หาเมาเท่นแค็ท

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
taoreedman
สมาชิก
สมาชิก

หาเมาเท่นแค็ท

โพสต์ โดย taoreedman »

ต้องการซื้อ เสือภูเขา PANASONIC mountain cat ขนาด 17-18 นิ้ว ต้องการแบบที่มีสีสดหลายๆสีในลักษณะที่แสดง
ครับ ปล ถ้าเป็น อารยาหรือบริดจ์สโตน ก็ได้ แต่ต้องมีสีสันครับ
taoreedman
สมาชิก
สมาชิก

Re: หาเมาเท่นแค็ท

taoreedman
สมาชิก
สมาชิก

Re: หาเมาเท่นแค็ท

เรียนคุณสมพลและผู้ที่ติดต่อมาที่ผมครับ หากให้ผมติดต่อกลับทางไลน์รบกวนแจ้งเป็นIDโค๊ดหรือหมายเลขโทรศัพท์ครับ ผมใช้เครื่องมือถือรุ่นเก่าเล่นไลน์ไม่ได้ จะเปิดไลน์ต้องไปเปิดที่เครื่องคอมพิวเตอร์ มันสแกนคิวอาร์โค๊ดไม่ได้ครับ ขอขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”