ปั่น chill ๆๆ กับน้าเหน่ง ( super ช่างของร้าน เพื่อนนักปั่น)

Moderator: ชินโนะสุเกะ, ชินโนะสุเกะ

Re: ปั่น chill ๆๆ กับน้าเหน่ง ( super ช่างของร้าน เพื่อนนักปั่น)

โพสต์ โดย phong_mit » 28 ก.ย. 2012, 17:40

ฝนตกซะงั้น :lol: :lol: :lol:
รับผิดชอบกันสังคมจะได้น่าอยู่

Re: ปั่น chill ๆๆ กับน้าเหน่ง ( super ช่างของร้าน เพื่อนนักปั่น)

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 28 ก.ย. 2012, 18:03

อยู่ใต้ฟ้ากล้วอะไรกับฝนครับน้ามิตรวันนี้ผมไปท่าแฉลบโดนนิดหน่อยเองแค่ชื้นๆไม่ถึงกับเปียก ;) ;) ;) ;) ;)
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

โพสต์ โดย phong_mit » 28 ก.ย. 2012, 20:12

จับฉ่าย 09 เขียน:อยู่ใต้ฟ้ากล้วอะไรกับฝนครับน้ามิตรวันนี้ผมไปท่าแฉลบโดนนิดหน่อยเองแค่ชื้นๆไม่ถึงกับเปียก ;) ;) ;) ;) ;)

กลัวน้องฝนทำเปียกคร้าบ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 28 ก.ย. 2012, 20:39

เสร็จไปอีก 1 คัน สำหรับ SL4 สีดำ(allez ซ่อนสาย) ฉลองรถใหม่แบบเย็นฉ่ำ อิอิอิ
สวยดุ สไตน์ ตี๋ขาแรง

รูปภาพ

เร็วๆนี้น่าจะมาอีกคันรึสองคันนะครับ อิอิอิ โปรดติดตามตอน(คัน) ต่อไป5555 :lol: :lol: :lol:
คนปั่นจริงใจ..พูดตรงๆ รับได้ป่าว??
เดี๋ยวนี้ทำอะไร ระวัง!!!!!!เวรกรรมติดจรวดนะคร้าบ

ชื่อร้านถูก ไม่ได้ขายของเกี่ยวกับจักรยานนะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ55555
ผมแค่คนรักจักรยาน

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 28 ก.ย. 2012, 20:47

ฤกษ์ดีครับหนึ่งฤกษ์เย็น(เปียกด้วย) :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 28 ก.ย. 2012, 20:49

จับฉ่าย 09 เขียน:ฤกษ์ดีครับหนึ่งฤกษ์เย็น(เปียกด้วย) :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

อ้าวๆ ผมนึกว่าน้าโสไม่ออก ผมปั่นได้1 รอบ(รอบร้านผมอ่ะครับ) เซ็งเลยครั
คนปั่นจริงใจ..พูดตรงๆ รับได้ป่าว??
เดี๋ยวนี้ทำอะไร ระวัง!!!!!!เวรกรรมติดจรวดนะคร้าบ

ชื่อร้านถูก ไม่ได้ขายของเกี่ยวกับจักรยานนะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ55555

โพสต์ โดย phong_mit » 29 ก.ย. 2012, 00:31

หนึ่ง ร้านถูก เขียน:เสร็จไปอีก 1 คัน สำหรับ SL4 สีดำ(allez ซ่อนสาย) ฉลองรถใหม่แบบเย็นฉ่ำ อิอิอิ
สวยดุ สไตน์ ตี๋ขาแรง

รูปภาพ

เร็วๆนี้น่าจะมาอีกคันรึสองคันนะครับ อิอิอิ โปรดติดตามตอน(คัน) ต่อไป5555 :lol: :lol: :lol:

ใส่ bora สีดำสวยดีนะ หรือจะจัด zipp อีกซักคู่เลยมั้ย :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย คนส่งข่าว » 29 ก.ย. 2012, 16:45

รูปภาพ
จะประกอบ ดำ หรือ แดง
พี่มิตร ขอทานเป็นกำลังใจ ช่างทุกๆท่าน :lol: :lol: :lol:
เป็นการบอกในๆว่า ประกอบไม่เสร็จ อดข้าวนะช่าง :mrgreen:
นกต้องมีขน คนต้องมีเพื่อน
ทำวันละนิด ดีกว่าคิดว่าจะทำ

โพสต์ โดย phong_mit » 30 ก.ย. 2012, 03:45

คนส่งข่าว เขียน:รูปภาพ
จะประกอบ ดำ หรือ แดง
พี่มิตร ขอทานเป็นกำลังใจ ช่างทุกๆท่าน :lol: :lol: :lol:
เป็นการบอกในๆว่า ประกอบไม่เสร็จ อดข้าวนะช่าง :mrgreen:

ไม่ใช้แบบนั้นครับพี่ยอด :lol: :lol: :lol: สังเกตุจากรูปร่างก็รู้ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ไปนอนดีกว่า

โพสต์ โดย prajak816 » 30 ก.ย. 2012, 10:13

หนีผมกันหมดเลย รถผมมา มาเข็นผมด้วยนะ 5555

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 30 ก.ย. 2012, 19:16

วันนี้ไปซ้อมเนินมาใครรู้ตัวพรุ่งนี้ผมเอาจริงนะครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 30 ก.ย. 2012, 19:17

prajak816 เขียน:หนีผมกันหมดเลย รถผมมา มาเข็นผมด้วยนะ 5555

ไม่มีเข็นจะยิงให้ไส้แตกเลย5555
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย golf blackspe » 30 ก.ย. 2012, 20:26

งั้นเรารอซ้ำหนึ่งให้อีกทีละกันอิอิ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
หอกของศัตรู ไม่น่ากลัวเท่าธนูของพวกเดียวกัน

[color=#FF0000][color=#FF0000]... ถ้ารู้ว่า " คบกัน " แล้วสักวันต้อง " เลิก " จะคบทำไม ??

แล้วคุณ " หายใจ " ทำไม ?? ... ถ้าคุณรู้ว่าสักวันคุณต้อง " ตาย " !!
[/color][/color]

โพสต์ โดย Nu.ome » 30 ก.ย. 2012, 20:55

หนึ่ง ร้านถูก เขียน:วันนี้ไปซ้อมเนินมาใครรู้ตัวพรุ่งนี้ผมเอาจริงนะครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

:D :D :D จัดไปเลยคร้าบบบพี่ ขอหนักๆ เน้นๆนะ อาทิตย์หน้าอยู่ยาวเลยย เกิบ 10 วัน :twisted: :D :D :D
ขอให้ประโยชน์ส่วนตนเป็นที่๒ ประโยชน์ของเพื่อนมนุษย์เป็นกิจที่๑ ลาภ ทรัพย์ และเกียรติยศจะตกมาแก่ท่านเอง ถ้าท่านทรงธรรมมะแห่งอาชีพไว้ให้บริสุทธิ์

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 30 ก.ย. 2012, 21:08

แต่ละคนคอยซ้ำเติมผมตลอด อย่างนี้ต้องซุ่มซ้อม :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
(ซ้อมกินตับอ่ะนะ)5555