คุยกันเดือน มี.ค.2553 เข้าหน้าร้อนแล้ว หลบร้อนที่ไหนดี

Moderator: ต้นเรือ, voody, ratpol

คุยกันเดือน มี.ค.2553 เข้าหน้าร้อนแล้ว หลบร้อนที่ไหนดี

โพสต์ โดย CK. » 04 มี.ค. 2010, 16:22

เสาร์ที่ 6 มี.ค.53 กลุ่มรวมมิตร ไปไหว้พระ "วัดม่วง"วิเศษชัยชาญ
วันอาทิตย์ที่ 7 มี.ค.53 กลุ่มรามอินทรา ไปไหว้พระ "วัดม่วง"วิเศษชัยชาญ

สนใจกันบ้างมั๊ย
แนบไฟล์
แก้ไขล่าสุดโดย CK. เมื่อ 04 มี.ค. 2010, 16:35, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง
ภาพประจำตัวสมาชิก
CK.

Re: คุยกันเดือน มี.ค.2553 เข้าหน้าร้อนแล้ว หลบร้อนที่ไหนดี

โพสต์ โดย CK. » 04 มี.ค. 2010, 16:31

อาทิตย์ที่ 14 มี.ค.2553 มีนัดไปส่ง กฤษณ์ พรหมเชื้อ ปั่นจักรเพื่อน้อง
โครงการ 1 kmแลก20บาทจากDtac ตะวันออกเฉียงเหนือ
สนามธูปฯ-หนองแค 63 กม.

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=158814

ใครคือ กฤษณ์ พรหมเชื้อ
กฤษณ์ เป็นช่างภาพอิสระเชี่ยวชาญด้านการถ่ายภาพขาวดำ
เคยเป็นหนึ่งในทีมงาน post production documentary department ของบริษัท แปซิฟิก อินเตอร์คอมมิวนิเคชั่น จำกัด
เจ้าหน้าที่ตัดต่อ ฝ่ายข่าว Itv
ในส่วนของงานศิลปะ ผ่านการแสดงงานร่วมกับ SPAFA ปี 2545 832 of PROJECT สมาคมฝรั่งเศส ART MARKET และ BANGKOK RHAPSOD

ล่าสุด ทำการขี่จักรยานทางไกล 1km แลกเงิน 20บาท เพื่อนำเงินไปจัดซื้อจักรยานให้เด็กยากจนใน จ.กระบี่ และจ.ประจวบฯ รวม 50 คัน
รายละเอียด
http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=51216
แนบไฟล์
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

Re: คุยกันเดือน มี.ค.2553 เข้าหน้าร้อนแล้ว หลบร้อนที่ไหนดี

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 04 มี.ค. 2010, 16:41

หวัดดีครับพี่เอ๋...
โปรมแกรมน่าสนใจมากๆครับ
เด๋วผมขอยื่น วีซ่า ก่อนนะครับ ว่าผ่านหรือไม่
:lol:
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....

โพสต์ โดย CC » 04 มี.ค. 2010, 22:01

CK. เขียน:เสาร์ที่ 6 มี.ค.53 กลุ่มรวมมิตร ไปไหว้พระ "วัดม่วง"วิเศษชัยชาญ
วันอาทิตย์ที่ 7 มี.ค.53 กลุ่มรามอินทรา ไปไหว้พระ "วัดม่วง"วิเศษชัยชาญ

ใครสนใจวันใหนบอกมาจัดให้

โพสต์ โดย CC » 04 มี.ค. 2010, 22:04

++เสือเล็ก++ เขียน:หวัดดีครับพี่เอ๋...
เด๋วผมขอยื่น วีซ่า ก่อนนะครับ ว่าผ่านหรือไม่

แต่มีข้อแม้ ต้องมีน้องหญิงเล็กมาด้วย

โพสต์ โดย CK. » 05 มี.ค. 2010, 08:10

CC เขียน:
CK. เขียน:เสาร์ที่ 6 มี.ค.53 กลุ่มรวมมิตร ไปไหว้พระ "วัดม่วง"วิเศษชัยชาญ

เสาร์นี้ที่ 6 นี้เลยครับพี่หนุ่ย เด๋ววันอาทิตย์ มีธุระกันอีก 7.00 น.ล้อหมุน(ต้องหมุนจริงๆ) ใช้เส้นทางที่เราไปสิงห์บุรี
แวะกินเข้าวเช้าที่ปั๊มเดิม ไปจิกเข้าอ่างทองเลย 4 ชั่วโมงถึง กะว่า 11.00 น.ถึง พัก 2 ชม.บ่ายโมง ปั่นกลับพร้อมกลุ่มรวมมิตร
สายใน ขากลับคงไม่รีบร้อน ถึงบ้านเย็หน่อยคงไม่เป็นไร วันอาทิตย์พักผ่อน

88.8 กม จากคูคต
แนบไฟล์
วัดม่วง อ่างทอง1.jpg
วัดม่วง อ่างทอง.jpg
แก้ไขล่าสุดโดย CK. เมื่อ 05 มี.ค. 2010, 11:45, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

โพสต์ โดย พลพล » 05 มี.ค. 2010, 11:18

ไปหลบร้อนแถวคลอง 5 ดีไหมครับน้าๆ :mrgreen: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
...ใกล้ครบรอบ 1 ปีแล้วนะครับยังอยู่ในความทรงจำเสมอ :o
แนบไฟล์

โพสต์ โดย พลพล » 05 มี.ค. 2010, 11:24

ชวนป๋าสุรชัยไปงมของเก่าดีไหมคร๊าบ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :o
แนบไฟล์

โพสต์ โดย CK. » 05 มี.ค. 2010, 11:48

...พลพล อย่างนี้หนาวมะ...
แนบไฟล์

โพสต์ โดย lekbike » 05 มี.ค. 2010, 13:16

CC เขียน:
++เสือเล็ก++ เขียน:หวัดดีครับพี่เอ๋...

แต่มีข้อแม้ ต้องมีน้องหญิงเล็กมาด้วย

หวัดดีค่ะพี่หนุ่ย พี่เอ๋ และพี่น้องทุกท่านชาวคูคต..
จะดีหรือให้หญิงเล็กไปด้วยอ่ะค่ะ :o
เพราะน้องคนนี้ หมด อนาคต ในการปั่นไปนานแว้ว
ปล..มีตำแหน่งใหม่ "เซอร์วิส" ค่ะ พร้อมเสมอ เมือพี่ๆต้องการ
:lol: :lol:
...การมีชัยชนะไม่ได้หมายถึงการพิชิตคนอื่นได้เสมอไป การถอดถอนความรู้สึกอยากเป็นผู้ชนะนั่นต่างหากคือการมีชัยในความหมายที่แท้จริง...

โพสต์ โดย โหน่งแม่ลา » 05 มี.ค. 2010, 18:51

CC เขียน:

ผมสนใจวันอาทิตย์ครับ เพราะวันเสาร์ต้องเข้าเวรรรรรร...
:twisted: :roll:

โพสต์ โดย CC » 06 มี.ค. 2010, 22:34

พลพล เขียน:ไปหลบร้อนแถวคลอง 5 ดีไหมครับน้าๆ :mrgreen: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
...ใกล้ครบรอบ 1 ปีแล้วนะครับยังอยู่ในความทรงจำเสมอ :o

หลบอย่างนี้ไม่ดีครับน้อง เกือบเอาชีวิตไม่รอด

โพสต์ โดย CC » 06 มี.ค. 2010, 22:38

lekbike เขียน:
CC เขียน:

หวัดดีค่ะพี่หนุ่ย พี่เอ๋ และพี่น้องทุกท่านชาวคูคต..
จะดีหรือให้หญิงเล็กไปด้วยอ่ะค่ะ :o
เพราะน้องคนนี้ หมด อนาคต ในการปั่นไปนานแว้ว
ปล..มีตำแหน่งใหม่ "เซอร์วิส" ค่ะ พร้อมเสมอ เมือพี่ๆต้องการ
:lol: :lol:

ตำแหน่งนี้ละ ที่พี่ๆทุกคนอยากให้มาด้วย

โพสต์ โดย CC » 06 มี.ค. 2010, 22:40

โหน่งแม่ลา เขียน:
CC เขียน:

ผมสนใจวันอาทิตย์ครับ เพราะวันเสาร์ต้องเข้าเวรรรรรร...
:twisted: :roll:

เวรย่อมระงับด้วยการไม่เข้าเวร