดครับ...ขออีกครับสวยๆๆทั้งนั้น..ม่วนแต้

โพสต์ โดย DUM-DA » 06 ธ.ค. 2012, 14:38

สนุกมากครับๆๆๆๆๆ :lol: มีหลายรสชาด555

โพสต์ โดย DUM-DA » 06 ธ.ค. 2012, 14:47

CK. เขียน:ออกจากหมู่บ้านประมงปากนาย ได้ไม่กี่เมตรไม่ทันได้วอร์มก็ขึ้นเขาเลยในที่สุดก็ต้องเข็นครับไม่เหนื่อยครับชิวๆๆอยู่แล้ว
รูปภาพ

ที่นั่งอยู่นี่ก็ คนการบินไทยทั้งนั้นอากการอ่อนซ้อมมันฟ้อง ส่วนคนอื่นเขาปั่นออกหน้าไปแล้ว..
รูปภาพ

แล้วก็ถึงบ้านงาน...มีสาวๆๆมาต้อน555รับแล้วก็จับแก้วกัน :lol:
รูปภาพ

รูปภาพ
ทริป...สุดยอดครับ...ขออีกครับสวยๆๆทั้งนั้น..ม่วนแต้

โพสต์ โดย DUM-DA » 18 มี.ค. 2013, 20:32

ton_tinakorn เขียน::arrow: สามแยกทางเข้าปากนาย คูคตก็เคยผ่านมาแล้ว...ชิว ชิว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ตามStyleคูคต....ครับ...

โพสต์ โดย ton_tinakorn » 19 มี.ค. 2013, 08:27

ข้าพเจ้าใช้เวลาสรุปทริป ทัวร์บุญกฐินเมืองน่าน 2555 ของชาวคูคต ตั้งแต่วันที่ 25 พ.ย. 2555 จนกระทั่งวันนี้ 16 มี.ค. 2556 คงไม่ต้องมานั่งนับว่ากี่วันกี่เดือน แต่หน้าที่ที่ได้รับมอบหมาย ก็สำเร็จลุล่วง (เพราะบอกตั่งแต่แรกแล้วว่าเดี๋ยวจัดให้ แต่ไม่บอกนะว่าจะจบเมื่อไหร่...) :lol: :lol: ถึงวันนี้ต้องขอขอบพระคุณในน้ำใจไมตรีในเพื่อนร่วมทริปที่กล่าวชื่อมาตั้งแต่ตอนแรก รวมทั้งมิตรภาพตลอดเส้นทาง ดอนเมือง - อุตรดิษฐ์ - บ้านเหล็กน้ำพี้ - อุทยานแห่งชาติสักใหญ่ - อ. น้ำปาด - ปากนาย - บ้านต้นต้อง บ้านปิงหลวง อ.นาหมื่น - ตลาดทุ่งโฮ้ง - พระธาตุช่อแฮ - เด่นชัย - ดอนเมือง สมาชิกทุกคนมีความสุข ได้อิ่ม ได้เสพ กับทุกๆ สรรพอารมณ์ตามตัวตนที่มีอยู่ และแสดงออกมาอย่างที่เชื่อว่าไม่สามารถทำได้ถ้าอยู่ที่บ้าน แต่การทัวร์ทำให้เกิดตัวตนของตน(ธาตุแท้) ออกมาอย่างสุดๆ ไม่มีใครห้าม ไม่มีใครปราม :mrgreen: :P :D ท้ายนี้... ข้าน้อย ton TG ขอขอบคุณอีกครั้งสำหรับเพื่อนๆ ที่ติดตาม อาจทำให้หงุดหงิดอารมณ์ที่เรื่องราวไม่ต่อเนื่อง (เข้าใจว่า ช้า ถึง ช้ามาก) แต่ก็จบจนได้นะคร๊าบบบบ...

ขอบคุณหลายๆ เด้อ ThaiMTB

เชิญกดเข้าไปชม >>> *****จบบริบูรณ์แล้วจ้าาาา......***** คูคตชวนยิ้ม.. สรุปทริปทัวร์บุญกฐินเมืองน่าน 2555
แนบไฟล์
ton TG