วันนี้อากาศดี ชวยไปกินคั่วไก่ ร้านใหม่กันนะครับ

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
ตอบกลับ
โอ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0875897608
team: ไปเรื่อยๆ
Bike: เมริด้า แลนด์เกียร์
ตำแหน่ง: ซ.อ่อนนุช 46
ติดต่อ:

วันนี้อากาศดี ชวยไปกินคั่วไก่ ร้านใหม่กันนะครับ

โพสต์ โดย โอ๊ก »

ทริปด่วนๆ ว่างๆ เจอกันที่เดิม บิ๊กซี อ่อนนุช เวลา 20.00 น.
ไปกินคั่วไก่ ร้านใหม่ เส้นทางพระรามสี่ ง่ายๆ ยาวๆ แล้วขี่วนเล่นแถวสนามหลวง กลับบ้าน เปิดไว กลับไว ฝนตกงด :lol: :lol: :lol:
ปั่นไกลแค่ตามองเห็น
เสือหมอบ Bianchi DAMA-BIANCA She Alu7000 เป็นรถสำหรับผู้หญิง ขนาด 44
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=1479426
รูปประจำตัวสมาชิก
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: วันนี้อากาศดี ชวยไปกินคั่วไก่ ร้านใหม่กันนะครับ

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

ไม่น่าติดอะไรนะ 8-)
โอ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0875897608
team: ไปเรื่อยๆ
Bike: เมริด้า แลนด์เกียร์
ตำแหน่ง: ซ.อ่อนนุช 46
ติดต่อ:

Re: วันนี้อากาศดี ชวยไปกินคั่วไก่ ร้านใหม่กันนะครับ

โพสต์ โดย โอ๊ก »

ตกลงจะขี่กันอยู่แค่สองคนชิมิ คนอื่นปายไหนหมด :lol: :lol: :lol:
ปั่นไกลแค่ตามองเห็น
เสือหมอบ Bianchi DAMA-BIANCA She Alu7000 เป็นรถสำหรับผู้หญิง ขนาด 44
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=1479426
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY & JAM
Bike: MERIDA TFS300D GT สีแดง

โพสต์ โดย ospop »

โอ๊ก เขียน:ตกลงจะขี่กันอยู่แค่สองคนชิมิ คนอื่นปายไหนหมด :lol: :lol: :lol:
ไม่ไปจร้า นอนน้อย มานั้งหาวที่ทำงานทุกวันเลยครับ
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

โอ๊ก เขียน:ทริปด่วนๆ ว่างๆ เจอกันที่เดิม บิ๊กซี อ่อนนุช เวลา 20.00 น.
ไปกินคั่วไก่ ร้านใหม่ เส้นทางพระรามสี่ ง่ายๆ ยาวๆ แล้วขี่วนเล่นแถวสนามหลวง กลับบ้าน เปิดไว กลับไว ฝนตกงด :lol: :lol: :lol:
เค้ามี พรบ มั่นคง แล้วไม่ใช่เหรอ?
ขวด

The Power Of Slow Ride
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

โอ๊ก เขียน:ตกลงจะขี่กันอยู่แค่สองคนชิมิ คนอื่นปายไหนหมด :lol: :lol: :lol:
ก็เดี๋ยวนี้ไม่มีทริปกลางคืนเลย นึกว่าเลิกไปแล้วซะอีก
ขวด

The Power Of Slow Ride
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

แหมจัดอย่างด่วน จะชวนใครทัน
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

มื่อคืนไปกัน 3 คน ผม พี่โอ๊ก พี่ชัย ปั่นไปกินข้าวผัดปูที่เกษตร-นวมินทร์ จากอ่อนนุชถึงร้านใช้เวลา1ช.ม.พอดี ปั่นกันแบบไม่มีหยุดพักกันเลย
แบบนี้ก็ดีเหมือนกัน มีเวลากินเยอะดี ถึงบ้านเร็ว นอนเร็ว หลับสบาย
:mrgreen:
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY & JAM
Bike: MERIDA TFS300D GT สีแดง

โพสต์ โดย ospop »

โป้งสิบสองเสียง เขียน:มื่อคืนไปกัน 3 คน ผม พี่โอ๊ก พี่ชัย ปั่นไปกินข้าวผัดปูที่เกษตร-นวมินทร์ จากอ่อนนุชถึงร้านใช้เวลา1ช.ม.พอดี ปั่นกันแบบไม่มีหยุดพักกันเลย
แบบนี้ก็ดีเหมือนกัน มีเวลากินเยอะดี ถึงบ้านเร็ว นอนเร็ว หลับสบาย
:mrgreen:

สนามหลวง กลายเป็น ข้าวผัดปูเสียแล้ว :lol:
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”