ขออนุญาต ตามหาจานหน้า รถพับครับ

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
Black Baron
สมาชิก
สมาชิก
team: RTAFA BIKE
Bike: LA trek merida gt caad giant scott boardman gary fisher spe bianchi bmc dahon
ติดต่อ:

ขออนุญาต ตามหาจานหน้า รถพับครับ

โพสต์ โดย Black Baron »

ต้องการจานหน้ารถพับครับผม
พี่ๆน้องๆ ท่านใดไม่ได้ใช้แล้วรบกวนด้วยครับ

เป็นจานใส่รถพับ ใบเดียว กระโหลกกลวงครับ
ขอขนาดสัก 56-58 ครับผม

ติดต่อได้ที่ 0837465597 line noise5158 ครับผม
ขอบคุณครับ

สอบถามเพิ่มเติมนิดนึง ล้อติดรถพับ กลึงโม่ได้ไหมครับ จะใส่ 11sp ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
aodaod234
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ฝุ่นตลบ
Bike: RIT เขาใหญ่ ,Dark Rock, Araya
ติดต่อ:

Re: ขออนุญาต ตามหาจานหน้า รถพับครับ

โพสต์ โดย aodaod234 »

ของผมมีแต่เป็นกระโหลกเหลี่ยมครับ
Black Baron
สมาชิก
สมาชิก
team: RTAFA BIKE
Bike: LA trek merida gt caad giant scott boardman gary fisher spe bianchi bmc dahon
ติดต่อ:

Re: ขออนุญาต ตามหาจานหน้า รถพับครับ

โพสต์ โดย Black Baron »

ยังไง ขอรอกระโหลกกลวงก่อนครับพี่
ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”