ฝากข่าวถึงเพื่อนๆนักปั่นทุกท่าน

Moderator: ชินโนะสุเกะ

ฝากข่าวถึงเพื่อนๆนักปั่นทุกท่าน

โพสต์ โดย เล็ก.จันทบุรี » 16 ม.ค. 2012, 13:26

ตามรูปเลยนะครับ....บอกต่อๆกันด้วยครับ
รูปภาพ
จ ง เ ป็ น ส ุ ข เ ป็ น ส ุ ข เ ถิ ด โ อ ม เ พี๊ ย ง

Re: ฝากข่าวถึงเพื่อนๆนักปั่นทุกท่าน

โพสต์ โดย เล็ก.จันทบุรี » 16 ม.ค. 2012, 13:28

ผมขอตามไปด้วย1ที่นะครับ
จ ง เ ป็ น ส ุ ข เ ป็ น ส ุ ข เ ถิ ด โ อ ม เ พี๊ ย ง

Re: ฝากข่าวถึงเพื่อนๆนักปั่นทุกท่าน

โพสต์ โดย lagacy_bcn » 16 ม.ค. 2012, 13:58

ไปด้วยครับน้าเล็ก
Life's Bike

โพสต์ โดย เล็ก.จันทบุรี » 16 ม.ค. 2012, 14:11

lagacy_bcn เขียน:ไปด้วยครับน้าเล็ก

ขอเกาะหน่อยนะ5555

โพสต์ โดย เล็ก.จันทบุรี » 17 ม.ค. 2012, 17:47

งานนี้เด็กน้อยป.๕ไปหรือเปล่านะ

โพสต์ โดย nongland » 19 ม.ค. 2012, 22:09

ตอนนี้ สมาชิกที่ไปคร่าวๆ ทางหน่อง ประมาณ 20 คน ได้แล้วครับ ขอบคุณพี่เล็กมากครับ ที่ช่วยประชาสัมพันธ์ให้อีก

โพสต์ โดย bomzaa » 19 ม.ค. 2012, 22:18

น่าไปสักครั้ง ถ้าไปรอๆกันด้วยนะครับ

โพสต์ โดย nongland » 19 ม.ค. 2012, 22:26

ความเร็วไม่เกิน 30 ครับ จะเกินกว่านี้ ก็คงทางลงเนิน ไปกันสบายๆครับ ไปทำบุญกัน

โพสต์ โดย Nu.ome » 20 ม.ค. 2012, 00:25

อยากกไปด้วยยค้าบบบ บ :D :D
ขอให้ประโยชน์ส่วนตนเป็นที่๒ ประโยชน์ของเพื่อนมนุษย์เป็นกิจที่๑ ลาภ ทรัพย์ และเกียรติยศจะตกมาแก่ท่านเอง ถ้าท่านทรงธรรมมะแห่งอาชีพไว้ให้บริสุทธิ์

โพสต์ โดย เล็ก.จันทบุรี » 21 ม.ค. 2012, 09:34

ถ้าพวกเราโชคดีเราอาจจะมีช่างภาพมือโปรตามไปเก็บภาพให้1ท่านครับ...ถ้าท่านมาผมขอฝากทีมงานทริปนี้ดูแลท่านด้วยนะครับ

โพสต์ โดย จงรักษ์ จำปาทอง » 21 ม.ค. 2012, 20:36

:P ไปด้วยคนนะครับ พี่เล็ก ลงทะเบียนแล้ว :P
...ของดีไม่มีถูก...

โพสต์ โดย เล็ก.จันทบุรี » 21 ม.ค. 2012, 20:49

จงรักษ์ จำปาทอง เขียน::P ไปด้วยคนนะครับ พี่เล็ก ลงทะเบียนแล้ว :P

เราไม่ทิ้งกัน...จำได้ครับ...

โพสต์ โดย nongland » 21 ม.ค. 2012, 22:14

จะไปเอาปลักขิกครับ เห็นว่า ของวัดนี้ดังมาก :D

โพสต์ โดย nongland » 25 ม.ค. 2012, 21:28

วันนี้ผมเอาเสื้อ ที่จะใส่ในวันปั่น ไป ไว้ให้ผู้ที่จ่ายเงิน และลงชื่อร่วมทริป แล้วนะครับ ผู้ที่ลงชื่อและชำระเงินแล้ว รับเสื้อได้ที่ร้าน ที่ท่าน ได้ลงทะเบียนกันไว้เลยนะครับ

โพสต์ โดย เล็ก.จันทบุรี » 25 ม.ค. 2012, 23:27

พี่เล็กจ่ายตังวันเสาร์นะครับ