วสันต์ หรรษา เดือนกันยา 2553 มาแว้ว....

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

Re: วสันต์ หรรษา เดือนกันยา 2553 มาแว้ว....

โพสต์ โดย voody » 29 ก.ย. 2010, 13:16

เห็นออกรถใหม่ๆกันใหญ่ ไปลองประสิทธิภาพขึ้นเขากันหน่อยไหมพี่ :mrgreen:

Re: วสันต์ หรรษา เดือนกันยา 2553 มาแว้ว....

โพสต์ โดย CC » 29 ก.ย. 2010, 17:09

เสาร์-อาทิตย์นี้คงไม่ได้นะน้องต้อง ไปรับ ไปส่ง เพื่อนต่างดาว ต่างแดน กำลังแรง

เมื่อวานมีบุญวาสนาได้ ลูบๆคลำๆ รถแรงถูกแพงเอาแดงไว้ก่อน เสาร์นี้เห็นบอกว่าขอลากที่ 40 ยืน

โพสต์ โดย CK. » 29 ก.ย. 2010, 20:42

CC เขียน:เสาร์-อาทิตย์นี้คงไม่ได้นะน้องต้อง ไปรับ ไปส่ง เพื่อนต่างดาว ต่างแดน กำลังแรง

เมื่อวานมีบุญวาสนาได้ ลูบๆคลำๆ รถแรงถูกแพงเอาแดงไว้ก่อน เสาร์นี้เห็นบอกว่าขอลากที่ 40 ยืน

แสดงว่าเอาเสือหมอบไปหรอพี่ กะว่าจะเอา SOMA SAGA ไปรับสาวก SOMA รายใหม่ซักหน่อย...
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย พลพล » 30 ก.ย. 2010, 10:04

CK. เขียน:
CC เขียน:เสาร์-อาทิตย์นี้คงไม่ได้นะน้องต้อง ไปรับ ไปส่ง เพื่อนต่างดาว ต่างแดน กำลังแรง

แสดงว่าเอาเสือหมอบไปหรอพี่ กะว่าจะเอา SOMA SAGA ไปรับสาวก SOMA รายใหม่ซักหน่อย...

...น้า CK.สนใจคันนี้ไหมไปทริปน่านปลายปีนี้ได้ทั้งครอบครัว :mrgreen: :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

โพสต์ โดย โหน่งแม่ลา » 30 ก.ย. 2010, 13:29

พี่ CK. เอา SOMA SAGA มาเถอะครับ ผมก็เอาทัวริ่งมาบรรทุกเพียบ พี่ไม่ต้องไปกังวลหรอกครับรถแพงแรงไม่มี :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย CC » 30 ก.ย. 2010, 17:05

โหน่งแม่ลา เขียน:พี่ CK. เอา SOMA SAGA มาเถอะครับ ผมก็เอาทัวริ่งมาบรรทุกเพียบ พี่ไม่ต้องไปกังวลหรอกครับรถแพงแรงไม่มี :lol: :lol: :lol:

ไปรับผมเอาท้วร์ริ่งไป ตอนส่งเอาลูกตัวสุดท้องไป

โพสต์ โดย CC » 30 ก.ย. 2010, 17:07

พลพล เขียน:
CK. เขียน:

...น้า CK.สนใจคันนี้ไหมไปทริปน่านปลายปีนี้ได้ทั้งครอบครัว :mrgreen: :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

ไม่แน่นะปลายปีอาจจะได้เห็น ปั่นอยู่แถวๆชมรม

โพสต์ โดย CK. » 01 ต.ค. 2010, 08:15

โหน่งแม่ลา เขียน:พี่ CK. เอา SOMA SAGA มาเถอะครับ ผมก็เอาทัวริ่งมาบรรทุกเพียบ พี่ไม่ต้องไปกังวลหรอกครับรถแพงแรงไม่มี :lol: :lol: :lol:

OK. แล้วเจอกัน
;) เอ!...ไอ้ที่บรรทุกเพียบมา บรรทุกอะไรมาล่ะปลาแดดเดียวมีมะ ถ้ามี ปลาช่อน 1 โล
แต่ว่าจะเน่าไหมเนี่ย จะให้ดีเอากระโด้ง มัดคิดท้ายตากปลามาขายด้วยก็ดีน๊ะ ถ้าจะได้หลายโล...555..
:lol: :lol: :lol:
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย พลพล » 01 ต.ค. 2010, 11:48

...ขึ้นบ้านใหม่ได้แล้ว :mrgreen:

...ท่านใดสนใจแม่พันธุ์โพนยางคำไปเลี้ยงบ้าง :D

รูปภาพ

โพสต์ โดย voody » 01 ต.ค. 2010, 12:05

เปิดทริป ลากแตกเลยพี่ :lol:

โพสต์ โดย gio » 01 ต.ค. 2010, 15:35

เสาร์นี้ขอบายนะครับ ไข้เพิ่งหาย กินเผื่อผมด้วยนะ

โพสต์ โดย voody » 01 ต.ค. 2010, 16:30

gio เขียน:เสาร์นี้ขอบายนะครับ ไข้เพิ่งหาย กินเผื่อผมด้วยนะ

ลูกชิ้นยักษ์ใหญ่ไหมครับพี่ :lol:

โพสต์ โดย ton_tinakorn » 01 ต.ค. 2010, 17:31

[quote="พลพล"]...ขึ้นบ้านใหม่ได้แล้ว :mrgreen:

...ท่านใดสนใจแม่พันธุ์โพนยางคำไปเลี้ยงบ้าง :D

จะเลี้ยงไว้กิน เนื้อ หรือกิน นม จ๊ะ...อ้าย พลพล
แซบหลาย แซบหลาย
:roll: :mrgreen: :roll:
ton TG

โพสต์ โดย CK. » 03 ต.ค. 2010, 14:44

อาทิตย์ที่ 10 ตุลาคม 2553 งานแลลลี่ ของชมรมฯ พระราม 4 ฟรีตลอดงาน

viewtopic.php?f=127&t=228356

โพสต์ โดย ratpol » 03 ต.ค. 2010, 20:57

:P ทริปประจำปีเค้าไปด้วยคนน้า พี่หนุ่ยเดี๋ยวเอาเงินไปให้ครับ อาทิตย์หน้า