คูคตBike Road Map

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

คูคตBike Road Map

โพสต์ โดย voody » 02 ก.พ. 2012, 22:48

:mrgreen:เชิญเพื่อนนักปั่นพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ การปั่น การซ่อมแซมบำรุงรักษา สาระพันปัญาหาได้เลยครับ :mrgreen:
แนบไฟล์

Re: คูคตBike Road Map

โพสต์ โดย voody » 02 ก.พ. 2012, 23:59

Poonsak เขียน:หลังจากไปออกร้านที่ฝ่ายช่างสุวรรณภูมิการบินไทย ก็ได้รับออเดอร์สั่งซื้อ SPECIALIZED S-Work M5 ปี2012
ลูกค้าไม่ใช่ใครที่ไหน ดูตามรูป ส่งมอบโดยพี่หนุ่ย

รูปภาพ

ขอบคุณครับพี่หนู :mrgreen:

Re: คูคตBike Road Map

โพสต์ โดย nuu1943@hotmail.com » 03 ก.พ. 2012, 11:23

voody เขียน:
Poonsak เขียน:หลังจากไปออกร้านที่ฝ่ายช่างสุวรรณภูมิการบินไทย ก็ได้รับออเดอร์สั่งซื้อ SPECIALIZED S-Work M5 ปี2012
ลูกค้าไม่ใช่ใครที่ไหน ดูตามรูป ส่งมอบโดยพี่หนุ่ย

รูปภาพ

ขอบคุณครับพี่หนู :mrgreen:

ขอบคุณ คูคตbike มากๆครับ ดีใจครับดีใจ :mrgreen: :mrgreen: