วสันต์ หรรษา เดือนกันยา 2553 มาแว้ว....

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

Re: วสันต์ หรรษา เดือนกันยา 2553 มาแว้ว....

โพสต์ โดย voody » 24 ก.ย. 2010, 13:17

:shock:
CC เขียน:ตกลงราคากับผู้ขายแล้ว ว่าจะโอนเงินเข้าไปให้ แต่ ผบทบ (ATM เคลื่อนที่)บอกว่าในเมื่อพรุ่งนี้จะไปรับรถก็ไปชำระพรุ่งนี้เลย

ทริปปฎิบัติธรรม ครั้งที่ 3 เลื่อนจาก 23-24 ต.ค. 53 เป็น 24-25 ตุลาคม 53 เนื่องจากผู้นำทริปติดภาระกิจ

เปิดทริปฉลองรถใหม่ :mrgreen: รับรถมาแล้วเย่เย่ :shock:

Re: วสันต์ หรรษา เดือนกันยา 2553 มาแว้ว....

โพสต์ โดย CK. » 24 ก.ย. 2010, 16:43

lekbike เขียน:หวัดดียามเช้าพี่ชายและน้องชาย แวะมามอบความสุข รอยยิ้มของความคิดถึงค่ะ....ยังสนุก....

:P สวัสดีครับ คุณหญิงเล็กไม่ได้เจอกันนานเน๊อะ อย่าลืมล่ะทริปปลายปีของชาวคูคต "นันทบุรีศรีนครน่าน" พาน้องๆ ไปโต้ลมหนาวด้วยกัน ฝากดูแลเสือเล็กให้ดีน๊ะจะได้หายเร็วๆ ทันซ้อม เด๋ว สิ บ่ มี แฮง..555... :lol: :lol: :lol:
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย CC » 24 ก.ย. 2010, 20:16

เย้ .......

ได้รถใหม่แล้ว ถูกใจมาก ใครอยากเห็นต้องไปกินเป็ด ถ้าฝนไม่ตก ถ้าฝนตกก็อดเห็น ต้องขอขอบคุณ พลพล ทีเป็นพ่อซื่อให้

โพสต์ โดย ton_tinakorn » 24 ก.ย. 2010, 21:00

CC เขียน:เย้ .......

ได้รถใหม่แล้ว ถูกใจมาก ใครอยากเห็นต้องไปกินเป็ด ถ้าฝนไม่ตก ถ้าฝนตกก็อดเห็น ต้องขอขอบคุณ พลพล ทีเป็นพ่อซื่อให้

ไม่ได้ไปกินเป็ด เลยไม่ได้เห็น
เดิมพันได้ ข่อยว่าคืนนี้พี่หนุ่ย นอนไม่หลับ... ชัวร์ :)
ton TG

โพสต์ โดย โหน่งแม่ลา » 24 ก.ย. 2010, 21:03

แชร์คันต่อไปผมขอรับต่อเลยละกันนะครับ :D
เพราะว่าผมสั่งไปแล้วของ(รถ)มาถึงกลางเดือนหน้าครับ ผมเอาแบบเดียวรุ่นเดียวกะพี่ CK. เลย ของลอตนี้มาแล้วหมดไปแล้ว และงวดนี้ผมสละสิทธิ์(ที่ร้านไปแล้ว)เพราะว่าอ๊อดอโศกเขาเอาหมอบมาก่อนแล้ว :lol:
งงมั้ยครับ แบบว่าแชร์งวดต่อไปผมขอจองก่อนน่ะคับ :o :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย lekbike » 24 ก.ย. 2010, 21:08

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: อยากกินด้วยค่
...การมีชัยชนะไม่ได้หมายถึงการพิชิตคนอื่นได้เสมอไป การถอดถอนความรู้สึกอยากเป็นผู้ชนะนั่นต่างหากคือการมีชัยในความหมายที่แท้จริง...

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 24 ก.ย. 2010, 21:12

ton_tinakorn เขียน:

เดิมพันได้ ข่อยว่าคืนนี้พี่หนุ่ย นอนไม่หลับ... ชัวร์ :)

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: อย่างนี้ผมก้อเคยเป็นครับ... :o :o :o :o :o :o
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....

โพสต์ โดย lekbike » 24 ก.ย. 2010, 21:15

++เสือเล็ก++ เขียน:
ton_tinakorn เขียน:

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: อย่างนี้ผมก้อเคยเป็นครับ... :o :o :o :o :o :o

ยังไม่นอนอีก
...การมีชัยชนะไม่ได้หมายถึงการพิชิตคนอื่นได้เสมอไป การถอดถอนความรู้สึกอยากเป็นผู้ชนะนั่นต่างหากคือการมีชัยในความหมายที่แท้จริง...

โพสต์ โดย CK. » 27 ก.ย. 2010, 08:53

:P สวีสดีครับพี่น้อง เช้าวันจันทร์ ทำงานอีกแว๊ว... :P
วันเสาร์ ไปบ้านชะอม เจ็ดคตแทบตาย ไม่ได้ปั่นเสือหมอบมา 5-6 เดือน แต่ก็โชคดี มี Bianchi C2C คันใหม่มาช่วยลาก
สุดท้ายกินบ๊วยตามฟร์อม ....
:lol: :lol: :lol:
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 27 ก.ย. 2010, 09:02

พี่เอ๋ SOMA ลำใหม่ของพี่...
ปีหน้าไปทริปอินเดียของพี่ธานินท์เลยไหมครับ
เข้าไปชมแล้ว สวย ทางโหดมาก ๆ
:o :o :o :o
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....

โพสต์ โดย CC » 27 ก.ย. 2010, 09:11

++เสือเล็ก++ เขียน:พี่เอ๋ SOMA ลำใหม่ของพี่...
ปีหน้าไปทริปอินเดียของพี่ธานินท์เลยไหมครับ

สบายดี เสือเล็ก

SOMA ขาเดียว ทริปปฎิบัติธรรม ปั่นไป ใส่รถกลับ ถ้าไปอินเดียสงสัยไม่ได้กลับ ล้อเล่นนะจ๊ะ

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 27 ก.ย. 2010, 09:39

พี่หนุ่ยไปลองของใหม่เป็นไงบ้างครับ...ไหลไหมครับ... :lol: :lol:

โพสต์ โดย voody » 27 ก.ย. 2010, 10:15

:mrgreen: ไร่ทนาย...พี่สน ก็ไป.... :mrgreen:
โถ...โถ...โถ.........พี่ไม่น่าคิดสั้นเลย :lol:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย พลพล » 27 ก.ย. 2010, 10:23

CC เขียน:
++เสือเล็ก++ เขียน:พี่เอ๋ SOMA ลำใหม่ของพี่...

สบายดี เสือเล็ก

SOMA ขาเดียว ทริปปฎิบัติธรรม ปั่นไป ใส่รถกลับ ถ้าไปอินเดียสงสัยไม่ได้กลับ ล้อเล่นนะจ๊ะ

:lol: :lol: :lol:

...พี่หนุ่ยเมื่อวานลงชื่อให้ไม่เห็นมาเลย ;)

รูปภาพ

โพสต์ โดย CK. » 27 ก.ย. 2010, 11:54

:arrow: สวัสดีพลพล ทริปหน้า ถ้ามาละแวกนี้ไม่พลาดแน่นอน ผมมีเพื่อนแล้วววว....... :o .

:arrow: สวัสดีเสือเล็ก อาการเจ็บป่วยเป็นไงบ้าง หายเร็วๆน๊ะ ให้ทันซ้อมแล้วไปไต่เขาที่น่านด้วยกัน..สำหรับ SOMA SAGA ของผมคงไปอินเดียบ่อได้ เพราะ บ่อ มี แฮง.... :lol: :lol: :lol:

:arrow: ทริปปฏิบัติธรรม 24-25 ต.ค. นี้ รับรองครบ 2 ขาแน่นอนครับพี่หนุ่ย เด๋วมีโหน่ง แม่ลา ร่วมทีม SOMA อีกคน..