กระทู้เดือน ตุลาคม

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

Re: กระทู้เดือน ตุลาคม

โพสต์ โดย CK. » 29 ต.ค. 2010, 11:54

---
พลพล เขียน:
CC เขียน:เสาร์นี้ทัวร์ริ่ง นครนายกครับ ล้อหมุน 06.00 น.

...นึกว่า 9.09 น.จะได้ติดสอยห้อยตามด้วย :mrgreen:

...คลอดแล้วจ้าเมื่อวานต้องลางานไปเฝ้าตอนทำคลอด :o หลังจากที่จับเมียน้อยพี่อี๊ดมาแต่งตัวใหม่เนื่องจากที่พี่อี๊ดปล่อยซะโทรม แต่งตัวให้ใหม่แล้วพอดูได้ไหมคร๊าบ :D

:arrow: ไปได้เลย พลพล ชมรมฯคูคต บอก 6 โมง บวกไปได้เลย 3 ชม. ตามฟร์อม ก็ 9.00 น เหมือนเดิน อิ..อิ..
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย พลพล » 29 ต.ค. 2010, 12:17

CK. เขียน:---
พลพล เขียน:
CC เขียน:เสาร์นี้ทัวร์ริ่ง นครนายกครับ ล้อหมุน 06.00 น.

...นึกว่า 9.09 น.จะได้ติดสอยห้อยตามด้วย :mrgreen:

...คลอดแล้วจ้าเมื่อวานต้องลางานไปเฝ้าตอนทำคลอด :o หลังจากที่จับเมียน้อยพี่อี๊ดมาแต่งตัวใหม่เนื่องจากที่พี่อี๊ดปล่อยซะโทรม แต่งตัวให้ใหม่แล้วพอดูได้ไหมคร๊าบ :D

:arrow: ไปได้เลย พลพล ชมรมฯคูคต บอก 6 โมง บวกไปได้เลย 3 ชม. ตามฟร์อม ก็ 9.00 น เหมือนเดิน อิ..อิ..

...น้า CK. ไปด้วยกันจิ ;) ร้องเพลงคนละ 3 เพลงค่อยกลับ :mrgreen:

รูปภาพ

โพสต์ โดย voody » 29 ต.ค. 2010, 14:30

รูปภาพ

ฝาก บังหนูครับ...เห็นตามหาเพื่อนอยู่ :shock: :lol:

โพสต์ โดย CK. » 01 พ.ย. 2010, 08:44

---สวัสดีครับพี่น้อง เช้าวันที่ ๑ พฤศจิกายน ๒๕๕๓ อุณหภูมิ วัดได้ที่คลองสี่บ้านผม 21 องศา C สะบายๆ ครับ---
แนบไฟล์
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 01 พ.ย. 2010, 08:45

กาแฟเช้ารับลมหนาวครับ...

รูปภาพ
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....

โพสต์ โดย พลพล » 01 พ.ย. 2010, 08:51

สวัสดีครับ เมื่อวานคณะทัวร์ริ่งกลับถึง กทม. โดยสวัสดิภาพกันทุกคนนะครับ วันนั้นขากลับต้องขอขอบคุณพี่สุนทรเจ้าของรถ และพี่ถาวรพลขับ :mrgreen: เป็นอย่างสูงนะครับมาส่งถึงวัดแจ้งปั่นต่อกลับบ้านเกือบหายเมาแต่ที่ไหนได้พวกตั้งวงดักหน้าบ้านอีกเลยมาวยิ่งกว่าเดิม :D

รูปภาพ

โพสต์ โดย เสือเอ๋ฅน...ครยก » 01 พ.ย. 2010, 09:28

เอ!!!! ภาพที่พี่พลเอาลงเนี่ย สงสัยจังว่าเป็นขาไปหรือขากลับ ทำไม่พี่ปุ๊กระชุ่มกระชวยจัง :lol: :lol: :lol: :lol:
วาดฝันบนหลังอาน ปั่นผ่านคืนและวัน หลงไหลบนโลกกว้าง สุดทางคือ........บ้านเรา!!!!
รักธรรมชาติ สวนเกษตร ชอบความสงบ ที่พักสบาย ลานกางเต้นท์ติดเขา กิจกรรมผจญภัย คิดถึงเรา"บ้านสวนชญานันทน์โฮมสเตย์" นครนายก
https://www.facebook.com/bansuanchayanan

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 01 พ.ย. 2010, 09:51

หัวลากซะด้วยนะครับ... :lol: :lol: :lol: :lol:
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....

โพสต์ โดย พลพล » 01 พ.ย. 2010, 10:17

เสือเอ๋ฅน...ครยก เขียน:เอ!!!! ภาพที่พี่พลเอาลงเนี่ย สงสัยจังว่าเป็นขาไปหรือขากลับ ทำไม่พี่ปุ๊กระชุ่มกระชวยจัง :lol: :lol: :lol: :lol:

... ขาไปครับน้าเอ๋ ขากลับได้ข่าวขึ้นรถร่วม :o น้าปุ๊แกแมว 9 ชีวิตอยู่แล้ว :mrgreen:

...ฝากรูปคุณพ่อตัวอย่างด้วย ขออภัยเป็นภาพนู๊ดด้วย :D :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

โพสต์ โดย พลพล » 02 พ.ย. 2010, 16:42

....บ้านนี้เงียบ :?: สงสัยยังกลับบ้านกันไม่ถูก :mrgreen:

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 05 พ.ย. 2010, 09:28

พลพล เขียน:....บ้านนี้เงียบ :?: สงสัยยังกลับบ้านกันไม่ถูก :mrgreen:

ไปไหนกันหมดครับ...หรือไปช่วยน้ำท่วม...
แนบไฟล์