ตามหาล้อ Zonda ครับ

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
xtraart
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ตามหาล้อ Zonda ครับ

โพสต์ โดย xtraart »

มีใครต้องการจายล้อ Zonda ไม่คดไม่ดุ้ง ขอสภาพดีใหม่ๆหน่อยนะครับ ยังไงลงรายละเอียดไว้นะครับเดี๋ยวผมติดต่อไป
xtraart
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ตามหาล้อ Zonda ครับ

หรือใครมีล้อ Zipp30 ก็ลองเสนอมาได้นะครับ
Bennee Snook
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Bennee Snook »

งบเท่าไหร่ครับ
Bennee Snook
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Bennee Snook »

แต่ถ้าสายแฟชั่นเชียร์ ซอลด้า หล่อมากๆ แต่ถ้าสายใช้งานจริงๆ ผมว่าสู่ อิมเพ้า ไม่ติดเลยครับ แถมถูกกว่าด้วย เรื่องการใช้งานไม่ได้เป็นรองใครหน้าไหนลื่นหัวทิ่มหัวตำ ลองหารีวิวอ่านด้วยก็ได้ถ้าไม่แน่ใจ
xtraart
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Bennee Snook เขียน:แต่ถ้าสายแฟชั่นเชียร์ ซอลด้า หล่อมากๆ แต่ถ้าสายใช้งานจริงๆ ผมว่าสู่ อิมเพ้า ไม่ติดเลยครับ แถมถูกกว่าด้วย เรื่องการใช้งานไม่ได้เป็นรองใครหน้าไหนลื่นหัวทิ่มหัวตำ ลองหารีวิวอ่านด้วยก็ได้ถ้าไม่แน่ใจ
ขอบคุณครับ
xtraart
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ขอปิดรับนะครับ ตอนนี้ได้ Shamal แล้วครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”