คุยกันเดือน มกราคม ๒๕๕๔ ปีใหม่ เดือนใหม่ คนเก๊าเก่า

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

Re: คุยกันเดือน มกราคม ๒๕๕๔ ปีใหม่ เดือนใหม่ คนเก๊าเก่า

โพสต์ โดย CC » 24 ม.ค. 2011, 21:06

พลพล เขียน:...ส่วนผมก็ไปลองชุดกับน้องๆ :mrgreen: :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

ให้น้องๆมาลองชุดของ คูคตบ้างแล้วจะติดใจ

Re: คุยกันเดือน มกราคม ๒๕๕๔ ปีใหม่ เดือนใหม่ คนเก๊าเก่า

โพสต์ โดย CC » 24 ม.ค. 2011, 21:31

ขอบคุณพี่ตุ้มครับ ที่เป็นตัวแทนชมรมไปร่วมกิจกรรม

โพสต์ โดย voody » 25 ม.ค. 2011, 09:51

CC เขียน:
voody เขียน:ขอบคุณครับพี่อี๊ด ขอบคุณ G12
ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ช่วยกันออกแบบเสื้อ
:lol: :D
ปล.กล้าใส่กันได้ไง สีบ้านนอกบ้านนอก................ :lol:

ก็คน DESIGN มันอยู่ชมรมบ้านนอกไง

ขอบคุณครับ :lol:

โพสต์ โดย พลพล » 25 ม.ค. 2011, 10:15

น้า voody ติดเสื้อมาให้ผมด้วยหรือป่าวจ๊ะ ;)

โพสต์ โดย voody » 25 ม.ค. 2011, 10:23

พลพล เขียน:น้า voody ติดเสื้อมาให้ผมด้วยหรือป่าวจ๊ะ ;)

ยังเลยพี่ ขอโทษทีพี่ เป็นพรุ่งนี้แล้วกัน :D

โพสต์ โดย SAIKANO » 25 ม.ค. 2011, 19:17

CC เขียน:
SAIKANO เขียน:ชอบๆๆ เสื้อลายใหม่สวยๆๆๆ จองไว้แต่จะไปเอายังไงอ่ะนี่ ส่ง ได้ไหมครับพี่หนุ่ย ^^

พี่หนุ่ย ฝากเสือเล็กไปให้จะสดวกไม๊ครับ

ได้ครับ ไซร์ ได้ตามที่ PM หรือได้ไซร์ เดิมอ่ะคับ ^^ ส่วนที่เหลือจะให้โอน หรือยังไงบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ คงมีโอกาศ ได้ปั่นกับพี่ๆ อีก ชอบครับ สนุกดี
รู้ไหมนาฬิกากับเวลาต่างกันยังไง

โพสต์ โดย ton_tinakorn » 26 ม.ค. 2011, 16:39

กะพ้ม ก็พาน้องๆ ไปลองชุดเหมียนกัน เด้อ อ้ายพลพล..... :lol: :D :lol:

รูปภาพ

ทำหน้าที่เป็นพลเมืองดี พาลูกชาวบ้านหาค่าเทอม
รูปภาพรูปภาพรูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ton TG

โพสต์ โดย voody » 26 ม.ค. 2011, 17:02

คล้ายนักการเมืองท้องถิ่นนะพี่ต้น :D

โพสต์ โดย pun-kukot » 26 ม.ค. 2011, 23:58

โอ้ววว.......อิจฉาพ่อคาสซาโนว่าทั้งหลายจังงงงงงง..................... ;) ;)

โพสต์ โดย San TOT & S.RAMA IV » 27 ม.ค. 2011, 09:57

ตรุษจีนปีใหม่จีนก็มาถึงแล้ว ขออวยพรให้เพื่อน ๆ สุขภาพแข็งแรง ธุรกิจเจริญก้าวหน้า โบนัสเยอะ ๆ ร่ำรวย ๆ ครับ

รูปภาพ

ส่วนกระผมไม่มีอะไรมาฝากมากไปกว่ารูปนี้นะ เอิ๊ก ๆ

รูปภาพ
สรุปทริปเก่า ๆ ประมวลไว้หน้า 1 แบบฉบับของ San TOT ตามลิงค์

viewtopic.php?f=56&t=589052

โพสต์ โดย voody » 27 ม.ค. 2011, 15:38

อี๊ด-คูคต เขียน:voody!!!!
http://www.visalo.org/article/sarakadee255311.htm

สาธุ...ขอบพระคุณครับ :mrgreen:
สพฺพทานํ ธมฺมทานํ ชินาติ แปลความว่า “การให้ธรรม ย่อมชนะการให้ทั้งปวง”
เจริญในธรรม

http://www.youtube.com/watch?v=k-e68VHQLzw&feature=related
http://www.youtube.com/watch?v=FdXCSu3pn2M&feature=related

โพสต์ โดย CC » 27 ม.ค. 2011, 18:17

วันเสาร์ เราปั่นไปหาข้าวกลางวันกินแถวๆ ลพบุรีนะครับ

วันอาทิตย์ เปาเพื่อนเราชวนปั่น ไปกินข้าวที่ น้ำตกกระอาง ทริปนี้มี SURPRISE

พวกเราออกมาแสดงพลังกันหน่อย