ขอขอบคุณสมาชิกจักรยานทุกท่าน ปันน้ำใจช่วยเหลือ mr.frank gabba

Moderator: น้องสำลี

ขอขอบคุณสมาชิกจักรยานทุกท่าน ปันน้ำใจช่วยเหลือ mr.frank gabba

โพสต์ โดย paisarn9ayj » 05 ก.พ. 2012, 17:59

ในนามชมรมจักรยานจังหวัดสงขลา ขอขอบคุณสมาชิกจักรยานทุกท่าน ทุกทีม ทุกชมรมที่มาร่วมปั่นปันน้ำใจช่วยเหลือ mr.frank gabba (มิสเตอร์.แฟรงค์ แกรมบ้า)และร่วมบริจาคเพื่อสมทบทุนช่วยเหลือค่ารักษาพยาบาลของ mr.framk gabba

รวมยอดเงินที่สมาชิกชาวจักรยานร่วมกันช่วยเหลือค่ารักษาพยาบาลของ mr.framk gabba เป็นจำนวนเงินรวม46620บาทและได้ส่ง มอบเงินให้ทางญาติ mr.framk gabba เรียบร้อยแล้ว

ทางชมรมจักรยานจังหวัดสงขลา ขอขอบคุณสมาชิกจักรยานทุกท่านอีกครั้ง ถ้ากิจกรรมครั้งนี้มีข้อผิดพลาดประการใดต้องขออภัยมาณ.โอกาสนี้ด้วยครับ
HS9AYJ
เยี่ยมชม SONGKHLA TEAM (เกาะหนู เกาะแมว) ขอบคุณครับ

Re: ขอขอบคุณสมาชิกจักรยานทุกท่าน ปันน้ำใจช่วยเหลือ mr.frank gabba

โพสต์ โดย paisarn9ayj » 05 ก.พ. 2012, 19:18

ภาพชุดสุดท้ายครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ขอเชิญเพือนๆลงภาพเพิ่มเติมได้เลยครับ ขอบคุณครับ
HS9AYJ
เยี่ยมชม SONGKHLA TEAM (เกาะหนู เกาะแมว) ขอบคุณครับ

Re: ขอขอบคุณสมาชิกจักรยานทุกท่าน ปันน้ำใจช่วยเหลือ mr.frank gabba

โพสต์ โดย ex2rock1 » 05 ก.พ. 2012, 19:34

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

:D ภาพจากมือถือครับ ตั้งใจจะถ่ายหลายรูป

แต่ แบตตารี่หมดซะงั้น 8-)
ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

line id : tony_wisarut