ต้องการจักรยานแบบตามภาพมีขายที่ไหนบ้างครับ

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ภาพประจำตัวสมาชิก
first
081-818 82สิบหก

ต้องการจักรยานแบบตามภาพมีขายที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย first » 21 มี.ค. 2017, 00:03

จักรยานคันเล็กๆปั่นล้อหน้าเลี้ยวล้อหลังตามภาพมีขายที่ไหนบ้างครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
แนบไฟล์
" ไม่มีใครดีจนไม่มีที่ติ และไม่มีใครเลวจนไม่มีคำชม " รักทุกคนครับผม จุ๊บๆ ^_^

Re: ต้องการจักรยานแบบตามภาพมีขายที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย เป้ง » 21 มี.ค. 2017, 00:32

ปั่นยาก ไว้ขี่ ขำๆ ใช้งานจริงไม่ได้
อย่าไปยึดติดกับมันมาก เพราะติดแล้วมันจะเลิกไม่ได้
รูปภาพ