วสันต์ หรรษา เดือนกันยา 2553 มาแว้ว....

Moderator: voody, ratpol, ต้นเรือ

Re: วสันต์ หรรษา เดือนกันยา 2553 มาแว้ว....

โพสต์ โดย พลพล » 06 ก.ย. 2010, 14:58

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Re: วสันต์ หรรษา เดือนกันยา 2553 มาแว้ว....

โพสต์ โดย ton_tinakorn » 06 ก.ย. 2010, 21:15

[quote="CK."]ได้มาแล้วครับ รถคันใหม่คันที่ 6 ของโครงการแชร์ รถใหม่ชมรมฯคูคต

งามหลายน้อ อ้าย ซีเค
ซ่วงนี้ อ้ายคงซว่างอกซว่างใจ๋ กับโซม่า คันงาม
คงจะหายอิด หม้อย กับเฮือนหลังใหม่แล้วเนอะ

ว่าแต่ว่า มีอะไหล่อะไรที่เหลือใช้ เอามาหื้อสมาชิกในชมรมฯ
จะได้ จ๊าดบุญ จ๊าดกุศล เน้อครับ

ton TG

ปล. แล้วอ้ายเสือเล็ก เข้าเฝือกส่วนไหนของร่างกายหละ
ขออย่าให้เป็นส่วนนั้นเลย ปุ๊ขอร้อง...
:o
ton TG

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 06 ก.ย. 2010, 22:09

CC เขียน:
++เสือเล็ก++ เขียน:ไปนอนกันหรอครับเสือต้น...น่าอิจฉา... :lol: :lol: :lol:

เย็นวันเสารโทรหาพี่หนุ่ยไม่ติด...ผมไปรพ.ภูมิพล...งดปั่น 2 เดือน...
เลยไม่ได้เข้าไปเอาของ ๆ พี่อี๊ด....ตอนนี้เข้าเฝือกอยู่ครับ... :twisted:

เป็นไรอะ เสือเล็กหายไว ไว เด๋อ จะได้ มา มา แพร่ น่านกัน

ล้อหน้าเข้าไปในร่องท่อระบายน้ำ...ตีลังกาเหมือนพี่สุนทรครับ...น่าจะหายทันทริปน่านครับ...
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....

โพสต์ โดย CK. » 07 ก.ย. 2010, 08:12

:) หายเร็วๆ นะครับเสือเล็ก พวกเราแข็งแรงไม่เป็นอะไรนานหรอกเชื่อผม :)

:P ปีนี้ฝนมาเร็ว ฝนมากน้ำมาก ยิ่งที่ จ.น่าน เจอเข้าไปเต็มๆ ตามประสพการณ์ของผมที่สังเกตุ ปีไหนฝนมากน้ำมาก ปีนั้นจะหนาวนาน หนาวมากเช่นกัน แล้วปีนี้ที่ จ.น่าน เราจะไปพิสูจน์กัน และจะพิสูจฯ เครื่องดื่มกันหนาว ที่ จ.น่าน ว่าแก้หนาวได้จริงหรือเปล่า... :lol: :lol: :lol:
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย พลพล » 07 ก.ย. 2010, 08:38

++เสือเล็ก++ เขียน:
CC เขียน:
++เสือเล็ก++ เขียน:ไปนอนกันหรอครับเสือต้น...น่าอิจฉา... :lol: :lol: :lol:

เย็นวันเสารโทรหาพี่หนุ่ยไม่ติด...ผมไปรพ.ภูมิพล...งดปั่น 2 เดือน...
เลยไม่ได้เข้าไปเอาของ ๆ พี่อี๊ด....ตอนนี้เข้าเฝือกอยู่ครับ... :twisted:

เป็นไรอะ เสือเล็กหายไว ไว เด๋อ จะได้ มา มา แพร่ น่านกัน

ล้อหน้าเข้าไปในร่องท่อระบายน้ำ...ตีลังกาเหมือนพี่สุนทรครับ...น่าจะหายทันทริปน่านครับ...

...สวัสดีพี่น้องชาวคูคต เสาร์นี้ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเจอกันที่ชมรมนะครับ

...น้า CK.เจ้าสีนิลผมเลยไม่มีเพื่อนซิทริปนี้ ว่าแต่โดนค่าสินสอดไปเท่าไหร่คร๊าบรถสวยๆ แบบนี้ :D

...พี่เสือเล็กขอให้หายไวๆนะครับ ;)

โพสต์ โดย พลพล » 07 ก.ย. 2010, 10:04

ฝากล้อให้พี่หนุ่ยดูครับ เป็นรูปจากกระทู้เดิมที่คนขายซื้อต่อมาอีกทีนะพี่

viewtopic.php?f=3&t=229605

โพสต์ โดย lekbike » 08 ก.ย. 2010, 10:37

แวะมาทักทายพี่ๆน้องๆ...มีอะไรให้ทานบ้างนะ
...การมีชัยชนะไม่ได้หมายถึงการพิชิตคนอื่นได้เสมอไป การถอดถอนความรู้สึกอยากเป็นผู้ชนะนั่นต่างหากคือการมีชัยในความหมายที่แท้จริง...

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 08 ก.ย. 2010, 10:39

CK. เขียน::) หายเร็วๆ นะครับเสือเล็ก พวกเราแข็งแรงไม่เป็นอะไรนานหรอกเชื่อผม :)

:P ปีนี้ฝนมาเร็ว ฝนมากน้ำมาก ยิ่งที่ จ.น่าน เจอเข้าไปเต็มๆ ตามประสพการณ์ของผมที่สังเกตุ ปีไหนฝนมากน้ำมาก ปีนั้นจะหนาวนาน หนาวมากเช่นกัน แล้วปีนี้ที่ จ.น่าน เราจะไปพิสูจน์กัน และจะพิสูจฯ เครื่องดื่มกันหนาว ที่ จ.น่าน ว่าแก้หนาวได้จริงหรือเปล่า... :lol: :lol: :lol:

ครับพี่เอ๋....ต้องไปพิสูจน์ทราบ... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
แนบไฟล์
เข้าเฝือกส่วนนี้ครับน้าปุ๊...5555
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....

โพสต์ โดย พลพล » 08 ก.ย. 2010, 11:20

lekbike เขียน:แวะมาทักทายพี่ๆน้องๆ...มีอะไรให้ทานบ้างนะ

...สวัสดีพี่หญิงเล็ก เบื่ออาหารทะเลแถวบางแสนแล้วเหรอครับ :D ข้าวเหนี่ยวจิ่มแจ่วสักกระติ๊บไหมคร๊าบ :mrgreen:

รูปภาพ

โพสต์ โดย CC » 08 ก.ย. 2010, 14:00

พลพล เขียน:ฝากล้อให้พี่หนุ่ยดูครับ เป็นรูปจากกระทู้เดิมที่คนขายซื้อต่อมาอีกทีนะพี่

viewtopic.php?f=3&t=229605

พลพล ขอบคุณครับ เรียบร้อยแล้ว

โพสต์ โดย CC » 08 ก.ย. 2010, 14:02

lekbike เขียน:แวะมาทักทายพี่ๆน้องๆ...มีอะไรให้ทานบ้างนะ

น้องหญิงเล็ก อดเปรี้ยวไว้กินหวานที่ น่านดีกว่า

โพสต์ โดย CC » 08 ก.ย. 2010, 14:06

พี่น้อง

วันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 53 มาช่วยกันร่วมกิจกรรม รณรงค์ลดโลกร้อน CAR FREE DAY 2010 กับชาวปทุมธานีด้วยนะครับ

โพสต์ โดย CK. » 08 ก.ย. 2010, 16:22

CC เขียน:พี่น้อง

วันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 53 มาช่วยกันร่วมกิจกรรม รณรงค์ลดโลกร้อน CAR FREE DAY 2010 กับชาวปทุมธานีด้วยนะครับ

11-12 ก.ย. ทริปปฏิบัติธรรม ยังไปอยู่หรือเปล่า ใช้เส้นทางไหนครับ เวลาเท่าไหร่ มีใครไปบ้าง
19 ก.ย. รวมตัวที่ไหน เวลาเท่าไหร่ และมีเสื้อแจกเป่า...

26 ก.ย. ทริป แลนด์ลี่ ต้านย้าเสพติด กับชมรมฯพระราม 4
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย CC » 08 ก.ย. 2010, 19:46

CK. เขียน:
CC เขียน:พี่น้อง

11-12 ก.ย. ทริปปฏิบัติธรรม ยังไปอยู่หรือเปล่า ใช้เส้นทางไหนครับ เวลาเท่าไหร่ มีใครไปบ้าง
19 ก.ย. รวมตัวที่ไหน เวลาเท่าไหร่ และมีเสื้อแจกเป่า...

26 ก.ย. ทริป แลนด์ลี่ ต้านย้าเสพติด กับชมรมฯพระราม 4

11-12 กันยายน 53 ไปแน่นอน ใช้เส้นทาง 347 เข้าบางปะหัน น่าจะสดวกที่สุด 07.00 น. ล้อหมุน น่าจะมากกว่าคราวที่แล้ว
19 กันยายน 53 ทางเราได้ดำเนินการติดต่อทางเทศบาลเมืองลำสามแก้วเรียบร้อยหมดแล้ว และได้ส่งหนังสือตอบรับการจัดงานให้ทางส่วนกลางแล้ว เหลือตอนนี้ รอเสื้อจากส่วนกลางที่จะจัดส่งมาให้เรา 100 ตัว

ปล เรื่องอื่นๆเคยกันในที่ประชุมวันศุกร์นี้แล้วกัน