ตามหากระเป๋า ใส่อุปกรณ์จักรยาน Monger หรือ Va Bene

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
Chayatorn
สมาชิก
สมาชิก
team: ทำดี bikecycling
Bike: JAVA
ติดต่อ:

ตามหากระเป๋า ใส่อุปกรณ์จักรยาน Monger หรือ Va Bene

โพสต์ โดย Chayatorn »

ใครมี เบื่อแล้ว / ไม่ได้ใช้ ติดต่อได้นะครับ หาไปเรื่อยๆ

ติดต่อ line : h.si หรือ pm นะครับ

ตย. Monger (ภาพประกอบจาก internet)
รูปภาพ

ตย. Va Bene (ภาพประกอบจาก internet)
รูปภาพ
Chayatorn
สมาชิก
สมาชิก
team: ทำดี bikecycling
Bike: JAVA
ติดต่อ:

Re: ตามหากระเป๋า ใส่อุปกรณ์จักรยาน Monger หรือ Va Bene

โพสต์ โดย Chayatorn »

ปิดกระทู้ครับ รับของคุณ ภุชงค์ มาล่ะ
ขอบคุณพื้นที่ดีๆครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”