บังโคลนวินเทจ เกร็ดปลา ไม้ไผ่ สแตนเลส copper สายเบรค สายเกียร์ วินเทจ

อุปกรณ์ตกแต่งทุกชนิดเกี่ยวกับจักรยาน อะหลั่ย จิปาถะ ค่ะ

Moderator: โย 0869043236

Re: บังโคลนวินเทจ เกร็ดปลา ไม้ไผ่ สแตนเลส copper สายเบรค สายเกียร์ วินเทจ

โพสต์ โดย mek_mek » 21 ม.ค. 2013, 13:38

ขอราคาบังโคลนไม้ไผ่ เเละ เกล็ดปลา ด้วยครับ...

Re: บังโคลนวินเทจ เกร็ดปลา ไม้ไผ่ สแตนเลส copper สายเบรค สายเกียร์ วินเทจ

โพสต์ โดย norvember » 21 ม.ค. 2013, 18:41

ขอราคาบังโคลนเกล็ดปลากลม 700c
บังโคลนไม้ไผ่ 700c
สายเบรคลวด วินเทจครับ

โพสต์ โดย mucha » 21 ม.ค. 2013, 22:39

ขอราคาบังโคลน ที่ใส่ล้อ 26 ได้ทุกรุ่นหน่อยครับ และสายเกียร์กับเบรคด้วยครับเมตรละเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย tallenough » 06 ก.พ. 2013, 01:04

ขอราคาบังโคลนเกล็ดปลา จุดกลม ล้อ 26" ด้วยครับ

โพสต์ โดย j3rd » 12 ก.พ. 2013, 21:18

"บังโคลนหมอบสั้น ราคา 450 บาท พร้อมส่งค่ะ"
อยากถามว่ามันมาหรือยังครับ รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ

(เคยซื้ออย่างสั้นสุดไปครับ เพราะตอนนั้นคุณโยบอกว่าตัวนี้หมด)

โพสต์ โดย barracuda » 14 ก.พ. 2013, 21:40

บังโคลนไม้ไผ่ ใส่กับ MTB ล้อ 26" ได้ไม๊ครับ รบกวนขอราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ
Prince of CooL

โพสต์ โดย lumpong » 20 ก.พ. 2013, 16:31

ขอราคาบังโคลนแต่ละแบบหน่อยครับ มีแบบไหนเหลือบ้างครับ

โพสต์ โดย ตุ๊ยหนุ่ย » 22 ก.พ. 2013, 08:31

บังโคลนไม่ไผ่ 27 นิ้ว เท่าไหร่ครับ :shock:
" ตั้งมั่นว่าจะแต่งจักรยานด้วยของมือ2 ไม่ใช่เพราะความคิดที่ว่า ลดการผลิต ลดโลกร้อนหรอก

แต่เป็นเพราะกะตังค์เราโดนเมียคุมไว้ต่างหากเล่า"

โพสต์ โดย Technical » 24 ก.พ. 2013, 20:35

ขอราคาบังโคลนสำหรับ 700 C ด้วยครับ
----------------------------------------
หลากหลายผองเพื่อน...ล้วนพันธุ์เดียวกัน[/color]

โพสต์ โดย Ziggy » 01 มี.ค. 2013, 09:07

ขอราคาสายเบรควินเทจ บังโคลนเกล็ดปลาและแสตนเลสเงิน

โพสต์ โดย topsystem » 13 มี.ค. 2013, 17:29

ขอราคา บังโคลนเกล็ดปลาด้วยครับ
สนใจครับ
ผมใช้ araya federal อยู่ใส่ได้ใช่ไหมครับ

โพสต์ โดย noibike1 » 16 มี.ค. 2013, 09:16

-........ขอราคา. สายหุ้มเคเบี้ลแบบลวดพร้อมยางหุ้มมือเบรคชิมาโนวินเทจสีดำ.....ด้วยครับ.