แฮปปี้เบิร์ดเดร์ทูยู

Moderator: อมยิ้ม

แฮปปี้เบิร์ดเดร์ทูยู

โพสต์ โดย หมูตุ๋น » 12 ก.ย. 2008, 11:49

เชิญเพื่อนสมาชิก อวยพรวันเกิดของเสือเคโระนะครับ ที่ครบรอบวันเกิดในวันนี้ ขอแสดงความดีใจที่ครบรอบวันโกนจุด ฉลองฟันน้ำนมเพิ่งขึ้นนะครับ
ผมขอประเดิมเลยนะครับ ขอให้สูกสมหวังดั่งใจหมายนะครับ(รอดูเบบี้ บูลล์) เสร็จไวไวละจะได้มาเป็นหัวลากบ้าง อิอิ กลับมาหนีเที่ยวกันอีกนะ
[size=150]ไม่เร็ว ไม่รีบ ไม่รอ อิอิอิอิอิ[/size]

Re: แฮปปี้เบิร์ดเดร์ทูยู

โพสต์ โดย Pinkfloyd » 15 ก.ย. 2008, 16:26

ขอบคุณครับ