น้องใหม่อยากมีกลุ่มปั่นครับผม

ผู้ดูแล: น้องสำลี

กฏการใช้บอร์ด
อ.เมือง จ.สงขลา 90000 โทร: 086-6986229
ตอบกลับ
kraisorn
สมาชิก
สมาชิก
team: เสือเบญจลักษ์
Bike: Merida Race,Trek 4

น้องใหม่อยากมีกลุ่มปั่นครับผม

โพสต์ โดย kraisorn »

ผมอาศัยอยู่หาดใหญ่ในครับ(แถวหมู่บ้านลัดดา) ว่างปั่นช่วงเย็นครับ ตอนนี้ใช้จักรยานเมาเท่นไบค์ ปั่นคนเดียวมาได้ 2 เดือนแล้ว ตอนนี้อยากเข้ากลุ่มแล้วครับ ปกติชาวหาดใหญ่ในหรือพื้นที่ใกล้เคียงรวมตัวกันที่ไหน หรือปั่นเส้นทางไหนบอกกันบ้างนะครับ อยากไปปั่นด้วย
รูปประจำตัวสมาชิก
AulalarR
ขาประจำ
ขาประจำ
team: SSC
Bike: Exitway

Re: น้องใหม่อยากมีกลุ่มปั่นครับผม

โพสต์ โดย AulalarR »

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=403046

กลุ่มหาดใหญ่ใน ครับ ลองคุยกับพี่ๆเค้าดูครับ ;)
ชนะหรือแพ้ไม่เป็นไร น้ำใจนักกีฬาต่างหากที่วัดหัวใจคุณ
kraisorn
สมาชิก
สมาชิก
team: เสือเบญจลักษ์
Bike: Merida Race,Trek 4

Re: น้องใหม่อยากมีกลุ่มปั่นครับผม

โพสต์ โดย kraisorn »

ขอบคุณมากเลยครับ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มชาวสงขลา”