เสือภูเขาอลูโครโม หาแลกโครโมคอนิ้ว

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
HAROCUB
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: haro

เสือภูเขาอลูโครโม หาแลกโครโมคอนิ้ว

โพสต์ โดย HAROCUB »

เสือมิยาตะอลูโครโมขนาด16.5 หาแลกหรือขาย ต้องการโครโมคอเล็กคอนิ้ว ส่วนต่างอะไรยังไงคุยกันครับ รถอยู่แถว ราม บางกะปิครับ

o8๐2 501 7๐9 หรือแอดมาคุยทางไลน์ได้ครับขอบคุณเพื่อนสมาชิกและThaiMTB.ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
HAROCUB
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: haro

Re: เสือภูเขาอลูโครโม หาแลกโครโมคอนิ้ว

โพสต์ โดย HAROCUB »

แลกเฉพาะเฟรมตะเกียบหรืออย่างอื่นลองดูครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”