@@@@@@@@@@@@@@@@@ทีมหาดใหญ่ล้อเล็ก 2013@@@@@@@@@@@@@@@

Moderator: น้องสำลี

Re: @@@@@@@@@@@@@@@@@ทีมหาดใหญ่ล้อเล็ก 2013@@@@@@@@@@@@@@@

โพสต์ โดย rushman » 09 ต.ค. 2011, 12:29

soda_น้ำชา เขียน:
fifaff เขียน:
รฟท.ล้อเล็ก เขียน:05 รายงานตัวครับ มาช้าดีกว่าไม่มา :lol: :lol:

ด้วยความเคาคพครับ พี่เนตร รูปพี่ที่ดูคลิป โป๊ เอ๊ยไอโฟน น่าตัดเฉพาะหน้า พี่มาทำ avatar นะครับ ดูมีชีวิตชีวามาก

:shock: :o :?: :?: :?:

:D :D :D :D :D :D :D :D ไอโฟน ครับไอโฟน :lol: :lol:
สังคมดีไม่มีขาย อยากได้ต้องช่วยกัน
ทีมหาดใหญ่ล้อเล็กNO.08 http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=394742
เฟซบุ๊ค ทีมจักรยานหาดใหญ่ล้อเล็ก
https://www.facebook.com/hatyailorlek

Re: @@@@@@@@@@@@@@@@@ทีมหาดใหญ่ล้อเล็ก 2013@@@@@@@@@@@@@@@

โพสต์ โดย soda_น้ำชา » 09 ต.ค. 2011, 12:36

maniex... เขียน::) ดีใจที่น้องโซดา_น้ำชา ยังคงติดตามดูพวกเรา
:) หมายเลข 25 ยกให้เป็นสมาชิกระดับวีไอพี เลยนะครับ
:) สารวัตร ดีมาก เอาข้อมูลการปั่น มาแชร์ให้ดู ชอบดู อยากรู้ความชันเส้นทางเหมือนกัน
:) คุณ too3977 เชิญเลยครับ ติดตามดูในกะทู้นี้ก็ได้ ขี่หลายๆ คนสนุกดี ดูดๆ กันไป ใครช้าเราก็รอ ใครอยากซ่าก็ไปก่อน เดี๋ยวก็เหนื่อยก่อน :D

:D :D :D

โพสต์ โดย soda_น้ำชา » 09 ต.ค. 2011, 12:41

I-Phone รุ่นนี้ต้องมีอารายดีแน่ๆเลย :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย soda_น้ำชา » 09 ต.ค. 2011, 12:45

อยากเห็นรูปของวันนี้จังเลยค่ะ :D

โพสต์ โดย คะนุ้ย » 09 ต.ค. 2011, 13:04

rushman เขียน:
too3977 เขียน:สวัสดีครับพี่ๆ ทีมล้อเล็ก ผมมือใหม่หัดหมอบครับอยากจะขอไปปั่นด้วย ในทริบวันอาทิตย์ เพราะวันธรรมดาไม่ค่อยว่าง
และระยะกำลังดี อีกอย่างไม่ค่อยมีใครขี่กันแถวบ้าน มีแต่เสอภูเขาขาแรงกันทั้งนั้น
หากพี่ๆ มีทริปยาวๆ ผมขออนุญาตตามไปด้วยคนครับ

ยินดีคับ ว่างๆก้มาปั่นด้วยกันคับ กลุ่มเราก็มีทั้งหมอบ และเสือภูเขา ขาแรง ไม่แรง ไม่ใช่เรื่องสำคัญ ให้เราสนุกกับการปั่นก็พอแล้ว

:) หมายเลข 25 ยกให้เป็นสมาชิกระดับวีไอพี เลยนะครับ
น้องใหม่เมื่อไรจะมาปั่นกันคับ

เร็ว ๆ นี้ค่ะ เมื่อเช้าปั่นแล้ว สายหาดใหญ่-สงขลา กลับสายลพบุรีราเมศค่ะ (ทางลัด) :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย maniex... » 09 ต.ค. 2011, 13:08

แชร์รูปภาพที่ไปปั่นวันนี้ให้ดู ;)
มีคนที่ไม่ได้ไปเพราะกลัวพวกเราปั่นกันเร็ว สั่งมา ให้เก็บรูปมาให้ดูด้วย :D
จริงๆ แล้วไม่เลย ต่างคนต่างกลัวกันเอง :lol: ไม่มีใครกล้ายิง กล้าหนี เลยปั่นประคองๆ กันไป :P
จุดสตาร์ทที่เดิมข้าง มอ. ปั่นไปทางควนมีด เลี้ยวซ้าย ผ่านสวนสัตว์สงขลา ออกสามแยกสำโรง กลับทางสายใหม่ 8-)
ต้องขออภัยด้วย ไม่ค่อยได้ถ่ายรูป ปั่นเสือหมอบถ่ายไม่ค่อยถนัดจริงๆ :)
ช็อตแรกก็เริ่มที่ร้านขายข้าว ญาติพี่โป่งแถวหน้าสวนสัตว์สงขลา นั่งสบายมากๆ :)
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

สารวัตร สร้างภาพว่ารักสัตว์อีกแล้ว เห็นวันก่อนเจอแมลงสาปกระโดดหนีเลย ลำเอียงนี่นา :D
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ เป็นเพียงผู้ชายติ๊งต๊องคนนึง :D
รูปภาพ

ท่านี้สารวัตรทดสอบมาแล้ว ลู่ลมที่สุด
รูปภาพ

พี่โป่ง ไม่รู้ว่าพี่แอ๊บแบ๊วเหมือนกัน ถ่ายรูปท่าถอนสายบัวเลยน่ะ
รูปภาพ

เฮียก้อง แค่เพียงอยากบอกให้โลกรู้ว่าผมมีเมีย 2 คน ครับ :P
รูปภาพ

รูปภาพ

ปั่นผ่านเข้า ม.ราชฎักสงขลา หาเหยื่อนักศึกษาสาวๆ แผล็บๆ :twisted: :lol:
รูปภาพ

ปั่นยาวถึง บ้านเกาะหมี ก็แยกย้ายกันกลับ อันเป็นจบพิธีในวันนี้ ;)
รูปภาพ

รูปภาพ
:) ;)
"Just Get Out & Ride..!!!

No.016

nawapan
081-2759996 / 088-7880230

โพสต์ โดย nawapan » 09 ต.ค. 2011, 13:38

สวัสดีครับ หาดใหญ่ล้อเล็ก 2013 ครับ
ผม 020 ครับ รายงานตัวเช่นกันครับ
ขอบคุณ 016 ครับ ที่มีรูปสวยๆมาให้ชมครับ ขอบคุณครับ
วันนี้ เป็นวันที่สนุกและมีความสุขอีกวันหนึ่งครับสำหรับการปั่นจักรยานครับ มีหมอบร่วมปั่นกัน 5 คันด้วยกันครับ(แต่เมื่อเช้า โกยาว พี่ชากร และพี่ชาญ ก็มาครับ แต่พี่พี่เขาปั่นกันไม่ไกลครับ ก็เลยไม่ได้ไปกับเราด้วย) ถึงจะดูว่าน้อย แต่ก็อบอุ่น มีความสุข และสนุกมากครับวันนี้ ไป พร้อมกันตลอดเส้นทาง เลยครับ (นึกว่าจะหลุดกลุ่มอีกตามเคยครับ แต่วันนี้ทำได้ครับ เกาะกลุ่มเป็นคันที่ 5 เลยครับ แฮปปี้จริงครับ)
แก้ไขล่าสุดโดย nawapan เมื่อ 09 ต.ค. 2011, 13:57, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

โพสต์ โดย soda_น้ำชา » 09 ต.ค. 2011, 13:53

ขอบคุณพี่ No.16 สำหรับภาพบรรยากาศสบายๆ ดูผ่อนคลาย แต่ยังคงมีรอยยิ้มความสนุกสนานนะคะ
ชอบบรรยากาศแบบนี้จริงๆเลยค่ะ
:D

โพสต์ โดย คะนุ้ย » 09 ต.ค. 2011, 15:29

เส้นทาง หาดใหญ่ -ลพบุรีราเมศร์ เช้านี้ (ทางลัด)
แนบไฟล์

โพสต์ โดย fifaff » 09 ต.ค. 2011, 15:40

สัปดาห์หน้าออกเช้าหน่อย แดดจะได้ไม่ร้อนครับ ได้พาสมาชิกใหม่ไปด้วยครับ :D

โพสต์ โดย rlorlek » 09 ต.ค. 2011, 15:42

nawapan เขียน:สวัสดีครับ หาดใหญ่ล้อเล็ก 2013 ครับ
ผม 020 ครับ รายงานตัวเช่นกันครับ
ขอบคุณ 016 ครับ ที่มีรูปสวยๆมาให้ชมครับ ขอบคุณครับ
วันนี้ เป็นวันที่สนุกและมีความสุขอีกวันหนึ่งครับสำหรับการปั่นจักรยานครับ มีหมอบร่วมปั่นกัน 5 คันด้วยกันครับ(แต่เมื่อเช้า โกยาว พี่ชากร และพี่ชาญ ก็มาครับ แต่พี่พี่เขาปั่นกันไม่ไกลครับ ก็เลยไม่ได้ไปกับเราด้วย) ถึงจะดูว่าน้อย แต่ก็อบอุ่น มีความสุข และสนุกมากครับวันนี้ ไป พร้อมกันตลอดเส้นทาง เลยครับ (นึกว่าจะหลุดกลุ่มอีกตามเคยครับ แต่วันนี้ทำได้ครับ เกาะกลุ่มเป็นคันที่ 5 เลยครับ แฮปปี้จริงครับ)

007 รายงานตัวด้วยอีกคนคราบบบ หลังจากที่โพสต์ไปหลายข้อความแล้ว
020 วันนี้แรงดีขึ้นทันตาเห็น ไม่ใช่เป็นแค่เกาะกลุ่มได้ แต่จะเป็นหัวลากด้วย ;)
025 เก่งจริงๆเลยนะตัวแค่เนี้ย :)
016 กับจักรยานคันใหม่ ปั่นหรือบิดมอเตอร์ไซค์กันแน่ แรงหลือๆ :lol:
009 ขอปรบมือแปะๆ ให้สารวัตรหนุ่ม กับทริปครั้งแรกที่สุโค่ยยยยยย :) :D :lol:

โพสต์ โดย rlorlek » 09 ต.ค. 2011, 15:51

รูปภาพ
มิทราบ025 เป็นอะไรกับท่านประธานยาว เห็นชู2นิ้วเหมือนกัน :lol: :lol: :lol:

nawapan

โพสต์ โดย nawapan » 09 ต.ค. 2011, 16:05

มาชมภาพสวยๆ จากพี่ทิพย์ และ ขอขอบคุณ กาแฟบนเขาเช้าเมื่อวานนี้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ ;) ;) ;)
ผม ก๊อปมาจาก น้องฟลุคครับ
.
.
.
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

.
.

รูปภาพ[/quote]

โพสต์ โดย rlorlek » 09 ต.ค. 2011, 16:08

020 ภาพสุดท้ายรถใครหว่า คุ้นๆจัง :P

nawapan

โพสต์ โดย nawapan » 09 ต.ค. 2011, 19:28

rlorlek เขียน:020 ภาพสุดท้ายรถใครหว่า คุ้นๆจัง :P

:D ขอโทษครับเฮีย ที่ผมได้ยินมาครับ วันนั้นเฮียชัยจารุบอกว่า รถคนบ้าครับ ไม่ทราบว่าจริงหรือปล่าวครับ :D