ขอแนะนำที่พักอากาศดีครับ ไม่ไกลจากชมรม

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

Re: ขอแนะนำที่พักอากาศดีครับ ไม่ไกลจากชมรม

โพสต์ โดย พลพล » 28 ก.ย. 2011, 11:57

นมัสการครับหลวงพี่เพิ่งทราบจากพี่เปาว่าหลวงพี่บวช ตอนนี้ผมเปิด CD สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรมของหลวงพ่อจรัล ฟังทุกวันและให้ลูกชายฟังด้วยจะได้ซึมซับบ้าง :D ว่าแต่ที่วัดตอนนี้น้ำท่วมไหมครับหลวงพี่ผมอยากจะพาครอบครัวไปกราบหลวงพ่อและเยี่ยมหลวงพี่ด้วย

Re: ขอแนะนำที่พักอากาศดีครับ ไม่ไกลจากชมรม

โพสต์ โดย CC » 30 ก.ย. 2011, 09:17

พลพล เขียน:นมัสการครับหลวงพี่เพิ่งทราบจากพี่เปาว่าหลวงพี่บวช ตอนนี้ผมเปิด CD สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรมของหลวงพ่อจรัล ฟังทุกวันและให้ลูกชายฟังด้วยจะได้ซึมซับบ้าง :D ว่าแต่ที่วัดตอนนี้น้ำท่วมไหมครับหลวงพี่ผมอยากจะพาครอบครัวไปกราบหลวงพ่อและเยี่ยมหลวงพี่ด้วย

พลพล เสาร์ อาทิตย์นี้ไปปฏิบัติธรรมกันไม๊

โพสต์ โดย พลพล » 30 ก.ย. 2011, 12:14

CC เขียน:
พลพล เขียน:นมัสการครับหลวงพี่เพิ่งทราบจากพี่เปาว่าหลวงพี่บวช ตอนนี้ผมเปิด CD สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรมของหลวงพ่อจรัล ฟังทุกวันและให้ลูกชายฟังด้วยจะได้ซึมซับบ้าง :D ว่าแต่ที่วัดตอนนี้น้ำท่วมไหมครับหลวงพี่ผมอยากจะพาครอบครัวไปกราบหลวงพ่อและเยี่ยมหลวงพี่ด้วย

พลพล เสาร์ อาทิตย์นี้ไปปฏิบัติธรรมกันไม๊

...ขอบคุณครับพี่หนุ่ยพอดีผมต้องไปทำบุญที่โคราชพรุ่งนี้ครับ เอาไว้โอกาสหน้านะคร๊าบ ;)

โพสต์ โดย sainu » 28 ต.ค. 2011, 17:53

เหงาจังเลยเพื่อนหายหมด[size=150]
[/size]