ฟิกเกียร์ ร่วมทีมด้วยได้ป่าวครับ ^^

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

ฟิกเกียร์ ร่วมทีมด้วยได้ป่าวครับ ^^

โพสต์ โดย piyapat » 29 เม.ย. 2011, 13:22

ผมอยู่ หมู่บ้านรินทร์ทองอะครับ ชื่อ กาฟิวส์ เห็นปั่นเสือภูเขากันเยอะอะครับ ผมฟิกเกียร์ ร่วมออกทริปได้รึป่าวครับ อยากร่วมด้วย

ในหมู่บ้านไม่มีคนปั่นอะครับ พอดีเปิดเวปหาทีม มาเจอที่นี่พอดีใกล้บ้าน แล้วชมรม อยู่ตรงไหนอะครับ ผมไม่รู้จัก หมู่บ้านสวนเอก

ยังไงน้องใหม่ฝากตัวด้วยครับผม ^^

Re: ฟิกเกียร์ ร่วมทีมด้วยได้ป่าวครับ ^^

โพสต์ โดย drmanabae » 30 เม.ย. 2011, 15:39

ได้สิครับร่วมกลุ่มกันปั่นมันกว่า มารังสิตสิ
รัตนโกสินทร์ รังสิต 200 ปี ซอย (โทรมาถามดีกว่า) ปล. หนี้เยอะ

เซียวฮื่อยี้และฮวยบ่อข่วย

Re: ฟิกเกียร์ ร่วมทีมด้วยได้ป่าวครับ ^^

โพสต์ โดย OatZz » 30 เม.ย. 2011, 16:07

piyapat เขียน:ผมอยู่ หมู่บ้านรินทร์ทองอะครับ ชื่อ กาฟิวส์ เห็นปั่นเสือภูเขากันเยอะอะครับ ผมฟิกเกียร์ ร่วมออกทริปได้รึป่าวครับ อยากร่วมด้วย

ในหมู่บ้านไม่มีคนปั่นอะครับ พอดีเปิดเวปหาทีม มาเจอที่นี่พอดีใกล้บ้าน แล้วชมรม อยู่ตรงไหนอะครับ ผมไม่รู้จัก หมู่บ้านสวนเอก

ยังไงน้องใหม่ฝากตัวด้วยครับผม ^^

มาปั่นกับกลุ่ม 99 bike ได้เลยครับ เค้านัดกันตรง ปั๊ม esso รามอินทรา กม 7 กันครับ ทุกวันอาทิตย์ครับ มีฟิกเกียร์เยอะด้วยครับ

รับซื้อขายของเก่า รถเก่า บ้านไม้เก่า เรือเก่า

พ่อครับ เฮียตี๋ 081- 6267992

โพสต์ โดย CC » 30 เม.ย. 2011, 22:47

piyapat เขียน:ผมอยู่ หมู่บ้านรินทร์ทองอะครับ ชื่อ กาฟิวส์ เห็นปั่นเสือภูเขากันเยอะอะครับ ผมฟิกเกียร์ ร่วมออกทริปได้รึป่าวครับ อยากร่วมด้วย

ชมรมคูคต อยู่คลอง2ลำลูกกา หาไม่ยากครับ เข้าทางวัดลาดสนุ่น ข้ามสะพานสีแดง 300 เมตร หมู่บ้านอยู่ขวามือ