สวัสดีครับ มีกลุ่มใหญ่ๆอยู่แถวบ้านด้วยดีใจจัง

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

สวัสดีครับ มีกลุ่มใหญ่ๆอยู่แถวบ้านด้วยดีใจจัง

โพสต์ โดย Toon39 » 13 เม.ย. 2011, 00:30

ผมชื่อตูนอยู่ซอย39 เพิ่งมาปั่นครับ พอดีอาให้เฟรมรถลู่รุ่นเก่ามาเลยกำลังจะแปลงโฉมอยู่ครับ

Re: สวัสดีครับ มีกลุ่มใหญ่ๆอยู่แถวบ้านด้วยดีใจจัง

โพสต์ โดย ton_tinakorn » 13 เม.ย. 2011, 07:55

Welcome....Welcome to KuKot....

ชาวคูคตยินดีต้อนรับครับคุณตูน
เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดใดทั้งสิ้น
แต่... ถ้าลาออกจาการเป็นสมาชิกชมรม
ต้องจ่ายค่าทำเนียมยื่นใบลาออกแพงมากครับ คุณตูน
:lol: :lol: :lol:
ton TG

Re: สวัสดีครับ มีกลุ่มใหญ่ๆอยู่แถวบ้านด้วยดีใจจัง

โพสต์ โดย Toon39 » 13 เม.ย. 2011, 11:21

:lol: ครับแล้วปกติพี่ๆปั่นกันที่ไหนอ่ะครับ เผื่อจะไปปั่นด้วย

โพสต์ โดย pun-kukot » 13 เม.ย. 2011, 19:32

[quote="Toon39"]:lol: ครับแล้วปกติพี่ๆปั่นกันที่ไหนอ่ะครับ เผื่อจะไปปั่นด้วย

ยินดีต้อนรับครับ ถ้าว่างๆ มาร่วมแจมกันได้ ชมรมอยู่ในหมู่บ้านสวนเอก ใกล้วัดลาดสนุ่น มาไม่ถูกโทรถามพี่หนุ่ย ประธานชมรมได้ครับ

โพสต์ โดย CK. » 19 เม.ย. 2011, 08:10

Welcome....Welcome to KuKot.....

:arrow: ปั่นกันประจำทุกวันเสาร์ครับจุดนีดพบชมรมฯคูคต วันอื่นแล้วแต่นัด และทริปทัวร์ริ่ง ตามโอกาส
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย CC » 19 เม.ย. 2011, 15:52

Toon39 เขียน:ผมชื่อตูนอยู่ซอย39 เพิ่งมาปั่นครับ พอดีอาให้เฟรมรถลู่รุ่นเก่ามาเลยกำลังจะแปลงโฉมอยู่ครับ

ยินดีต้อนรับครับ ถ้าอยากจะแปลงโฉมเชิญที่ชมรมได้เลยครับ

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 26 เม.ย. 2011, 09:53

ยินดีต้อนรับครับ...จากคูคต บางแสน... :lol: :lol: :lol: :lol:
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....