## ตั้งรับล้อ Rolf prima vigor alpha stealth ##

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
นายตัวเอง
สมาชิก
สมาชิก

## ตั้งรับล้อ Rolf prima vigor alpha stealth ##

โพสต์ โดย นายตัวเอง »

ขอใช้พื้นที่ตามหา ล้อราคาแบ่งปันครับ

ตั้งรับล้อ Rolf Vigor Alpha Stealth สภาพดีๆ ขอบไม่ลอก
(มียางมาด้วยก็ได้ครับ)

ติดต่อ 098-3565661 ปู ครับ
Id Line : pinnp6088 <---- สะดวกสุดครับ

ใครมีไม่ได้ใช้ ไม่อยากเก็บ อยากออกทำทุน แจ้งมาครับ
kouisawang
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ## ตั้งรับล้อ Rolf prima vigor alpha stealth ##

โพสต์ โดย kouisawang »

ถ้าไม่ stealth รับไหมครับ ^^'
นายตัวเอง
สมาชิก
สมาชิก

Re: ## ตั้งรับล้อ Rolf prima vigor alpha stealth ##

แจ้งเปลี่ยนแปลงครับ..ไว้จะเปลี่ยนหัวโพสต์ใหม่

ตั้งรับ ล้อ Reynolds 46 aero ขอบงัด สภาพดี
ขออยู่ใกล้ในกรุงเทพ หรือปริมณฑล ยิ่งดี จะวิ่งไปดูล้อครับ

พี่ๆเพื่อนๆใครมี หรือไปเจอ ช่วยอนุเคราะห์ชี้เป้าด้วยครับ

Line; pinnp6088
ขอบคุน
นายตัวเอง
สมาชิก
สมาชิก

ขอปิดการตั้งรับ เปลี่ยนใจไปล้อตัวอื่นแทนครับ
ขอบคุณทุกท่านและ thai mtb ด้วยนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”