คุยกันเดือน มกราคม ๒๕๕๔ ปีใหม่ เดือนใหม่ คนเก๊าเก่า

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

Re: คุยกันเดือน มกราคม ๒๕๕๔ ปีใหม่ เดือนใหม่ คนเก๊าเก่า

โพสต์ โดย อี๊ด-คูคต » 27 ม.ค. 2011, 20:23

และแล้วน้องCONTADORก็ต้องนั่งตบยุงไป1ปีเต็มๆ มาget drunk กับคูคตฮากว่า
แนบไฟล์
อีด

Re: คุยกันเดือน มกราคม ๒๕๕๔ ปีใหม่ เดือนใหม่ คนเก๊าเก่า

โพสต์ โดย CC » 28 ม.ค. 2011, 14:44

พรุ่งนี้ล้อหมุน 07.00 น ใช้เส้น 347 บางปะหัน ใส่เสื้อทีม ต้นดีไซด์ ขากลับใช้เส้นทางรถไฟ ลพบุรี-รังสิต

โพสต์ โดย Meuy » 29 ม.ค. 2011, 09:55

พี่หนุ่ยคะ หลังตรุษจีนค่อยไปรับเสื้อนะคะ ไปวันไหนเด๋วโทรบอกฮ่ะ :P :P :P

โพสต์ โดย CK. » 31 ม.ค. 2011, 08:06

---เส้นทางที่เราหลงเมื่อวาน กว่าจะกลับมาออก ที่วัดประสิทธิเวท ปาเข้าไป 43 กม.---

แสดงแผนที่ ไปบ้านนา ขากลับหลงทาง แบบเต็มจอ
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย Poonsak » 31 ม.ค. 2011, 11:08

ท่าทางจะหลงไปไกลเลยมั่งครับ...อ้ายCK นั่งเหมาแตงโมหมดคนเดียวเลย
กลับมาทางองค์รักษ์ใกล้นิดเดียวเอง ถึงปั้ม ปตท.แล้ว

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 31 ม.ค. 2011, 13:00

หลงทางแต่ได้ไมล์สะสมเยอะนะครับ... :roll: :roll: :roll:
ได้ใส่เสื้อแล้วชมรม แต่ยังไม่มีเวลามาปั่นด้วยเลย...มีคนสนใจอยากสั่งเพิ่มครับ...

รูปภาพ
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....

โพสต์ โดย CC » 01 ก.พ. 2011, 18:32

++เสือเล็ก++ เขียน:หลงทางแต่ได้ไมล์สะสมเยอะนะครับ... :roll: :roll: :roll:
ได้ใส่เสื้อแล้วชมรม แต่ยังไม่มีเวลามาปั่นด้วยเลย...มีคนสนใจอยากสั่งเพิ่มครับ...

รูปภาพ

สั่งเพิ่มได้ครับ

ยังดีที่หาทางกลับบ้านได้ เกือบได้กินข้าวลิง

โพสต์ โดย CK. » 08 ก.พ. 2011, 08:12

---สวัสดีครับพี่น้อง เช้านี้ที่แถวๆ บ้านผมอากาศเริ่มอบอุ่นขึ้น ทำให้หมอกลง ใกล้หมดหนาวแล้วมีทริปค้างคืนแบบกางเต้นนอนนอีกซักทริปดีม๊ะ---

รูปภาพ
แถวๆ หน้าร้านครัวผู้ใหญ่วี
รูปภาพ
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย พลพล » 08 ก.พ. 2011, 10:21

[quote="CK."]---สวัสดีครับพี่น้อง เช้านี้ที่แถวๆ บ้านผมอากาศเริ่มอบอุ่นขึ้น ทำให้หมอกลง ใกล้หมดหนาวแล้วมีทริปค้างคืนแบบกางเต้นนอนนอีกซักทริปดีม๊ะ---

...เห็นด้วยแต่ไม่รู้ว่าปายด้วยได้หรือป่าว :mrgreen:

...พอดีช่วงนี้ต้องหาโรงเรียนใหม่ให้ลูกทั้งคู่ คนโตเข้า ม.1 ส่วนคนเล็กเข้า ป.1 เลยไม่ค่อยได่ออกไปไหนเอาไว้ให้เรียบร้อยคงได้ไปตำจอกกับพี่น้องทุกท่านนะครับ ;)

ภาพประจำตัวสมาชิก
PAO
095-9380966..095-9361011

โพสต์ โดย PAO » 14 ก.พ. 2011, 19:53

วันที่ศุกร์ที่ 18/02/2011.ใครไม่มีโปรแกรมไปค้างคืนที่ไหนชวนปั่นไปทำบุญที่วัดบางเพลิงครับ.ล้อหมุนที่ครูอ้อ 08.00น.ครับ(เหตุผลเนื่องจากเป็นส่วนหนึ่งของกิจกรรมที่ลูกสาวคนเล็กและเพื่อนๆนักศึกษาปีที่ 1 ราชมงคลกรุงเทพได้นำอาหารไปที่วัดแห่งนี้ครับ)