ตะเกียบmosso

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
HugTmCp
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: Chiangrai

ตะเกียบmosso

โพสต์ โดย HugTmCp »

ต้องการซื้อตะเกียบ Mosso ล้อ 26 ที่ มี หลัก วีเบรค ครับ เน้นใช้วีเบรค เสนอมาได้ครับ หรือต้องแลกกับผมก็ได้ ผมมี Mosso M3ดิสอย่างเดียวใส่วีเบรคไม่ได้ ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
HugTmCp
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: Chiangrai

Re: ตะเกียบmosso

โพสต์ โดย HugTmCp »

เพิ่มเติม ขอหา โช้ค Fox ล้อ26 มีหลักวีเบรค ด้วยอีก1 ที่ ครับ

HugTmCp เขียน:ต้องการซื้อตะเกียบ Mosso ล้อ 26 ที่ มี หลัก วีเบรค ครับ เน้นใช้วีเบรค เสนอมาได้ครับ หรือต้องแลกกับผมก็ได้ ผมมี Mosso M3ดิสอย่างเดียวใส่วีเบรคไม่ได้ ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”