คุยกันเดือน มี.ค.2553 เข้าหน้าร้อนแล้ว หลบร้อนที่ไหนดี

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

Re: คุยกันเดือน มี.ค.2553 เข้าหน้าร้อนแล้ว หลบร้อนที่ไหนดี

โพสต์ โดย CK. » 31 มี.ค. 2010, 08:19

viewtopic.php?f=54&t=148714&start=0

....ใจเกินร้อย ที่โคราชปีนี้มีใครไปบ้าง 3 เมษายน 2553.....
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

Re: คุยกันเดือน มี.ค.2553 เข้าหน้าร้อนแล้ว หลบร้อนที่ไหนดี

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 31 มี.ค. 2010, 09:44

.....สวัสดีครับ...พี่เอ๋...และชาวคูคต...

.....มีกลุ่ม แอล ที ไบค์ไป 1 ทีมครับ.... :mrgreen:
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....

โพสต์ โดย lekbike » 31 มี.ค. 2010, 09:56

++เสือเล็ก++ เขียน:
.....สวัสดีครับ...พี่เอ๋...และชาวคูคต...

.....มีกลุ่ม แอล ที ไบค์ไป 1 ทีมครับ.... :mrgreen:

พี่เสือเล็กไปแบบ หน่วยเซอร์วิส
...การมีชัยชนะไม่ได้หมายถึงการพิชิตคนอื่นได้เสมอไป การถอดถอนความรู้สึกอยากเป็นผู้ชนะนั่นต่างหากคือการมีชัยในความหมายที่แท้จริง...

โพสต์ โดย CK. » 31 มี.ค. 2010, 13:28

lekbike เขียน:

พี่เสือเล็กไปแบบ หน่วยเซอร์วิส

....สวัสดีครับ เสือเล็ก และคุณหญิงเล็ก รายการนี้ ชาวคูคตเคยได้แช็มป์ มาแล้ว...555... :lol: :lol: :lol:
แนบไฟล์
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 31 มี.ค. 2010, 14:08

.....ยอดเยี่ยมมาก ๆ ครับ...พี่เอ๋...

.....ปีนี้ไปป้องกันแชมป์รึเปล่าครับ... :mrgreen:
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....

โพสต์ โดย voody » 01 เม.ย. 2010, 09:43

เมื่อเช้า โทรคุยกับท่านผู้นำครับ ท่านหายดีแล้วเหลือแต่เส้นที่แขนตึงตึง ตึ่ง ตึ้ง ตึ่ง ตึ้น เป็นจังหวะนิดหน่อย :D
อาทิตย์หน้า คงออกทริปได้ตามปกติ เสาร์นี้ขอให้พวกเรารวมตัวครั้งใหญ่อีกครั้ง ที่เก่าเวลาเดิม
(ชมรมนะครับ ไม่ใช่ที่... คริคริ) :lol:

โพสต์ โดย voody » 01 เม.ย. 2010, 09:48

CK. เขียน:
lekbike เขียน:

....สวัสดีครับ เสือเล็ก และคุณหญิงเล็ก รายการนี้ ชาวคูคตเคยได้แช็มป์ มาแล้ว...555... :lol: :lol: :lol:

เป็นอดีตที่หอมหวาน :ugeek: แต่มีเบื่องหลัง

โพสต์ โดย BOSS_LT BIKE » 01 เม.ย. 2010, 11:07

แวะมาทักทายคุณอาทุกท่านครับ
ผม บอส ครับ ลูกชายแม่เล็ก
‎"ในโลกนี้ไม่มีใครได้ทุกอย่าง คนที่พยายามจะได้ทุกอย่าง คนๆนั้นจะทุกข์ที่สุด สุดท้ายจะสูญเสียทุกอย่าง" ว.วชิรเมธี

viewtopic.php?f=2&t=164583

เด็กเมืองชล คนบางแสน ชวนเสวนา

โพสต์ โดย CK. » 01 เม.ย. 2010, 11:29

:P สวัสดีครับ น้อง BOSS ยินดีที่เข้ามาทักทายกันครับ คิดถึงทุกๆคนครับ...พี่เอ๋ ;)

โพสต์ โดย BOSS_LT BIKE » 01 เม.ย. 2010, 11:36

CK. เขียน::P สวัสดีครับ น้อง BOSS ยินดีที่เข้ามาทักทายกันครับ คิดถึงทุกๆคนครับ...พี่เอ๋ ;)

ผม ภูมิใจมากที่แม่เล็กมี...เพื่อนมากมายที่รักแม่ผม(มิตรภาพ) ขอบคุณครับ :P
‎"ในโลกนี้ไม่มีใครได้ทุกอย่าง คนที่พยายามจะได้ทุกอย่าง คนๆนั้นจะทุกข์ที่สุด สุดท้ายจะสูญเสียทุกอย่าง" ว.วชิรเมธี

viewtopic.php?f=2&t=164583

เด็กเมืองชล คนบางแสน ชวนเสวนา

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 01 เม.ย. 2010, 11:39

.....หวัดดีครับ...พี่เอ๋...และชาวคูคตทุกท่าน...

.....อาทิย์นี้ปั่นไหนกันครับ...ส่วน แอลที ไบค์มีแผนจะไปกางเต้นท์รีสอร์ทเสือเอ๋..ครยก แต่ยังไม่กำหนดวัน มาปรึกษา คูคตดูก่อนอยากให้ไปแคมปิ้ง ด้วยกันครับ..(ไปตำจอก) :lol: :lol: :lol:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย pun-kukot » 01 เม.ย. 2010, 23:00

หวัดดีครับทั้งชาวบางแสนและชาวคูคต วิวดีนะน่าสนจาย ดูท่าทางปีนี้ใจเกินร้อยที่สูงเนิน คูคตคงบาย เนื่องจากกัปตันทีมบาดเจ็บบบบบบบ........