ขอคำแนะนำเส้นทางปั่น

ผู้ดูแล: เสือชอร์

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
ผู้ดูแลบอร์ด โทร 0813722240
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Nan_na
สมาชิก
สมาชิก
Bike: ทั่วริ่ง

ขอคำแนะนำเส้นทางปั่น

โพสต์ โดย Nan_na »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน
ผมอยากจะขอคำแนะนำเส้นทางปั่นที่จังหวัดกาญจนบุรี โดยผมจะนั่งรถไฟมาลงสถานีที่กาญจนบุรี ผมควรไปปั่นจักรยานเที่ยวที่ไหนบ้างครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับโดยผมจะนอนค้าง 1 คืน ครับ (ผมแนวทัวริ่งครับ)ขอบคุณทุกท่านครับ
เสือชอร์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือลูกรังกาญจนบุรี
Bike: MTB-Merida ROAD-Delta7 ascand Cervelo s5 VWD
ตำแหน่ง: 252/10-11ต.รางหวาย อ.พนมทวน จ.กาญจนบุรี

Re: ขอคำแนะนำเส้นทางปั่น

โพสต์ โดย เสือชอร์ »

ปั่นไปทางเส้นไทรโยคโอเครกว่าครับไหลทางกว้างครับ
Nan_na
สมาชิก
สมาชิก
Bike: ทั่วริ่ง

Re: ขอคำแนะนำเส้นทางปั่น

โพสต์ โดย Nan_na »

ขอบคุณมากครับ หมดฝนน่าจะไปครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี”