ชมรมคนรักทัวร์ริ่งจันทบุรี....

Moderator: ชินโนะสุเกะ, ชินโนะสุเกะ

Re: ชมรมคนรักทัวร์ริ่งจันทบุรี....

โพสต์ โดย lagacy_bcn » 13 ม.ค. 2012, 12:18

สวัสดีครับพี่สันติขอสมัครด้วยคนครับ
จากเทพนิมิต ชายแดนครับ

รูปภาพ
Life's Bike

Re: ชมรมคนรักทัวร์ริ่งจันทบุรี....

โพสต์ โดย Rang nayaned » 13 ม.ค. 2012, 16:47

ขอบคุณครับท่าน ตาด๋อ ขาอ่อน ฝาแฝด กัน กับคู่ขา ตากอบ ขาแข็ง (ฟุงป่อง) ที่จัดให้ทั้งรูปภาพพร้อมการบรรยายที่ทำไปกดสกิดต่อม...ความรู้สึกอยากได้ไม่น้อยเลย...ครับ จะตามดู...ตอนต่อไปครับ

โพสต์ โดย สันติ » 14 ม.ค. 2012, 10:45

lagacy_bcn เขียน:สวัสดีครับพี่สันติขอสมัครด้วยคนครับ
จากเทพนิมิต ชายแดนครับ

รูปภาพ

ยินดีครับ มีอะไรอยากเสนอแนะ พูดคุยกันได้เลยนะครับผม :D :D :D

โพสต์ โดย กสิณ สาลี่ » 14 ม.ค. 2012, 12:35

แบบนี้ต้องเอาตะแกรงหลังและกระเป๋ามาให้ดูแล้วละท่านสันติ สำหรับทัวร์ลิ่งหรือเสือภูเขา.....
กระทำการด้วยปัญญา รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต

โพสต์ โดย achavar » 20 ม.ค. 2012, 18:43

身体健康
ขอให้เพื่อนนักปั่นชมรมคนรักทัวร์ริ่งจันทบุรี
มีสุขภาพแข็งแรงนะครับ

รูปภาพ
รถไม่แพง แรงไม่ค่อยมี แต่งตัวดีไว้ก่อน

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 24 มี.ค. 2012, 12:09

ตอนนี้ใกล้ครบแล้วครับได้เฟรม ล้อ คอ แฮนด์ ไมล์ เบาะ ตะแกรง กะเป๋าหลัง เหลือแต่ชุดขับเคลื่อนก็จะเป็นคันแล้วครับเดี๋ยวครบแล้วจะลงรูปให้ดูว่าผ่านหรือเปล่า :P :P :P :P :P
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

โพสต์ โดย zolapanda » 24 มี.ค. 2012, 22:17

ยินดีครับ กับกระทู้ใหม่ ของพี่สันติ
แนบไฟล์
I love น้าเหน่ง

โพสต์ โดย zolapanda » 24 มี.ค. 2012, 22:29

ขอบคุณครับสำหรับเสื้อตัวนี้ ใส่แล้วแร็งมากกก
แนบไฟล์
น้าเหน่ง I love you.

โพสต์ โดย zolapanda » 24 มี.ค. 2012, 22:36

เราสัญญาว่าจะเอารูปนี้มาให้
แนบไฟล์
น้าเหน่ง จุ๊กกรู้

โพสต์ โดย gtbike » 25 มี.ค. 2012, 10:51

น่าสนใจมากเลยครับพี่ติ อยากปั่นท่องเที่ยวมานานแล้ว :mrgreen:

โพสต์ โดย สันติ » 26 มี.ค. 2012, 14:28

zolapanda เขียน:เราสัญญาว่าจะเอารูปนี้มาให้
นายสุดยอดๆๆๆๆๆๆ
zolapanda เขียน:ขอบคุณครับสำหรับเสื้อตัวนี้ ใส่แล้วแร็งมากกก
รูปนี้นายหล่อมากขอบอก โดยเฉพาะเวลาใส่เสื้อ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย แน่งน้อย ชล » 31 พ.ค. 2012, 11:41

ชอบทัวริ่งมาก มีภาพสวยๆ เอามาชมกันบ้างนะค่ะ พี่สันติสวัสดีด้วยจ้า :)

โพสต์ โดย แน่งน้อย ชล » 31 พ.ค. 2012, 11:42

ตาด๋อขาอ่อน เขียน:แวะกินข้าวเช้า กับกาแฟ ระหว่างทาง

พี่ด๋อ ทาหน้าขาวเชียว :)

โพสต์ โดย สันติ » 03 มิ.ย. 2012, 12:41

แน่งน้อย ชล เขียน:
ตาด๋อขาอ่อน เขียน:แวะกินข้าวเช้า กับกาแฟ ระหว่างทาง

พี่ด๋อ ทาหน้าขาวเชียว :)
อีฟ ถ้าเห็นตอนขึ้นเขาขาวกว่านี้อีก :lol: :lol: :lol: เรื่องรูปและการเดินทางต้องให้ครูสันติขนุนมาแชร์ความสนุก แต่ตอนนี้ครูสันติเดินทางอยู เห็นว่าปั่น3ประเทศ เขมร-ลาว-เวียดนาม-โปรแกม1เดือน อย่างไงจะดึงมารวมกลุ่มคนรักทัวร์ริ่งจันทบุรี :D :D