++เสือท่าช้างพัฒนาเป็นชมรมจักรยานเทศบาลเมืองท่าช้างจันทบุรี+

Moderator: ชินโนะสุเกะ

Re: ++เสือท่าช้างพัฒนาเป็นชมรมจักรยานเทศบาลเมืองท่าช้างจันทบุรี+

โพสต์ โดย kinyo » 30 ก.ค. 2009, 21:48

เมื่อวานไปไม่ทันครับ แต่วันนี้ไปรับเสื้อที่บ้านช่างติ่งเรียบร้อยแล้ว พรุ่งนี้ฝนไม่ตกจะใส่ไปปั่นตามมติที่ประชุมครับ :D :D :D

Re: ++เสือท่าช้างพัฒนาเป็นชมรมจักรยานเทศบาลเมืองท่าช้างจันทบุรี+

โพสต์ โดย JEK » 31 ก.ค. 2009, 12:20

วันนี้วันศุกร์ ฝนตกซะงั้น :!: ม่ายรู้จะได้ปั่นอ่ะป่าว :D :D

โพสต์ โดย roagnot » 31 ก.ค. 2009, 14:28

JEK เขียน:วันนี้วันศุกร์ ฝนตกซะงั้น :!: ม่ายรู้จะได้ปั่นอ่ะป่าว :D :D

วันนี้ กรมอุตุฯ บอกว่าให้หยุดปั่นครับ แล้วมารวมตัวกันที่บ้านเฮียกล้าครับ

มีเรื่องด่วนประชุมกันเรื่องตับครับ..คุณ เจค(อะอะอะ)
oopoopaeoo เขียน:ดีใจวุ้ยยย มีรูปเราด้วย :lol: :lol: :lol:

อิอิอิ..เหมือนกันครับ เสือเป้....(--+)

นี่เลยครับ
แนบไฟล์
ตรงกลางหน้าเหมือน แฮงค์ๆนะครับ นั่น

โพสต์ โดย thaitay77 » 04 ส.ค. 2009, 11:47

ทีมนี้มีแต่ขาแรง ทั้ง น้าน โดนเฉพาะ GT ขาวๆอ่ะ
ชีวิตยังไม่สิ้นก็คงต้องดิ้นกันต่อไป

โพสต์ โดย JEK » 06 ส.ค. 2009, 09:14

GT ขาว อีกหน่อยจะเป็น Bianchi เขียวแว้วว! แต่ :o แต่ไปก่อนนะน้องรัก :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย nobunaka » 06 ส.ค. 2009, 15:50

Bainchi มาช้าเหลือเกิน :evil: เด๋วเปลี่ยนใจ ไปหา Mosso ซะนี่ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย roagnot » 07 ส.ค. 2009, 13:10

JEK เขียน:GT ขาว อีกหน่อยจะเป็น Bianchi เขียวแว้วว! แต่ :o แต่ไปก่อนนะน้องรัก :lol: :lol: :lol:

น้องรักที่ว่าเนี่ย น้องรักที่มาริน่า อ๊ะเปล่าครับ .. คุณเจคคคคค....อิอิ

....(--+)

โพสต์ โดย สันติ » 07 ส.ค. 2009, 14:13

ฝากข่าวถึงเสือท่าช้างทุกท่าน พรุ่งนี้เวลา 15.30 น. มีกิจกรรมที่ป่าชายเลนท่าสอน
งานปล่อยปูปลูกป่าท้าฝน ท่านผู้ว่าเป็นประธานในพิธี
ฝากขอเชิญสมาชิกทุกท่านช่วยประชาสัมพันธ์และไปร่วมงานกันด้วยนะคับ

โพสต์ โดย namo » 07 ส.ค. 2009, 21:13

ประกาศ ถึงเสือท่าช้างทุกท่าน วันที่ 11 สิงหาคม 2552 เวลา 10.30 น.เทศบาลเมืองท่าช้าง ขอเชิญร่วมขบวนแห่ รณรงค์ ต้านไข้หวัด 2009 ซึ่งเป็นงานระดับ จังหวัดที่มอบหมายให้ เทศบาลเมืองท่าช้าง ดำเนินการ จึงขอให้สมาชิกทุกท่าน แต่งกายชุดจักรยาน สวมเสื้อท่าช้าง ไปร่วมขบวนแห่ ที่ หน้าเทศบาลเมืองท่าช้าง ตามวัน เวลา กังกล่าวด้วยนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ ท่านประธานฝากแจ้งมาจ้า

โพสต์ โดย nobunaka » 08 ส.ค. 2009, 22:17

เพิ่งกลับมาจากสนามแข่งที่สัตหีบ ครับ :D :D

ทีมท่าช้างได้มาตั้ง 3 ถ้วย ขอแสดงความยินดีกับ ช่างติ่ง อากอบ และ เฮียเจ็ก ด้วยครับ
ส่วนตัวกระผมเอง ได้แห้ว มาแทน ถ้วย :lol: :lol: :lol: แต่ได้ความมันส์กลับมาเพียบ ;) ;)

นี่มาขี่จักรยานรึมาเล่นยิมนาสสสสสะติก มีตีลังกากันด้วย 555+ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย kinyo » 09 ส.ค. 2009, 09:22

ยินดีด้วยคนครับทีมท่าช้างมีแต่ขาแรง อิๆๆ ส่วนผมขาบ่อมีแรง :D :D :D

โพสต์ โดย thaitay77 » 09 ส.ค. 2009, 09:46

nobunaka เขียน:เพิ่งกลับมาจากสนามแข่งที่สัตหีบ ครับ :D :D

ทีมท่าช้างได้มาตั้ง 3 ถ้วย ขอแสดงความยินดีกับ ช่างติ่ง อากอบ และ เฮียเจ็ก ด้วยครับ
ส่วนตัวกระผมเอง ได้แห้ว มาแทน ถ้วย :lol: :lol: :lol: แต่ได้ความมันส์กลับมาเพียบ ;) ;)

นี่มาขี่จักรยานรึมาเล่นยิมนาสสสสสะติก มีตีลังกากันด้วย 555+ :lol: :lol: :lol:

ยินดีกะ ช่างติ่ง อากอบ และ เฮียเจ็ก ทีมท่าช้างด้วยนะครับ ส่วนผมเองก็ไปสนุกกะการแข่งมาเหมือนกัน แข่ง 3 รอบ ได้มารอบเดียว มือเกียร์หัก ซะก่อน(ข้ออ้างป่าว) อิอิ

ปล. ขอขวาหน่อย ขอซ้ายหน่อย ได้ยินเสียงนี้ ตลอดทางเลย หลอนสุดๆ 55555
ชีวิตยังไม่สิ้นก็คงต้องดิ้นกันต่อไป